ดู: 2889|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีคนไปทำกับ"หมอบุญถิ่น"แล้วออกมาแย่เยอะหรือป่าวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปทำกับหมอบุญถิ่นแต่เท่าที่หาข้อมูลมา   หลายๆคนทำออกเบี้ยว  ตัดสินใจไม่ได้เรยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คิดเหมือนกันเลยมีแต่คนเบรคไว้ว่าอย่าทำที่นี้อ่ะ...แงๆๆ  โพสต์ 2011-6-6 00:12
ฐานจมูกไม่เหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2011-5-28 17:43
อย่าหวั่นไหวค่ะ อยู่ที่คนมากกว่าค่ะ  โพสต์ 2011-5-28 17:43
ของเราเอียง คะ หมอบอกเดิมจมูกเราปลายเอียงซ้ายนิด ทำออกมาแล้วก็นะเอียงขวาทั้งแุถบคะ..
ทำสวยมากค่ะชอบ  แต่บริการไม่ค่อยพอใจ อิอิ   เราเบี้ยวขวา   แต่ทำมีแต่คนชม  ธรรมชาตินะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zepeay เมื่อ 2011-5-28 18:40

ขอโทดแฟนๆ หมอบุญด้วยนะคร๊  แต่เราทำมาเบี้ยวซ้ายอะคร๊  เพิ่งทำมา 1 เดือนเอง เศร้าเรยเรา
ขึ้นอยู่กับความพอใจของคนทำค่ะ เรื่องแบบนี้อย่าฟังมาก-อ่านมาก บางครั้งไม่เป็นเหมือนที่รู้มา ต้องลองเอง
บางคนทำแล้วสวย บางคนทำแล้วซวย บางคนพอใจแต่ไม่พอดี บางคนพอดีแต่ไม่พอใจค่ะ....
จมูกและโคลงสร้างแต่ละคนไม่เหมือนกัน ผลที่ได้ก็ย่อมไม่เหมือนกันตามไปด้วย  หมอดังๆทำพลาดก็มีเยอะ
หมอม้ามืดโนเนมทำสวยเทพก็มีถมไปค่ะ เงินของเราจะทำที่ไหนขึ้นอยู่กับความพอใจของเจ้าของเงินค่ะ...
ขอให้ทำแล้วสวยสมใจนะคะ...ช้าๆได้พร้าเล่มงาม...หรือจะเป็น เลือกนักมักได้แร่.....สู้ๆค่ะ...
มีหลายเคสที่เบี้ยว แต่หลายๆเคส ก้อสวยนะค่ะ
พี่ไปทำมา ทรงสวย แต่เอียง -*-  พาน้องไปทำ ไม่เอียง แต่ก้อไม่โด่งเท่าไหร่
ตอนนี้ 2 ปีละ อยากแก้มากมาย
แล้วแต่จะคิดนะคะ...
แต่เท่าที่ศึกษาข้อมูลมา คนที่ไปทำมา จมูกจะออกมารูปทรงเดียวกันหมดค่ะ
เราก็ทำมาจากหมอบุญถิ่นเหมือนกัน ไม่บวมมาก พอใจค่ะ...
ขอแนะนำง่ายๆค่ะ  you get what you pay. หาข้อมูลเยอะๆก่อนดีกว่าน่ะค่ะ
ไปทำมาเมื่อวันที่ 30 เมษาอะคะ มีแต่คนชมว่าสวย จะลอยแหระ เราก็คิดว่าแล้วแต่จมูกของแต่ละคนจิงๆๆ นั่นแหระคะ ยัง
คือแย่ไม่แย่เราว่าอยู่ที่ฐานจมูกของเราด้วยนะ คือถ้าฐานจมูกเบี้ยวทำไงก้เบี้ยว เนี่ยแฟนเราก้เพิ่งไปทำมา เราว่าสวยดีนะ แร้วก้ไม่โด่งเว่อ เปนธรรมชาติดี

