ดู: 1910|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งาน Doll Mania 2009 เซ็นทรัลพระราม3

[คัดลอกลิงก์]
วันนีั้นู๋เล๊กไปเดินโฉบ ที่เซ็นทรัลพระราม3 มาอ่ะค่ะ

เลยเอารูปงาน ตุ๊กตา มาฝาก

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-10 23:38:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เป็นไรคะ อิอิอิ

แต่พี่คนขายเค้าบอกมาว่า รุ่นพวกนี้ บางตัวเป็นของญี่ปุ่น

ราคาไม่แพง แค่ 4หมื่นกว่าบาทเอง

กร๊ากกกกกกกกกกก ฟังแระ อยากเอาเงิน4 หมื่น มาอัพหน้าตัวเองจิง ๆ อิอิอิ
น้องตุ๊กตา น่ารักมากเลยค่ะ ขอบคุณ นู๋เล็ก นะค่ะ เอารูปสวยๆ มาฝาก^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 12:32:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักมาก อ่ะ เล็ก ขอบคุณมากนะ

มะเป็นไรค่ะ พี่กั้ง เพื่อความเพลิดเพลิน นู๋ทำด๊ายยยยยยยย

อยากสวยเหมือน Blyte จังเลยง่าส์

น่ารักจังแลยค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 00:30:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ยังมีอีกเยอะนะค่ะ

อิอิอิ รีบไปดูกานโน๊ะ

pz """ คิดถึง พี่ ๆ ทุกคนในดั้งโด่งจังเลยง่ะค่ะ
ช่วงนี้ นู๋เล๊ก ทำงานหนักมาก + สุขภาพไม่ค่อยดีอะค่ะ เลยไม่ค่อยได้มาเล่นเวปบอรด์เท่าไหร่
วันนี้ได้ไปโฉบงานนี้มา เห็นว่า น่่ารักดี อะค่ะ แก้เครียด ละกานโน๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้