ดู: 63376|ตอบกลับ: 83
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

การเตรียมตัวดูแลตัวเองก่อนและหลังทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
คลิ๊กที่ลิงค์หัวข้อได้เลยคัฟ

ก่อนทำ

1. ช่วยบอกวิธีการเตรียมตัวก่อนการเสริมจมูกหน่อยคร่า,....

2. อาหารเสริม

3. พี่ๆคะมีใครพอจาทราบมั๊ยคะว่าทำไมห้ามกินกลูต้าก่อนทำจมูก

หลังทำ

1. สภาพหลังเสริมจมูก รบกวนเพื่อนๆพี่ๆที่มีประสบการณ แนะนำทีนะครับ

2. ขอสอบถามหลังทำควรปฏิบัติอย่างไรค่ะ

3. สอบถามค่ะ เรื่องการเล่นกีฬากับการทำจมูก

4. หลังทำจมูก 10 วัน ว่ายน้ำได้มั้ยคะ

5. ซิลิโคนเคลื่อน ..

6. ความต่างเรื่องจมูกบวมครับ

7. รีวิว>> ติดพลาสเตอร์กันน้ำ คัฟ

8. ทำตาสองชั้น - วิธีอาบน้ำแบบไม่ให้น้ำโดนแผล

2879758-2-on-the-tip-of-my-nose.jpg (54.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 70)

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ใช่ค่ะ ไอ ใบบัวบก อัดเม็ด สามารถหาซื้อได้ที่ไหนค่ะ

วันนี้ 1 เมษา ขึ้นเขียงแล้ว เลยอยากหาซื้อไว้  แล้วมียาไหน มั้ยที่ช่วยให้
อาการบวมลดเร็วขึ้น
หมอที่เราไปทำมาเค้าให้นอนหงาย 1 เดือน เราทำมาได้ 5 วันเองตอนนอนเมื่อยมากๆๆ
เราอ้วนน่ะค่ะ  ทำจมูกได้มั้ยคะ บอกหน่อยจิ
ขอบคุณค่ะได้ความรู้มากๆ กำลังจะไปทำเลยค่ะ :)
ใบบัวบก อัดเม็ด สามารถหาซื้อได้ที่ไหนค่ะ
พี่ๆที่รู้ช่วยบอกด้วยนะค่ะ

ขอบคุนค่ะ
ขอบคุณคร้าาาา
ขอบคุณมากกกกกกก น่ะค่ะ
ขอบคุนนะค่ะ จะไปทำวันศุกร์นี้แล้วด้วย ต้องศึกษาๆ
แก้ไขล่าสุดโดย siriwattana เมื่อ 2010-10-2 19:26

ไปทำกับหมอคมกริชมาคะ ตรงอื่นโอเค ยกเว้น ระหว่างคิ้ว  บวมสุดๆๆ แล้วปัญหาคือตอนนี้เป็นหวัดคะ จมุกตันไปข้าวนึงเลย จิตตกกันไปใหญ่คะ วันนี้วันที่ 3 คะ
นอนตะแคงได้วันไหนเนี่ยยยยยยยย
ffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
ขอบคุณทุกๆท่านเรยนะคะ สำหรับข้อมูลดีๆแต่ทำไมบางคนบอกให้ประคบเย็นบางคนบอกห้ามประคบอ่ะคะ งงงงงง
ใครทำเหมือนเราบ้าง ทำจมูกมา
พอเข้าวันที่สาม เอาแตงกวาแช่ตู้เย็นพอเย็น
เอามาฝานบาง ๆ เป็นเส้นยาว ๆ โป๊ะทั้งหน้าเลย
โป๊ะบาง ๆ ตรงสันจมูกได้ด้วย ไม่ต้องกลัวเบี้ยว
มันเย็น ๆ หนะ น่าจะช่วยได้เยอะเลย
เห็นคุณหมวย บอกว่ารอคิด 2 กันยา
ถ้าไม่อยากรอ ก้อลองพิจารณาสวยงามคลีนิคสิค่ะ
ไปแล้วได้ทำเลย ประมาณว่าไปอ้อนขอร้องที่หน้าเคาน์เตอร์เลย
ทำจมูกครึ่งชั่วโมงเอง คุณหมอเขาทำให้ก่อนอยู่แล้ว
เราก้อพึ่งไปทำมา 11 สิงหา ตอนนี้เข้าวันที่สามแล้ว
ใต้ตาหายบวมแล้วเหลือดูตรงสันจมูกว่าจะเป็นไงต่อ
ขอบคุณมากครับ กำลังศึกษาข้อมูลครับ
ขอบคุณค่ะ  กำลังหาข้อมูล
พอคิดว่าจะทำแล้วมันตื้นเต้น  ต้องดูแลยังไง  ก่อนทำหลังทำอีก
ขอบคุณมากนะคะ
แล้วจาเห็นว่าโด่งมากน้อยแค่ไหนละคะ  เพราะตอนนี้ดูไม่ออกเลยคะ
เยอะจัง จะไปทำ สิ้นเดือน พ.ค. นี้ ตื่นเต้นจัง
หนึ่งอาทิตย์ก็นอนตะแคงได้แล้วคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้