ดู: 12116|ตอบกลับ: 76
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สถานที่จัดงานมีตติ้งที่ใหม่ ร้านอาหาร ลีลาวดี ใกล้เลียบทางด่วนรามอินทรา

[คัดลอกลิงก์]
ข่าวด่วน...มีการเปลี่ยนสถานที่จัดเลี้ยง

กรุณาติดตามข่าวอย่างใกล้ชิดนะครับ

http://www.leelawadeerestaurant.com/

จัดงานที่

ร้านอาหาร ลีลาวดี

ก่อนถึงเลียบทางด่วนรามอินทรา

จะมาลงแผนที่ให้อีกทีครับ

http://www.leelawadeerestaurant.com/

ร้านอาหาร ลีลาวดี.jpg (146.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ร้านอาหาร ลีลาวดี.jpg
อ้าวว่าไง ดาวมยุณี

พร้อมยัง
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-15 12:27

พี่เค้าไม่ช่ายดาว มยุรี เค้าเปงอุษามณีย์ ต่ะหาก ช่ายม่ะ เจ๊เอริท์
หางเครือ่งอาภาพร พร้อมแล้วนะคะ คุณน้อง
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-15 11:21

อ้าวว่าไง ดาวมยุณี

พร้อมยัง
ไม่ไหว ขอเป็นคนชมได้ม่ะพี่
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-15 11:46

/me ซ้อมเต้นเพลง "อารมเสีย" "อารมเสีย อารมเสีย อารมเสีย, อารมเสีย อารมเสีย อารมเสีย, น่าโมโห มันน่าโมโห ผู้ชายอาราย"
หางเครือ่งอาภาพร พร้อมแล้วนะคะ คุณน้อง
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-15 11:21

ไม่ไหว ขอเป็นคนชมได้ม่ะพี่
ปิดโซนแล้ววววววววววววววววววววววววววววว เย้ๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-15 11:04

ปิดโซนแล้ววววววววววววววววววววววววววววว เย้ๆๆๆ
ขณะนี้มีอีก 30 ท่าน

ที่ลงทะเบียนแล้ว

แต่ยังไม่ได้โอนเงิน

ทำให้ทางเราสรุปยอดจำนวนคนที่มาจริงไม่ได้

กรุณาโอนเงินภายในวันนี้นะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ป.ล. ถ้าจำนวนคนมามากๆ

ทางร้านจะปิดโซนทั้งโซน

ให้ทางเราจัดงานเป็นส่วนตัวได้เต็มที่นะครับ

ดูจากรูปแล้ว บรรยากาศดีมากๆ น่านั่งค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย giftziezaa เมื่อ 2009-10-13 22:56

ไปที่ร้านแล้วจะชอบ

มีหลายโซน หลายบรรยากาศมากๆ

แต่ทางเราเลือกห้องแอร์ เพราะกลัวฝนนะครับ

แล้วทางร้านแต่งทุกโซนเป็นคนละสไตล์ สวยประทับใจจริงๆ

เจ้าของร้าน ชื่อ คุณต้อม น่ารักมาก พูดจาดี บริการดี
ดันครับ

after.jpg (69.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ดูจากรูปแล้ว บรรยากาศดีมากๆ น่านั่งค่ะ
ร้านอาหาร ลีลาวดี

เป็นสถานที่ใช้จัดงานมีตติ้งแทนที่เดิมนะครับ

รอรายละเอียดแผนที่การเดินทางนะครับ

ร้านอาหาร ลีลาวดี.jpg (146.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ร้านอาหาร ลีลาวดี.jpg

map.gif (37.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หากยืนยันการเปลี่ยนแปลง

สถานที่ใหม่ในการจัดงานมีตติ้งได้แล้ว

ทางทีมงานจะลงแผนที่ของสถานที่ใหม่

ให้ทุกคนทราบกันอย่างทั่วถึงครับ
เนื่องจากสถานที่เดิมเป็นการจัดงานกลางแจ้ง

ช่วงนี้ฝนฟ้าก็ไม่น่าไว้ใจ เราจึงมีความจำเป็นที่ต้องหาสถานที่

จัดงานมีตติ้งที่ใหม่ เป็นสถานที่ในร่ม ป้องกันไว้หากฝนตก

และแน่นอน สถานที่ใหม่ที่ใช้จัดงานมีตติ้งครั้งนี้ต้องดีกว่าเดิม

แล้วก็อยู่ในละแวกใกล้เคียงที่เดิม

หลังจากไปตระเวนหาดูแล้วมีให้เลือกอยู่ 3 แห่ง

คงจะยืนยันสถานที่ใหม่ภายใน 2 วันนี้

อีกประการหนึ่ง เราจัดเตรียมสำรองที่ไว้ 200 ท่าน

แต่ขณะนี้จำนวนท่านที่มา มีประมาณ 100 ท่าน

ซึ่งจำนวนคนน้อยเกินกว่าที่ทางร้านเดิมจะเปิดรับเฉพาะ

สมาชิกที่มาร่วมงานมีตติ้งของเรา

อาจมีลูกค้าที่ทางร้านรับเข้ามาเพิ่มปะปนกับกลุ่มของเรา

ทำให้ขาดความเป็นส่วนตัวเฉพาะกลุ่มผู้ที่มาร่วมงานของเวบเรา

จึงเห็นว่า สมควรเปลี่ยนสถานที่ที่สามารถจุคนได้

ประมาณ 100 คนขึ้นไป

เพื่อให้มีความเป็นส่วนตัวมากขึ้น

และ เป็นสถานที่ที่สบายๆบรรยากาศเป็นกันเอง

ถึงแม้คนจะมาร่วมงานน้อยกว่าที่เราคาดการณ์ไว้

แต่สิ่งที่ตรงข้ามคือ ทางเวบกลับพยายามหารางวัล

มามอบให้กับผู้ที่มาร่วมงานเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

เพื่อเป็นการขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาร่วมงานบุญกับเรา

ใครที่ยังลังเล รีบตัดสินใจยังทันนะครับ

สถานที่ใหม่ที่เลือกไว้สวยกว่าเก่า

บรรยากาศดีกว่า ตัดสินใจเลือกยากมาก

แต่จะรีบแจ้งให้ทราบไม่เกิน 2 วันนี้แน่นอน

คอยติดตามข่าวกันด้วยนะครับ
กำลังมีการเปลี่ยนสถานที่จัดเลี้ยง

กรุณาติดตามข่าวอย่างใกล้ชิดนะครับ
ทนรอไม่ไหวเด๋วไปเจิม กินดูก่อนดีมั้ยเนี่ย อิอิ
ไปกันเยอะๆนะคะ เจ้าแม่ขาวโบ๊ะก้อไปค้า อิอิ
54# nuulexx

ใช่ค่ะ พี่ซิน เองค่ะ^^
ไปงานนี้กลับมา ท่าทางน่าจะอ้วนแน่ๆ ^^
.

กี๊สสสส พี่ซิน ป่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้