ดู: 5707|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กำลังจะอัพดั้งคะ ดูอยู่2หมอ หมอภู กะ หมอบุญถิ่น ทำกับใครดีคะ ช่วยแนะนำหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
เปนน้องใหม่คะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ งบไม่เกิน9000 ทำกับหมอไหนดีคะ โปรดชี้แนะ ขอบคุนมากกกกกกคะ^^
ตอบกระทู้ ammmp ตั้งกระทู้

ทำจมูกกะหมอภูกี่วันหายช้ำคะ  มีโครงการจะไปทำเร็วๆนี้ค่ะ มีเวลาพัก 4 วันรวมวันทำด้วย
จะหายช้ำมั๊ยคะ
ทำทั้งทีแพงหน่อย แต่สวยกว่าก้อดีนะ
ถ้าทรงจมูกใหญ่แล้วไมตัดปีกมันจะหน้าเกียจมั้ยอ่า
เห็นด้วยเเละคิดเมือนกันกับ ความคิดข้างบนค่ะ เป้ก็คิดอยู่เหมือนกัน เอาไงดีอะ หมอภูเก่งทําปากนี่คะ
yourwelcome@hotmail.co.th นะคะ
เข้าไปดูรายละเอียดที่เว็ปได์เลยค่ะ   www.phunisaclinic.com
เรากำลังศึกษา ระหว่าหมอภู กับหมอบุญถิ่นเหมือนกัน  ตอนแรก  กะว่าจาไปทำที่หมอบุญถิ่นละ แต่เรารีวิวไปๆมาๆแล้วก็เหนของเพื่อน หลายๆคน บางคนปลายมันเรียวไปอ่ะ แต่คุณหมอมือเบาส่วนมากทำที่นี่บวมนิดเดียว
       แต่เหนรีวิวของหมอภู ดูเป็นธรรมชาติดี  สวย ราคาแพงกว่าหมอบุญถิ่นนิดหน่อยแต่เราว่าน่าจะโอเคกว่าอ่ะ
แต่มันจะบวมมากถ้าเทียบกับหมอบุญถิ่น  แต่หายบวมแล้วสวยอ่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 09:01:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fruity53 เมื่อ 2011-4-27 09:02

ได้เพื่อนไปทำด้วยแระคะ  แต่กำลังทำจัย อาทิดหน้าว่าจะเข้าไปปรึกษาและอ่ะ  เจ็บมากมั้ยอ่ะ  เก้ากัววว   แล้วท่าปรึกษาเสดแล้ว เราลัดคิวทำได้เลยป่ะคะ เผื่อคิวยาววว
เชียร์หมอที่ทำแล้วเค้ารับประกันดีกว่าคะ ถ้ามีปัญหาเบี้ยวหรือเอียงอะไรแบบนี้เค้าจะได้แก้ไขให้ฟรีไม่เสียตังรอบสอง
เชียร์หมอภู ด้วยคน  อิอิ
เชียร์หมอภู คะ
ขอที่อยู่กับเบอร์โทรของคุณหมอหน่อยค่ะขอบคุณค่ะ
หมอภูโล่ดจ้า สองก็ทำกะหมอภูแต่กำลังจะแก อิอิ แต่ก็แก้กะหมอภูแหละค่ะ พอดีสองผิวบางเลยทะให้เห็นซิลิโคนชัด เลยไปปรึกษาคุณหมอท่านก็แก้ให้เลยค่ะ หมอใจดีมาก ไม่มีอารมณ์เสียใส่ อบอุ่นค่ะ ของสองทำแบบ12000 ปลายแรกๆแข็งอะค่ะ แต่พอเดือนกว่าๆ ปลายนิ่มขึ้นมากแถมจมูกมีหยดน้ำด้วยนะคะ ทรงสวยเลยค่ะ แต่สองต้องแก้ลดความโด่งลงอะ เซ็งเลย เพราะผิวสองบาง เฮ่อ ไงลองเข้าไปดูของสองได้นะคะ แล้ววันที่24นี้สองจะไปแก้ จะมารีวิวให้ดูกันด้วยค่ะ อ่อ แล้วหมอภูเค้าดูแลหลังทำดีด้วยนะคะ ปรึกษาได้ตลอด ไม่มีรำคาญเลยอะ แบบว่าสองนอยมากปรึกษาบ่อย ก็ไม่หงุดหงิดใส่ นี่ประทับใจค่ะแถมของสองต้องแก้แบบเปลี่ยนซิลิโคน หมอก็จะแก้โดยเอาซิลิโคนใหม่แบบนิ้ช่มสุดใส่ให้เหมือนเดิมเพียงแต่เพิ่มอีก2000เอง ไงลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ (มีแววราคาอาจขึ้นนะคะ เหอะๆ )
กำลังจะไปทำหมอภูเหมือนกันจ้า

