ดู: 23458|ตอบกลับ: 108
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมและตัดปีกกับหมอยุทธพงษ์ วันที่17พคที่ผ่านมา

[คัดลอกลิงก์]
พี่เดือนนัดเสริมตอนบ่ายโมงค่ะ ในใจกลัวนิดๆเพราะเกิดมาไม่เคยทำไรแบบนี้เลย แต่ตอนนี้ผ่านมา2วัน หน้าบวมมากมายเลยอ่ะ เขียวม่วง ตาช้ำ ทำไมดูคนอื่นไม่เห็นจะเป็นหนักเท่าเราเลยอ่ะ ใครก้ได้ช่วยให้คำแนะนำที ว่าทำไมมันถึงได้บวมอุบาทขนาดนี้ แงๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย 0pEL เมื่อ 2011-7-4 21:36
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิ ...

การดูรีวิวค่อนข้างยาก เคยสมัคร ดูยุ่งเลยไม่เคยไปดูเลย..
รอดูรูปนะคะ... :)
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

พบกับบ้านใหม่ที่เป็นกลาง ข้อมูลดี ๆ สำหรับคุณได้ที่ www.dodeden.com

สร้างโดยทีมแอดมินเดิมที่ถูกแอดมิน BB โกงไป
เพื่อน ๆ  ให้คำแนะนำหน่อยค่ะ  อยากเป็นศิษย์สำนักน้องค่ะ  ตอนนี้อยากจะไปทำแล้วตัดสินใจแล้ว ช่วงเข้าพรรษา กลัวทำออกมาไม่สวย ไม่เข้ากะหน้า ขอคำแนะนำ ใครก็ได้ค่ะ ขอคำปรึกษาและกำลังใจหน่อย 081-55-66-478  ขอบคุณค่ะ
ประคบเย็นบ่อย ๆ นะคะ และนอนหัวสูงไว้อย่านอนตะแคงนะคะ  ดื่มน้ำใบบัวบกทุกมือยิ่งดีคะ
อยากดูรูปอะค่ะ  จะไปทำเหมือนกัน เราก็เป็นคนช้ำง่าย  เดินชนนู้นชนนี้ ก็ช้ำเขียวหลายวันเลย  เป็นกำลังใจให้นะ อัพรูปบ่อยๆนะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ ดีขึ้นรึยัง ทนไว้ค่ะ ของเราก็บวมช้ำเหมือนกัน พรุ่งนี้ครบ 2 อาทิตย์ ยังไม่หายช้ำตรงตาเลยค่ะ ท่องไว้ ยุบแล้วสวย ช้ำเยอะสวยเยอะ อิอิ เดี๋ยวจะค่อยๆๆดีขึ้นนะค่ะ ดื่มใบบัวบกและหมั่นประคบร้อนบ่อยๆค่ะช่วยได้
เป็นยังไงบ้างคะตัวเอง หายไวๆนะคะ สู้ๆๆ
เดวก็ดีขึ้นนะคะ ของเรา 2อาทิตย์คะกว่ารอยช้ำจะหาย ทรมานมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย delphina เมื่อ 2011-5-22 02:11
ใช่จร้า.....รอหน่อย...ไปทำจมูกกับตัดปีก พร้อมกันมาเหมื ...

เราทำที่สวยงามมาเหมือนกันค่ะ อย่างห่วยอะ สำหรับเรา
มาเป็นกำลังใจให้อีกครับ เพราะในใจเล็งๆหมอยุทธไว้เหมือนกัน วันไหนตังค์พร้อมคงได้ทำสักทีครับ

ช่วงนี้บริหารเงินไม่ค่อยดีครับ(เจ๊งบอลบ่อย5555)
ทานน้ำใบบัวบกเยอะๆนะคะ  ดีต่อสุขภาพด้วย
ใจเย็นๆน้า ของเค้าวันที่6ยังบวมตุ่ยเลยจ้า แล้วก็นอนหมอนสูงๆ ตอนเค้าทำใหม่ๆนอนหมอนซ้อนกัน4ใบ นั่งหลับกันไปเลย 555  อย่าลืมทานยาให้ครบด้วยนะคะ
อ้าวๆๆ อัพรูป ป้ารอชมอยุ่นะ
โอ้ว ใจเย็นนะค่ะ วันนี้เราไม่สวยวันหน้าเราจะสวยมากกก!!! แอบจิตตกเหมือนกันค่ะ จะได้ขึ้นเขียงแล้ว แต่กลัวแฟนรับไม่ได้อ่ะดิ
มาเป็นกำลังใจให้ น้อง จขกท อีกทีครับ และรอชมการอัพรูปใหม่ว่าเป็นยังไงบ้างแล้ว???
บวมอลังการได้ใจสุดๆ ท่องไว้น้อง บวมมากสวยมาก ยุบมะไหร่จะสวยซะให้เห็นๆ
บวมมากเลยแต่ถ้าหายคงน่ารักมากค่ะ
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 11:58:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-5-21 19:53
ตอบกระทู้ mizz-u-jung ตั้งกระทู้

จะยังคงเป็น อวาท่า ไปอีก ...

ตอนนี้รุสึกหน้าเหมือนตัวชะมดอ่ะ 55555 อิอิ
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 11:57:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย rakaying เมื่อ 2011-5-21 19:52
หายไว ไว เน้อ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 11:56:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yoyi เมื่อ 2011-5-22 09:31
ตอนนี้หายยังคะ

ยังเลยค่ะ ตอนนี้บวมน้อยลงอยุ่ แต่ว่ารอยช้ำยังชัดเจนและม่วงมาก เหอะๆๆ เด๋วหายแล้วจะมาอัพรูปให้ดูนะค๊าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้