ดู: 4717|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทราบว่า หมอบุญถิ่นทำจมูกให้ดีมั๊ยค่ะ เห็นบางคนว่าดี บางคนก้อว่าไม่ดี

[คัดลอกลิงก์]
หมอบุญถิ่นทำจมูกให้ดีมั๊ยค่ะ เห็นบางคนว่าดี บางคนก้อว่าไม่ดี ใกล้ได้คิวแล้วด้วย เริ่มไม่มั่นใจเลยค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-17 08:50:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย katua เมื่อ 2011-5-16 17:28
ทำไม่ดีเลยคับ หมอพูดจาก็ไม่ดี ทั้งผัว ทั้งเมียเลย ทำ ...

ขอบคุณค่ะ พอดีก้อเห็นมาเยอะเหมือนกันค่ะ บางคนก้อดีบางคนก้อไม่ดี จริงๆเราก้อไม่อยากเสี่ยง อยากทำแค่ครั้งเดียวให้มันดีๆไปเลยอ่ะค่ะ ไม่อยากแก้ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ สงสัยต้องศึกษาเพิ่ม
ทำไม่ดีเลยคับ หมอพูดจาก็ไม่ดี ทั้งผัว ทั้งเมียเลย ทำก็ไม่ตามใจเรา ได้คุยกับหมอก่อนทำยังไม่ถึง10นาทีเลย ก็ให้ไปนอนรอขึ้นเตียงและ ยังคุยกันไม่รู้เรื่องเลยว่าจะเอาแบบไหนจะเอาทรงไหน หมอทำตามใจหมอทุกอย่าง ไม่ทำตามใจเราเลย และอีกอย่างนะคับ ของผมทำออกมาแล้วก็เบี้ยว เหมือนเพื่อนๆคนอื่นๆที่มีปัญหา เบี้ยวอย่างเห็นได้ชัด ตอนนี้จิตตกมากเลย แต่ก็รอคิวไปแก้กับหมอท่านอื่นอยู่คับ ถ้าคุณมีงบเยอะและคิดที่จะทำผมแนะนำให้เลือกทำที่ดีๆไปเลยคับ จะได้ไม่ต้องมาจิตตกเหมือนกับผมคับ
ปล.ผมไม่ได้จะมาใส่ร้ายคุณหมอบุญถิ่นนะคับว่าทำไม่ดี แต่ผมประสพกับตัวผมเองว่าของผมทำออกมาแล้วได้อย่างนี้ คุณหมอทำให้คนอื่นที่ถูกใจก็มีเยอะนะคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย amijung1123 เมื่อ 2011-5-16 09:19
เค้าไม่ได้ใช้ไหมละลายเหรอคร้า ต้องไปตัดไหม ให้เค้า ...

ถ้าปล่อยให้ละลายเองก็ได้คะแต่มันช้าง่า หลังทำหมอจะนัด ตอนได้ 1อาทิด อีกที หมอก็จะบอกว่าตัดดีกว่า  แผลจะได้สวยๆๆ อิอิ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 09:19:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pookpicsasa เมื่อ 2011-5-16 08:55
สำหรับเรานะ ยาชา เข็มแรก เจ็บมั๊กๆๆ น้ำตาไหลออโต้ แ ...

เค้าไม่ได้ใช้ไหมละลายเหรอคร้า ต้องไปตัดไหม ให้เค้าดูแผลด้วยเหรอ
ต้นฉบับโพสต์โดย amijung1123 เมื่อ 2011-5-16 08:39
เรากลัวอ่ะค่ะ กลัวตอนทำจะเจ็บอ่ะค่ะ กลัวยาชาไม่ออก ...

สำหรับเรานะ ยาชา เข็มแรก เจ็บมั๊กๆๆ น้ำตาไหลออโต้ แต่พอเข็มที่ 2 ไปก็เริ่มมะรู้สึกแหระ แต่มะต้องกลัวนะ เด่วมันก็ผ่านไปแค่ 1 นาทีได้มั้ง ตอนทำจริงๆ มะเจ็บเลย เราว่าตอนตัดไหม หลังทำ 1 อาทิดเจ็บกว่าง่า น้ำตาไหลพราก สู้ๆ นะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 08:39:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pookpicsasa เมื่อ 2011-5-16 08:35
ที่เราทำมาก็พอใจนะ เราสามารถบอกคุงหมอได้แล้วนะคะเด ...