แสดงความคิดเห็น

ของสองต้องตัดปีกด้วยไหม เอารีวิวมาให้ดูบ้างนะคะ พอดีจมูกคล้ายสองเลย  โพสต์ 2011-4-22 14:59
เอาใจช่วยน่ะค่ะ เราก้อดูหมอภูว่าจะทำตาสองชั้นอยู่เหมื่อนกันค่ะ
มีหลายหมอที่ฝีมือเก่งๆหลายท่าน ก้อเลยหาข้อมูลไว้ก่อน
ทำแล้วเอารูปมาให้ชมกันบ้างน่ะค่ะ

ถ้าตะเองได้ทำก่อน ลงรูปมาให้ชมบ้างน้า^_^  โพสต์ 2011-4-18 06:56
เค้าก้อว่าจาทำตาก่ะหมอภูเหมือนกันอ่ะ แอบเก็บข้อมูลอยุ่ อิอิ  โพสต์ 2011-4-17 19:28
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 18:42:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนมากค่ะ  ดูจากรีวิวแล้ว คนส่วนใหญ่ที่ทำกับหมอภู พอใจกันและไม่มีปัญหาเลย เราว่าจะทำกับหมอภูนี่แหละ  ขอบคุนมากๆคะ

****แต่ ซิลิโคน 7900 แข็งมากมั้ยอ่ะคะ ถ้าทำ 9000 มันดีกว่าเยอะมั้ยคะ ถ้าต่างกันไม่มากจะได้ทำ 7900 พอ  อิอิ(แอบงก) 55 5

เค้าว่้า 7900 มันแข็งเกินไปอ่ะ จากที่จับ ๆ มานะ  โพสต์ 2011-4-17 19:29
แล้วเวลาทำมีวางยาสลบมั้ยอะหมอภู

ไม่มีค่ะ มีแต่ยาคลายเครียด กินแล้วก้อจะสลึมสลือ ^^  โพสต์ 2011-4-16 21:53
อยากทราบว่าหมอภูคิวยาวมั้ยอ่าคะ

ขอบคุนค่ะ แต่แบบ7900 นี่แข็งมากมั้ยอ่าคะ พอดีงบน้อยอ่า  โพสต์ 2011-4-17 21:23
ถ้ารีบ ก้อขอให้เค้าช่วยแทรกคิวให้ก่อนก้อได้จ้าาา ^^  โพสต์ 2011-4-17 00:52
นานขนาดนั้นเลยหรอคะ อื้มจะลองคิดดู ขอบคุนค่ะ  โพสต์ 2011-4-16 22:00
ตอนนี้่น่าจะเป็นปลายๆ เดือน พ.ค.แล้วอ่ะค่ะ ยังไงลองโทรสอบถามดูนะคะ  โพสต์ 2011-4-16 21:53
ถ้่าอยากได้เรื่องทรงก็หมอภูค่ะ แต่ถ้าอยากให้โด่งเฉย ๆ ก็หมอบุญค่ะ ส่วนเรื่องการพูดคุย หมอบุญตอนคุยกับเราก็ดีนะคะ สงสัยเราไปคิวแรกของวัน แล้วแต่ดวงเลยค่ะ

ยังไงก็ขอให้ ออกมาสวยนะคะ : )

ไม่มีค่ะ หมอบุญทำให้โด่้งอย่างเดียว หยดน้ำนี่ขึ้นอยุ่กับพื้นจมูกเดิม  โพสต์ 2011-4-16 21:54
M-P
แล้วหมอบุญจะทำแบบมีหยดน้ำมั้ยคะ  โพสต์ 2011-4-16 20:28
เราก้อทำก่ะหมอภูนะ ทำแบบ 12000 แบบนิ่มสุด

