ดู: 2777|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครเคยปลูกคิ้วถาวรมั่งคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ว่าเป็นยังไงมั่งเจ็บรึเปล่า
ลองเสิรช์ในเน็ตไม่มีใครรีวิวเลยอ่ะ
ตอนนี้ส่งรูปคิ้วไปให้คลินิกดูสองเจ้าเมื่อกี๋เอง
ให้เค้าลองตีราคาให้อ่า

เก็บตังไว้ทำปีหน้าไม่ก็ปลายปีนี้
ตอนนี้เอาตังไปอัพดั้งหมดแล้ว T_T

งืมๆๆๆ แวะมาเก็บข้อมูล เหอๆๆ อยากรู้เหมือนกันค๊าบบบบบบบบ
อันนี้ดีแน่นอนคับ คอนเฟิม ลองหาดูคับ มีคลินิคนึง จำไม่ได้ล่ะ กราฟละ 50 ^^
อยากทำเหมือนกันค่ะ ถ้าทำแล้วดีช่วยแนะนำด้วยนะคะ
อยากรู็เหมือนกัน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-11 22:21:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่าขอบคุณค่า
ส่งรูปไปให้เค้าดูสองเจ้าแล้วล่ะ
เจ้านึงสองหมื่น ใช้ผม300กราฟ
อีกเจ้านึงสองหมื่นห้าใช้ผมสี่ร้อยกราฟ

ถามมาไว้ก่อน อยากทำมากเลย แต่จมูกยังไม่หายแถมถังแตกกระจุยอีก
เด๋วย้ายห้องให้นะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-11 00:39:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แง๊ว ตั้งผิดหน้าอ่ะ อย่าด่าเค้านะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้