ยังไง ถ้าฐานจมูกเบี้ยวแร้วอยากทำหลายอย่างไม่ใช่เสริมอย่างเดียวเราแนะนำหมออื่นนะ เพราะหมอบุญถิ่น ทำอย่างเดียวไม่แก้

แร้วเรื่องที่ไคๆเค้าว่ากันว่าหมอดุ มารยาทไม่ดีอะ เราขอยืนยัน100%เรยว่าไม่จิง หมอไม่ได้ดุขนาดนั้นแร้วก่พูดดีด้วย ถ้าจะว่าไม่ดีคงจะเปนพยาบาลน่าหงิกมากกว่า ถ้าไคที่ว่าหมอแย่ อาจเปนเพราะตัวของเค่าเองรึเปล่า??

เราขอแนะนำเรื่องเวาลานะ ถ้าอยากได้ทำเรวๆคิวแรกๆแร้วไม่ได้นัดไว้ แบบว่าบุกไปทำอะ ก่ไปรอสักตี5อะ จะได้ประมานคิวที่1 ที่2 เรย แต่หมอจะทำของคนที่มีนัดก่อนนะ เราก่ต้องรอคนที่เค่านัดไว้ ถ้าเทอได้คิวแรกๆก่ไม่ต้องห่วงได้ทำเรวแน่เสดไม่เกน10-11โมงหรอก อย่างตอนที่เราไปกะแฟนไปต่อคิวตั้งแต่คลินิกยังไม่เปิด ประมานคนที่12 ตั้งแต่7โมงเช้า พอคลินิกเปิด กว่าจะได้ทำ ต่อจากคนที่นัดไว้ แร้วก่คิวที่ต่อไว้ แร้วยังมีพวกชอบน่าด้านแซงคิวด้วย ต่อคิวไปนู้น4โมงเย็นอะ

ยังไงก่ขอให้ตัดสินใจดีๆนะ จะได้ไม่ต้องมาแก้ จะได้เจบครั้งเดียว
หมอก้อบอกของเราโค้งนิดนึง แต่ทำออกมาก้อตรงนะคะ ธรรมชาติดีเราชอบคะ ลองศึกษาเยอะๆๆๆน้า สู้สู้:)
วันนี้เราไปทำมา  พอใจนะ  รับกับหน้าไม่โด่งเว่อ  ไม่บวมมาก  เราว่ามันก้แล้วแต่จมูกเดิมอ่ะค้ะ:)
ภรรยาของหมอเค้าเป็นคนดูค่ะ เค้าเลือกจากคนที่เข้ากับซิลิโครสำเร็จรูปได้ ไม่ได้เลือกซิลิให้เข้ากับคนค่ะ ดังนั้นส่วนใหญ่จะอออกมาเป็นพล็อตเดียวกันหมดเลย บางคน สวย บางคนไม่เข้าก็ซวยไป อีกอย่างกว่าจะได้เจอหมอจริงๆก็วันทำนั่นแหละค่ะ น่าจะศึกษาหมอที่ทำแล้วอยู่ได้ตลอดทำครั้งเดียว เจ็บตัวทีเดียวดีกว่าค่ะ
เราว่าเบี้ยวไม่เบี้ยวอาจจะขึ้นอยู่ที่จมูกของแต่ล่ะคนด้วยอ่ะ เราก้อพึ่งไปทำมาแต่โชคดีที่จมูกเราหมอไม่ได้บอกว่าเบี้ยวเราเลยตัดสินใจทำ
ของเราเค้าก้อบอกว่าเบี้ยวนิดนึงนะ แต่ทำออกมาแร้วก้อไม่เบี้ยวนะ
หมออื่นเหอะครับ
ช่ายยยเราเหนด้วยเรากะศึกษาอยุ่เหมือนกัน พูดแบบเดียวกันเรย จมูกเบี้ยวเนี้ยะ แง่มๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้