ดู: 27452|ตอบกลับ: 96
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรก กับ คุณหมอมนัส @Meko Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย baitong333 เมื่อ 2011-6-15 17:23

สวัสดีค่ะ  ขอแนะนำตัวก่อนน๊ะค๊ะ  ชื่อ ใบตอง นะค่ะ  จริงๆ แล้วตองก็ศึกษาเรื่องเกี่ยวกับการทำจมูกมานานพอสมควรแล้วค่ะ  ประมาน2-3ปีได้แล้ว  เพราะว่าอยากทำจมูกมาก แต่แรกๆ คุณพ่อคุณแม่ก็ไม่อยากให้ทำหรอกค่ะ แล้วอีกอย่าง ก็ยังเรียนไม่จบด้วย  ก็เลยอดทนและอดใจรอไปก่อน  ประมานปีที่แล้วเคยคิดจะไปทำอยู่ค่ะ แต่มีเหตุการณ์บางอย่างทำให้ต้องรอต่อไป  และแล้วในที่สุดเวลาที่รอคอยก็มาถึงจริงๆ  เรียนจบแล้วค่ะ และก็ยังไม่มีงานทำ 555 ช่วงนี้เลยเป็นโอกาสที่เหมาะที่สุดแล้ว  ในการเสริมจมูก  ตองก็ไปอ้อนๆ คุณพ่อกับคุณแม่  
หลังจากที่ศึกษาข้อมูลของคุณหมอและฝีมือของคุณหมอแต่ละท่านมาพอสมควร  

ตัดสินใจคุยกับคุณพ่ออย่างจริงจังอีกครั้งค่ะ  ว่าอยากทำจมูกที่ เมโกะ กับคุณหมอมนัส  และแล้วคุณพ่อก็ยอม  จัดแจงนัดเวลาพบคุณหมอและเวลาผ่าตัดให้เสร็จศัพท์เลยค่ะ  นัดคุณหมอไว้วันที่ 14 มิ.ย. 54 ก่อนถึงวันนัดตื่นเต้นมากๆ ตองนอนหลับๆ ตื่นๆ ตลอดทั้งคืนเลยค่ะ  
ก็มันตื่นเต้นจะมีจมูกใหม่แล้วหนินา

นี่คือรูปภาพก่อนทำนะคะ

สวยจังค่ะ หน้าดูเปลี่ยนเลย
สวยขึ้นเลยค่ะ
สวยคะ กำลังหาข้อมูลพอดีเลยคะ
อยากขอคำปรึกษาจังค่ะ รบกวนแอดidไลน์มาได้ไหมค่ะ nook1212
สวยยยวิ๊งๆๆ เลยคราฟฟฟ
สวยแล้ววว

ขอบปรึกษาเจ้าของกระทู้หน่อยได้มั้ยค่ะ

คือว่าอยาดทำตาสองชั้นกับคุณหมอท่านนี่ คิดว่าทำดีมั้ยค่ะ หรือ หมอท่านอื่่นดี อยากทำจมูกอีกนิดหน่อย อยากได้ปลายหยดน้ำ
สวยเข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ
สวยมากเลย
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ
สวยและดูดีมาก ^^ ชอบจังเลยค่ะ
ว๊าว!!คนหรือนางฟ้าเนี่ย
สวยมากๆเรยคะ
โทรไปถามมา ขึ้นเป็น 5 หมื่นแล้วค่ะ T^T
หมอเดี่ยวกับพี่เลย แต่พี่เกือบ จะ 3 ปีแล้ว
เหมือนรถเมล์เรย ค่าแก้เท่าไหรอะคะ พอรุ้ไหม
น่ารักขึ้นเยอะเรย อิจฉาอ่ะ
เหมือนรถเม เลยคับ
สวยมากเลยค่ะ
อุ้มก็ทำกับคุณหมอเหมือนกัน  แต่ของอุ้มเข้าที่แล้วค่ะ  
สวยธรรมชาติมั่กมากกกกก
สวยค่ะ  กำลังจะไปทำเหมือนกันสิ้นเดือนนี้ เห็นแล้วรอแทบไม่ไหวเลย
ศิษย์หมอมนัสเหมือนกันเลยย
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

พบกับบ้านใหม่ที่เป็นกลาง ข้อมูลดี ๆ สำหรับคุณได้ที่ www.dodeden.com

สร้างโดยทีมแอดมินเดิมที่ถูกแอดมิน BB โกงไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้