ใช้ซิลี่แบบมีขาค่ะ เพราะคุณหมอเพิ่มหยดน้ำให้ด้วยยยย ^^

ของหมอภูมี 3 ราคา 7900 9000 12000 ตามความนิ่มของซิลี่ จ้าาา

หมอภูใจดี จะไม่มีอาการบูดบึ้งใส่เราแน่ๆ ๕๕๕

ให้คำปรึกษาดี นัดตรวจเป็นระยะ ๆ

เอารูปไปให้ดูได้ ไม่มีรูปคุณหมอก้อแนะนำได้่ค่ะ

แต่คุณหมอจะทำแบบธรรมชาตินะคะ

ไม่โด่งมาก พูดง่ายๆ คือตามสภาพเนื้อจมูกเราอ่ะ

หรือถ้าอยากได้โด่งมากก้อบอกคุณหมอนะคะ

ไหนๆเสียตังทั้งที คุณหมอก้อต้องพูดก่ะเราดีๆ สิโน๊ะ

เราไม่ได้ไปทำฟรีซะหน่อย ^^

เพราะแบบไหนก้อมีปัญหาหมดถ้าหมอทำออกมาไม่ดี  โพสต์ 2011-5-6 21:40
ในความเข้าใจจะปลอดภัยไม่ปลอดภัยมันขึ้นอยู่กับฝีมือหมอค่ะ  โพสต์ 2011-5-6 21:39
แบบมีขากับไม่มีขาต่างกันยังไงคะ แล้วอันไหนปลอดภัยกว่าคะ  โพสต์ 2011-5-6 21:31
เยื่องๆ กับพาต้าปิ่นเกล้าค่ะ ตรงสหกรณ์กรุงเทพ  โพสต์ 2011-4-16 17:29
หมอภูอยู่ที่ไหนค่ะ...  โพสต์ 2011-4-16 15:38
เราทำกับหมอภู นะคะ หมอใจดีคะ คุยสบายๆ
ช่วยได้เยอะเลยปัจจุบันพอใจคะ ไม่มีปัญหาอาราย ตอนแรกแอบบนอย กลัวว่าจาเอียง
แต่นานไปแล้วเข้ารูปแล้วคะ
ดูจากรูปจมูกแล้ว คุณน้องทรงสวยอยู่แล้วนะคะ เสริมอีกนิดก็น่าจะเริ่ดอ่ะค่ะ:)ถ้างบน้อยพี่แนะนำให้ลองไปที่บุญรัตน์คลินิคดูนะคะ ถึงคุณหมอจะดุแต่เมียคุณหมอใจดีให้ความรู้ได้แน่ค่ะรับรองเริ่ด
ต้นฉบับโพสต์โดย fruity53 เมื่อ 2011-4-11 17:45
ขอบคุนมากๆๆๆๆเลยคะ คิดว่าจะไปทำกะหมอภูเหมือนกันดูใ ...

หมอบุณ จะเสริมเฉยๆไม่แต่งอะไรให้นะคะ ถ้ามีโครงอยู่แล้วก้อโอ
หมอภู มี 7900 -9000 12000  มีเววจะขึ้นราคานะเออ  รีบๆ 555+
เรื่องรายละเอียดไปคุยกะหมอเลยค่ะ ชัวกว่า หมอใจดีค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-11 17:45:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากๆๆๆๆเลยคะ คิดว่าจะไปทำกะหมอภูเหมือนกันดูใจดีกว่า เห็นว่าหมอบุญถิ่นก็ทำสวย ถูก แต่เลือกแบบไม่ได้ เลยไม่อยากเสี่ยง แล้วตอนนี้ หมอภูมีราคาเท่าไรบ้างคะ และแบบมีขา กับไม่มีขาต่างกันยังไงคะ   ขอบคุนทุกคนมากคะที่เข้ามาให้คำแนะนำ

ความคิดเห็นเหมือนกันเด๊ะเลย อิอิ  โพสต์ 2011-4-17 21:31
ถ้าไม่ติดเรื่องค่าใช้จ่ายก็หมอภู หรือหมออื่น ดีกว่าคะ
เรื่องฝีมือไม่ขอพูดถึงแต่เรื่องให้คำปรึกษาหมอภูใจดีกว่าเยอะค่ะ

อยากได้ถูกใจต้องคุยให้ละเอียดคะ ถ้าหมอบุญแกไม่ค่อยมีเวลาคุย
เราทำกะหมอบุญ แต่คิดว่าจะไปแก้กะหมอภู (( ไม่ได้ช่วยอะไร จขกท. เล๊ยยยย))

เจ๊บตอนฉีดยาชาค่ะ จะบอกไม่เจ๊บเลยเด่วหาว่าหลอก 555+ มันเอียงคะ  โพสต์ 2011-4-27 12:55
ทำไมถึงต้องแก้อ่ะคะ ไม่ถูกจัยหรอ แระหมอบุญทำเจ็บมั้ยอ่ะคะ^^  โพสต์ 2011-4-11 17:49
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้