ดู: 36563|ตอบกลับ: 159
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] llll - - - - จมูก V-Plast Clinic ค่ะ - - - - llll

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pinkpumpkin เมื่อ 2011-5-23 15:46

GOLF
          ♥ เราชื่อกอล์ฟ นะคะ
          ♥ ทำจมูกที่ V-Plast Clinic บางแสน ชลบุรีค่ะ (คุณหมอวิระพันธ์) วันที่ 7 พฤษภาคม 2554
          ♥ ใช้ ซิลิโคนอเมริกา โคนแข็ง ปลายนิ่ม 15,000 บาท (คุณหมอเย็บเก็บปีกให้กอล์ฟนิดหน่อยค่ะ)
          ♥ ตอนทำเรากอล์ฟไม่รู้สึกอะไรเลย หลับตั้งแต่ ยังไม่ได้พบคุณหมอเลย (และก็ไม่ได้ปรึกษาคุณหมอมาก่อน)
          ♥ ไม่มีแบบไปให้คุณหมอดูคุ่ะ คุณหมอทำตามความเหมาะสม ^__^
          ♥ เราพอใจกับผลงานของคุณหมอมากๆ คุณหมอน่ารัก ดูแล และเอาใจใส่คนไข้มากๆ
              (ไม่ใช่หน้าม้า ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับคลีนิค แต่ดีก็ว่ากันไปตามความพอใจค่ะ) สงสัยอะไรถามได้นะคะ ^___^

รูปนี้ก่อนทำนะคะ ^__^

จมูก 7 วัน ไปพบคุณหมอ เอาเฝือกออกค๊าบ

เฝือกหายไป จมูกใสมั่กๆ

จมูก 10 วัน

จมูก 11 วัน หน้าเหมือนแขกเลย ฮ่าๆ

จมูก 15 วันแล้ว เย้ๆ

พักฟื้นนานไหมค่ะ
สวยมากเลยยค่ะ
อยากได้รายละเอียดของคุณหมอจังเลยคะ
สวยมากๆเลยคะ
น่ารักมากมาย   ลงรูปให้ดูีอีกนะ
สวยไปถึงไหนแล้วคะ....ของเรายังไม่ได้เข้าไปให้คุณหมอดูเลยอ่ะ...
น่าร้ากอ่ะ....สวยมั่กม๊าก...ค่ะ น้องพอทราบราคาแก้คุณหมอมั๊ยค่ะ
สวดยอดดด  หน้าฝรั่งเลย  อ๊ายยยย  อิจฉาๆๆๆ  >_<
น่ารักมากๆ
=V= ชอบมาก กกๆๆเรย อยากได้ดั้งแบ บนี้อ่ะค่ะ
ตอบกระทู้ suvapach_ka ตั้งกระทู้

ช่ายคิดเหมือนกันเลย...ทรงจมูกนี่ทำให้ทิศทางของหน้าเปลี่ยนไปเลยเนาะ
ทำออกมาแล้วเหมือนลูกครึ่งเลยคะ...สวยมากๆคะ
คนตั้งกระทู้หายไปไหนหว่า...สงสัย สวยเพลิน ลืมคนในนี้แล้ววว
น่ารักมากๆเลยจ้า สวยวันสวยคืนนะ
เหมือนแขกอะ สวยจิง
สวยค่ะ โด่งธรรมชาติ  น่ารักๆๆๆ
ลูกครึ่ง ชิมิ
หน้าตา ลูกครึ่่งเลยคะ
วีพราส..ร้านในฝันเลย..มารอชมความสวยอีก....อัพรูปเพิ่มนะครับ..
สวยๆ เห็นแล้วอยากทำบ้างจัง  (:
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lb9k เมื่อ 2011-9-19 17:37

ทำมาแล้วหน้าเหมือนลูกครึ่งเลยน่ะคะ : )
กิเลสมา ตัณหาเกิดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้