เรากลัวอ่ะค่ะ กลัวตอนทำจะเจ็บอ่ะค่ะ กลัวยาชาไม่ออกฤทธิ์ กลัวไปเรื่อย แต่อยากสวย อิอิ ขอบคุณมากนะค่ะ พอได้ฟังแล้วก้อชื่นใจขึ้นมาบ้าง
ที่เราทำมาก็พอใจนะ เราสามารถบอกคุงหมอได้แล้วนะคะเด๋วนี้ว่า อยากได้โด่งๆๆ อิอิ
ตอนคุงหมอดึงสเตปแรกเราก็บอกว่าเอาอีก ถ้าจมูกเราไม่ได้หมอจะบอกคะ ว่าไม่ได้แล้ว
รึบอกหมอไปว่า เอาโด่งที่สุดเท่าที่จมูกเราจะทำได้ก็ได้นะคะ เพื่อนเราก็บอกแบบนั้น
สวยซะ แต่ของเราเอาแบบพอประมาณง่า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 08:30:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะลองศึกษาดูไปเรื่อยๆค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 08:30:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะค่ะ
ดูที่กระทู้ผมก็ได้ครับ ดันขึ้นาให้แล้วครับ  ที่เขียนว่า มาแล้วครับ จมูกใหม่ หมอบุญถิ่น ตัวหนังสือสีชมพูอ่ะคัฟ

แสดงความคิดเห็น

ทรงผู้หญิงก่ะทรงผู้ชายมานไม่เหมือนกันน๊าาาา  โพสต์ 2011-5-16 08:18
ต้นฉบับโพสต์โดย amijung1123 เมื่อ 2011-5-16 08:10
"ขอบคุณค่ะ"
เห็นหลายคนบอกว่าหมอไม่ทำให้โด่งมากใช่ม ...

ถ้าชอบแบบธรรมชาติ สโลบสวยๆ

ก้อลองดูรีวิวของหมอภู(ธรรมชาติเกิ๊นนนน) หมอศรัณย์ หมอยุทธพงษ์

เราชอบ 3 ท่านนี้อ่ะ เราว่าทำออกมาสวยดี

แต่ต้องขึ้นอยู่กับฐานจมูกเดิมด้่วยน๊าาาา

แล้วก้อมีหมอฉันทนัสอ่ะ กำลังมาแรง

งบก้ออาจจะหมื่นนิด ๆ ลองศึกษาดูละกันค่ะ ใจเย็น ๆ ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 08:12:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย rabbit145 เมื่อ 2011-5-16 08:07
ต้องลองศึกษาดูดี ๆ ครับผม  ......... มันมีองค์ประกอบหลายอ ...

แล้วคุณทำมานานรึยังค่ะ เป็นที่น่าพอใจมั๊ยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 08:10:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย llneunGll เมื่อ 2011-5-16 08:03
ถ้ามั่นใจว่าฐานจมูกเดิมดีอยู่แ้ล้ว และมีงบจำกัด

แล ...

"ขอบคุณค่ะ"
เห็นหลายคนบอกว่าหมอไม่ทำให้โด่งมากใช่มั๊ยค่ะ เราก้ออยากได้โด่งพอประมาณ เพราะถ้ามองข้างหน้าเราดูมีดั้งอ่ะค่ะ แต่ถ้ามองด้านข้างมันไม่โด่งอ่ะ แต่เราเห็นบางคนทำมาสวยดี และ ราคาก้อไม่แพงมาก แต่เพิ่งเปิดดูรีวิวของบางคนที่ไปทำกับหมอบุญถิ่น เห็นเป็นซิลิโคนโผล่ออกมาเราเลยกลัวเริ่มไม่มั่นใจเลยอ่ะค่ะ ตัวเองพอจะมีที่แนะนำให้เราได้บ้างมั๊ยค่ะ ราคา 10000 กำลังดีอ่ะค่ะ
ต้องลองศึกษาดูดี ๆ ครับผม  ......... มันมีองค์ประกอบหลายอย่าง ตอนแรกผมก็คิดหนักมากกกก ว่าทำแล้วกลัวจมูกทะลุ บ้าง อะไรบ้าง แต่ว่า เราต้องดูความต้องการของเราด้วยอ่ะครับว่าอยากได้โด่งขนาดไหน .....มีหลายหมอที่ทำออกมาแล้วพอใจ หมอบางท่านทำออกมาไม่พอใจก็ต้องแก้ใหม่ ศึกษานาน ๆ ครับ Dungdong ช่วยท่านได้ อิอิ ผมก็ศึกษาจากที่นี่แหละครับ ถึงไปทำ.......แต่ที่ผมเลือกหมอบุญถิ่นเพราะว่า หมอท่านอื่นต้องรอ นานพอสมควร แต่หมอบุญถิ่นผมบุกไปก็ ok ได้ทำเลย อิอิ เลยเอาตรงนั้นอ่ะครับ สู้ ๆ ครับ
ถ้ามั่นใจว่าฐานจมูกเดิมดีอยู่แ้ล้ว และมีงบจำกัด

และอยากได้โด่้งอีกนิดก้อทำได้เลยค่ะ สวยแน่นอน

แต่ถ้าฐานจมูกเดิมเบี้ยว ไม่สวยและมีงบประมาณเพียงพอ

แนะนำให้เลือกหมอท่านอื่นค่ะ

สุขภาพจิตจะได้ไม่เสียเหมือนเพื่อนๆ บางคนในนี้ค่ะ

เสียตังค์ทั้งที เลือกที่จะสบายใจดีกว่า โน๊ะ ๆ

เสียตังค์นะคะ ไม่ได้ไปขอทำฟรี ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้