ดู: 1490|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกมากเลยคับแนะนำแบบจมูกบ้างดิ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคับอยากหล่ออ่ะอิอิอิอิ
อืมๆๆ

แสดงความคิดเห็น

เหอๆ ให้โอเปิ้ลมาอธิบายเองดีกว่า  โพสต์ 2011-7-6 12:31
แวะมาอืมๆอีกคนครับ  โพสต์ 2011-7-6 10:38
MICHAEL ลงรูปให้ดูบ้างสิ(เิอาหน้าตรงกับ ข้างด้วยนะ) จะได้แนะนำถูก
=   = ขอโทษด้วยนะคะ คุณ 0pEL คุณเขียนอะไรที่ไม่ได้เข้ากับหัวข้อสนธนาในแต่ละกระทู้เลย
การที่คุณเสียผลประโยชน์ มันไม่ได้แปลว่าเราต้องไปทำอะไรตามที่คุณบอก
เราใช้ที่นี่เพื่อแลกเปลี่ยนความคิด และให้ข้อมูลกันและกัน
เราเองก็เข้าไปหาข้อมูลทั้ง บอร์ดนี้ และ dodeden นะ
แต่การที่คุณออกมาทำตัว spam แบบนี้ มันจะกลายเป็นว่า คุณทำลายภาพพจน์ของเวป dodeden เองนะคะ
เน้นๆเข้าไปสิฝูงสัตว์ๆ คุณมีปัญหาอะไรคุณก็ไปเครียร์กันเองเป็นการส่วนตัวสิคะ พวกเรามาเกี่ยวอะไรด้วยกับเรื่องของคุณ
ต้องขอโทษด้วยนะคะที่พวกเราไม่ใช้ฝูงสัตว์ให้คุณต้อนไปนั่นไปนี่ เราก็แค่คนๆนึงที่เซิท google เจอรีวิวศัลย์กรรม แล้วก็สมัครเข้ามา ตอบๆ แล้วก็รีวิว พูดคุยสู่กันฟัง
คุณจะมางอแงอะไร
ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่มีแต่ หน้าม้า ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด
คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า เหล่า ฝูงสัตว์

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนพันธุ์ นี้เลยครับ

พบกันที่ www.dodeden.com ครับ

แสดงความคิดเห็น

ปกติคนเขาเล่นทั้ง 2บอร์ดแหละ ทำแบบนี้มันเหมือนคุณเสียผลประโยชน์  โพสต์ 2011-7-6 09:38
ปรึกษาหมอดีกว่า ทรงจมูกผู้ชาย มีหลายทรงหลายแบบ  เอาให้เข้าใบหน้าเราดีที่สุด นำเหนอ เค้าโครงเดิมน่าตาดีอยู่แล้ว จัดอีกหน่อยมือแพทย์ไหนก็หล่อ เชื่อเราสิ
เอาจมูกที่เหมาะสมกับเราดีที่สุดคะ จะได้ไม่มีปัญหาทีหลัง
ปรึกษาหมอดีกว่าครับ เอาแบบที่เข้ากะใบหน้าเราด้วยนะครับ
สูตรลดน้ำหนักเห็นผลได้ ภายใน 1 สัปดาห์
คุณอยากควบคุมน้ำหนัก 5-10 กิโลต่อเดือนหรือไม่? (และไม่กลับมาอ้วนอีก)
ลดสัดส่วนทุกที่ ต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง เอว สะโพก น่องตรงไหนใหญ่เกินไป
คุณไม่พอใจ เราช่วยได้อวสานการลดน้ำหนักแบบเดิมๆที่ยุ่งยาก
ใคร ก้อมี สิทธิ์ ผอม หุ่นดี ผิวขาวใส ได้ง่ายๆเรายินดีช่วยผู้ที่จริงจัง เดือนละ 20 ท่านเท่านั้น!!!
* เป็นวิธีอันดับหนึ่งในประเทศไทย
* ไม่ต้องอดอาหาร ไม่ต้องหักโหมออกกำลังกาย
* เป็นโปรแกรมจากธรรมชาติ 100%
* ปลอดภัย มี อย.รับรอง ไม่มีผลข้างเคียงใดทั้งสิ้น
* หลังจากผอมแล้วไม่กลับไปอ้วนอีก
* เข้าโปรแกรม ง่ายๆ สบายๆ ได้ผลจริง
คุณจะดูดีขึ้นและรู้สึกดีขึ้น
รับประกันผลภายใน 30 วันด้วยระบบดูแลลูกค้าเป็นการส่วนตัว
ไม่ว่าคุณจะลองมากี่วิธี เรากล้าบอกว่านี่เป็นวิธีสุดท้ายที่ได้ผลกับคุณ
“หนูเคยเข้าโปรแกรมราคาแพงๆ เพื่อลดน้ำหนัก ตอนแรกก้อดีใจที่น้ำหนักลดนะครับ
แต่สุดท้ายก็กลับมาอ้วนอีก แต่ด้วยความอยากสวย ก้อเลยทดลองเข้าโปรแกรมกับlongderse ง่ายมาก
ไม่ยุ่งยาก ใช้เวลาไม่ถึง 2 สัปดาห์ เอวจาก 30 เหลือ 28 สะโพก 40 เหลือ 37
น้ำหนักหายไปถึง 4 กิโล หลังจากเข้าโปรแกรมเพียง3เดือนลดได้17กิโล พอใจมาก คุ้มค่า ราคาไม่แพง
ไม่ Yo Yo! ไม่ต้องเสียเวลากับการลดน้ำหนักแบบเดิมๆอีกต่อไป”
สนใจเข้าดูได้ที่ http://get2slim.igetweb.com
ยินดีให้คำปรึกษา Free!
หรือโทร.             081-6892804  คุณปอ
ขอให้ประสบความสำเร็จในการลดน้ำหนักนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้