ดู: 2528|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Placenta : Lucchini , Biocell , Heel และ Placentex ใน 4 ตัวนี้ ตัวไหนให้ผลลัพธ์น

[คัดลอกลิงก์]
ในบรรดา Placenta : Lucchini , Biocell , Heel และ Placentex ใน 4 ตัวนี้ ตัวไหนให้ผลลัพธ์น่าพอใจที่สุดครับ

ปกติใช้ Biocell มาฉีดคู่กับกลูต้า ก็โอเค แต่เริ่มเบื่อแล้วเพราะฉีดมาแล้ว 5 - 6 กล่องละ อยากลองเปลี่ยนมั่ง

ใครเคยลองใช้ตัวไหนมั่งมาแชร์กันครับ
พี่ๆ หนูฉีด luchini กล่องฟ้า ทุกวันงะ มา 2วันละ ค่ะ
อยากเร่งๆ ไรงี้ วันละ 2 แอม ค่ะ
และฉีดเองด้วยนะ ฉีดเข้า กล้าม ตะโพก ขวา ค่ะเปนไรไหมคะ ถ้าฉีดทุกวันเรื่อยๆฉีดที่ ตะโพกขวาข้างเดียวงะ เำพราะ
ว่า ข้างซ้ายไม่ถนัดมือเอื้อมไม่ถึงด้วยค่ะ
ที่ฉีดแต่ตะโพก ขวาเพราะว่า ถนัดขวา มือ เอื้อมถึง งะคะ อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 22:41:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย PRoNg เมื่อ 2011-5-2 21:31
MFIII HP  หรือ VP รับรองครับ

(นอกประเด็น  )

อยากลองเหมือนกันครับ แต่งบไม่ถึง กร๊ากกกกกกกกกกก :)

แสดงความคิดเห็น

หลายเว็บก็มีแบ่งขายนะครับ 800-1000 เอง/โดส 555+  โพสต์ 2011-5-2 23:54
MFIII HP  หรือ VP รับรองครับ

(นอกประเด็น )
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้