ดู: 1476|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เรียนเชิญศิษย์คุณหมออรถพรเข้ามาแนะนำและให้ความเห็นหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนอีกครั้งนะครับ ผมสนใจจะทำจมูกกับคุณหมอ อรรถพร

นี่คือรูปปัจจุบันของผม

นี่คือรูปทรงที่ผมอยากจะทำอะครับ ชักจะลังเล แห่ะๆๆ ^^"

นี่คือทรงที่2 นะครับ

คำถามคือ
1.ผมควรจะทำทรงไหนจึงจะเหมาะกับรูปหน้าครับ?
2.คุณหมอสามารถทำได้ไหม?
3.ระยะเวลาในการพักรักษา (เป็นไปได้ไหม ถ้าทานยา จะหายภายใน 4-5วัน)?

ขอบคุณทุกคนที่ให้คำแนะนำ และความร่วมมือครับ ^/|\^

ปล.ถ้าใครมีความคิดเห็นดีๆ หรือรูปทรงสวยๆก็ช่วยรบกวรอัพฯลงด้วยนะครับ หรือถ้าจะให้สะดวกanti_sugar@,sm.com แอดมาคุยกันครับ ขอบคุณครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 20:21:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆทั้งสองคนเลยครับ
@noorey1001 : ผมทานมะเขือเทศกับวิตซี แล้วก็องุ่น(ผลไม้) และGrape seedทุกวันอ่ะครับ
ทรงที่ 1 สวยกว่ากะเหมือนกะเจ้าของกระทู้เลย ถ้าทำก้ออาจจะได้แบบนี้ เพราะปีกคล้ายๆๆกัน เรื่อง การบวม 4 วันก้อดีขึ้นแล้วค่ะ แล้วแต่คนนะคะว่าบวมมาก-น้อยแค่ไหน ควรประคบเย็นบ่อยๆๆ เราก้อทำอรรถพรจ้า ไม่เจ็บเลย

ปล. ทำไมเจ้าของกระทู้ ข๊าววววว ขาวววว จัง อิจฉาๆๆๆๆ
เชียร์ทรงที่หนึ่งครับ เพราะทรงที่สองมันมีหยดน้ำซึ่งเจ้าของกระทู้ไม่มี ถ้าไงทรงที่หนึ่งน่าจะได้ใกล้เคียงมากกว่า ส่วนคุณหมอสามารถทำได้มั๊ย...ทำได้อยู่แล้วครับ แต่จะเหมือนแบบมากน้อยแค่ไหนก็ขึ้นอยู่กับพื้นฐานเดิมของเราด้วย เรื่องระยะเวลาในการพักรักษานั้นสามสี่วันถ้าทานยาถามว่าหายมั๊ย...อันนี้ตอบไม่ได้จริงๆ เพราะขึ้นอยู่กับสภาพร่างกายของเราว่าจะมีการฟื้นตัวได้ดีมากน้อยแค่ไหน บางคนช้ำมาก บางคนบวม บางคนไม่ช้ำเลยก็มีเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้