ดู: 10738|ตอบกลับ: 63
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกใหม่กับหมอบุญถิ่น เข้ามาดูกันเร็ว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด ณัฐชา เมื่อ 2009-9-29 11:52

เพิ่งไปทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมาคะ
อยากรู้ความคิดเห็นเพื่อนๆ ว่าหน้าเปลี่ยนไปเยอะไหมคะ
เพื่อนแซวว่า หน้าบวมเหมือ พี่เอกชัย ศรีวิชัยเลยง่ะ ฮือๆ เศร้า
เพิ่งไปทำมา 26 ก.ย 52 นี้เอง
เพื่อนๆชาวดั้ง โดง เห็นว่าเป็นอย่างไงบ้างคะ
[localimg=113,150]1[/localimg     

IMG0226A.jpg (13.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

BEFORE

BEFORE
ขอโทษนะคะ.. อยากทราบค่าเสียหายหมอบุญถิ่นประมาณเท่าไหร่หรอคะ.. ขอบคุณนะคะ.. ^_^
สวยขึ้นเลยจ้า

มาอัพรูปให้ดูอีกน้า

เราทำกะหมอบุญเหมือนกาน
สวยดีค่ะพี่
อยากทำกะหมอบุญถิ่นเหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าอายุ18 ทำได้มั้ย รบกวนตอบด้วยนะคะ
สวยขึ้น เลยค่ะ   
ทำมาแล้วสวยคะ ดู รับกับหน้า ดีด้วย
สวยขึ้นมากๆคร่า

บวมไม่มาก ดีจัง
ทำแล้วสวยขึ้นเลยคร่า
ก็สวยดีนะค่ะ..เป็นธรรมชาติ
ดูดีขึ้นเยอะอ่ะ

หน้าเปลี่ยนด้วย

ตอนนี้คงสวยแล้วสิคร่ะ
หาย ไวๆๆนะค่ะมาเปง กำลังใจให้ หน้าคมสวยขึ้นเลยง่ะ โด่งกว่าเค้าอิกนะเนี่ย

อิอิ บายคร่า
สวยจ้า สวยขึ้น  .... เราก้อใกล้เวลานัดละ
ไม่รู้จะเป็นไงเหมือนกัน
หมอเดียวกานเลยค้าบ อิอิ
คุณหมอ บุญถิ่น นี่ทำจมูก ช้ำ และ บวม น้อย มากๆ เลยนะคับ เท่าที่ ดูๆ มา
หายแร้ว  สวยแน่เรย[img][/img]
คิดว่าปามานเดือนหน้าจาทำ
ขอข้อมูลมั่งด้ายป่ะ  อยากปัยทำ

ราคาปามานไน๋
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้