ดู: 11586|ตอบกลับ: 69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สยามคลินิค คับ ทำมาเมื่อวัน พุธ ที่ 6 เมษา ให้เพื่อนช่วยดูหน่อยคับว่าเป็นไงบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกก้หาที่ทำ ว่าจะทำที่ไหนดีอ่ะ ถามเพื่อนหลายคน มีเพื่อนคนนึ่งแนะนำ หมอเฉลิม หมอสยาม แล้วก้หมออีกชื่อว่าไงผมจำมะได้ล่ะ ผมบอกว่าต้องการไม่โด่งมาก แต่อยากให้ปีกจมูกเล็กลงหน่อยโดยที่ไม่ต้องตัดปีกเหมือนเพื่อนผม (คนที่แนะนำอ่ะคับ) เพื่อนผมเลยบอกให้มาที่นี้ แต่ตอนแรกผมว่าจะไปทำหมอกมล ไม่ก็หมอเฉลิม แต่หมอเฉลิมคิวยาวมาก ส่วนหมอกมลผมก้ลืมไปเลย พอเพื่อนผมบอกว่าที่นี้ทำได้แบบที่ผมต้องการ และเหมือนเพื่อนผมคนที่แนะนำอ่ะคับ ในที่สุดก้ตัดสินใจ ทำที่ สยามคลินิค นี้แหละคับ เพราะมีคิวพอดี แต่ก่อนจะไปทำก้ลังเล อยุ่นิดหน่อยเพราะไปเจอรีวิว จมูกฝีมือหมออรรถเข้าแหะๆ แต่คิวว่าง ปลายเดือน โน้นนเลยมาทำที่ สยามคลินิคก่อน ไงช่วยติชมกันหน่อนน่ะคับบ แล้วจะอัพให้ดูเรื่อยๆ ตอนนี้ได้ 5 วันล่ะคับ

ก่อนทำน่ะคับ

หลังจากทำได้ 20 นาทีครับ คลินิคหมอบังเอิญอยู่หลังหอเพื่อนพอดี เดินไปสุดซอยเลี้ยวซ้ายก็เจอ เลยคัย

ยังมีอารมณ์ถ่ายเล่นกะเพื่อน เอามาให้ดูก่อนน่ะคับแล้วจะอัพลงให้ดูใหม่ เป้นยังไงบอกด้วยน่ะคับ
หายไวไวนะครับ หล่อ ไวไว
โด่งสวยมากคัพ เข้ากะหน้าดี หล่อขึ้น
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 12:43:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ style ตั้งกระทู้

ขอบคุนคับบบ
พี่ไอซ์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ทำจมุกจนได้  ไหนบอกไม่ชอบคนสันยะกำไงงงงงงงงงงงงงงงงห่าาาา

แสดงความคิดเห็น

ใครหว่า ห้าๆๆๆ  โพสต์ 2011-5-20 12:38
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 14:00:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ i_mickey ตั้งกระทู้

ใช่คับบบ ^^
โด่งได้ใจมากๆๆ ชอบด้านข้างมากๆ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-17 10:07:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ cuteboy ตั้งกระทู้

แต่ของผม มีอยุ่น่ะ จากมะมีเลยย ห้าๆๆ เดี๋ยวผมแอทไปคับ  แล้วสรุปของผมโอเครไหมอ่ะคับ ^^
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-17 10:04:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ witcha123 ตั้งกระทู้

บีทีเอส พญาไท คับผม  ลงแล้วโทรหา เลยเดี๋ยวพี่ที่คลินิคเค้าบอกทางคับ 022155007 เบอร์ติดต่อคับผม ^^
สยามคลินิก แถวไหนเหรอคับ ไม่เคยไดยินแต่ทำสวยมากเลยคับ
รอแก้ คับ ...ห้าห้า ผมก็หนึ่งใน คนไข้ที่ทำกะหมอ สยามคับ ทำมาได้ 1ปี แล้ว แต่ไม่ชอบ มันเป็นแท่งๆ สรุปคือ หมอ ทำทรงเดียวกันหมด ดูรีวิว คนอื่นๆ ได้เลย พิมพ์เดวกันหมด ไม่มีหยดน้ำ มะมีฮัมน์ อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม หรือดูรูปผม PM มาที่ soul_fly@hotmail.com หรือ BB#  21FEF383
รอสักเดือนนุงมานจุยุบลงมาหน่อยสันโผล่กว่านี้แน่ๆๆ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 06:31:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไกล้จะคบเดือนล่ะคับบ อีก 4 วัน เป้นไงบ้าง บอกด้วยน่ะคับบ ^^ ผมแลดูไม่ค่อยมั่นใจเท่าไร T_T หรือว่าไม่มั่นใจก็มะรู้ ไงช่วยแสดงความคิดเห้นด้วยน่ะคับบบบ

แต่ปลายจมูกยังมะหายแดงเลยยย เครียด ใครเคยเป้นบ้างไหมอ่ะคับบบ ผมกลัวมันใส มันทะลุอ่ะ T^T
หรือว่าผมคิดไปเอง

แสดงความคิดเห็น

ใช่คับบบ ^^  โพสต์ 2011-5-19 14:00
จมูกสวยคร้า ......มั่นใจๆๆๆๆๆๆ กะลังจาไปทำกะคุณหมอเหมือนกาน ราคา 9000 ใช่ม๊า  โพสต์ 2011-5-17 22:52
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 00:25:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chanchai_k ตั้งกระทู้

ขอบคุนคับบบบผม  ลอยแล้วววววววว  ห้าๆๆๆ
ผมว่าก่อนทำน่ารักดีนะคับทำแล้วก็คมเข้มขึ้นอีก
จมูกสวยมากเลยคร่า
สงสัยต้องเก็บตังไปแก้กับคุณหมอท่านนี้ซธแล้ว
เหนหลายรีวิวสวยมากๆๆ
หายไวๆๆนะครับ หล่อๆๆให้สมใจนะครับ
น่ารักดีครับ ทำก็น่ารัก ไม่ทำก็น่ารัก
อ้านี่แหละ เพอเฟค ไม่ต้องตัดปีกแล้วละคัพ  ถือว่าโอเคมากละคัพ  
(13วันของผมนะ)
สยามคลีนิคเช่นกราน
พูดตรงๆเลยนะ ตามความคิดเรา เราว่าก่อนทำดูดีกว่านะ

พอทำออกมาแล้วมันดูปลอมๆไงไม่รู้อ่ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 02:31:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วๆๆๆ   13  วันแล้ววคับบบบ
ตัดผมใหม่ ทำสีใหม่ด้วยยย  เป้นไงบ้างงง  ช่วยบอกด้วยน่ะคับบบบบ

หลายๆๆมุมคับแหะๆ

ไงช่วยติชมกันด้วยยยน่ะคับบบบ  ในความรู้สึก ต้องไปตัดปีกอีกไหม แต่อยากได้โด่งกว่านี้ด้วย แหะๆๆ - - "
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้