ดู: 24597|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกผู้ชายหมอกรีชาติจากยันฮีคับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมเป็นคนมีดั่งอยู่แล้วเป็นคนดั่งโดงอยู่แล้วแต่ตรงปายระหว่างคิ้วมันหักนิดนึงเลยอย่ากจะไปเสริม ตอนแรกคิดๆอยู่ว่าจะไปเสริมที่ไหนหมอไหนดี เลยศึกษาไปเรื่อยๆเพื่อนและหลายๆคนบอกว่าหมอกรีชาติทำสวยเค้าทำจมูกผู้ชายเป๊ะดี ก้เลยไปปรึกษาหมอวันแรกหมอก้บอกว่าทำได้นัดวันเลยได้วันที่28 มีนาคม แต่ผมก้ยังไม่มั่นใจพอดีเพื่อนอีกคนเพิ่งทำมาเหมือนกันของหมอสยาม เพรชบุรีชอย7 ที่ดูๆผมก้ว่าโด่งดีแต่ไม่ค่อยชอบอ่ะมันโด่งเกิน โทรไปถามหมอเฉลิมคิวก้แน่นหมอกมล ก้28000 แพงไป ก้เลยไปเข้าเว็ปไปเจอหมอคมกริช สุขุมวิช แล้วก้ไปปรึกษาหมอ หมอก้พูดว่าทำได้แต่ต้องขูดกระดูกตรงกลางออกไม่งั้นมันจะใส่ซิลิไม่ได้มันจะเบี่ยวหมอนัดวันที่30 วันพุธ  ผมเลยโทรไปถามเพือนเพื่อนก้บอกว่าคมกริชก้สวยคือตอนนี้มี2 หมอว่าจะทำที่ไหนดีแต่พอดีได้คิววันพุธ เค้าบอกว่าวันพุธอย่าไปทำเป็นวันไม่ดี หัวกุดท้ายเน่า ที่นี้ก้เลยตัดสินไปหมอกรีชาติเพราะว่ารุ่นน้องไปทำของหมอกรีชาติก้สวยดีเป๊ะด้วย   
ทำกับหมอกรีชาติก้ดีนะคับแนะนำผู้ชายสำหรับคนที่กำลังสับสนว่าจะทำจมูกกับหมออะไรที่ไหน หมอกรีชาติยันฮีคับทำออกมาเป็นธรรมชาติสวยหล่ออยากได้แบบบไหนก้บอกหมอได้เลยผมอยกได้แบบของกันต์ กันตถาวร  ราคาก้เริ่มต้น9900-15000 9900ซิลิญี่ปุ่น    15000 ซิลิอเมริกาแต่จะอ่อนกว่าของญี่ปุ่นคับ   ผมทำของอเมริกา15000 แล้วก้ขูดกระดูก2ข้างอีก5000 รวมเป็น20000 พอทำมาเพื่อนๆคนที่เหนก้บอกว่าสวยดีผมพาเพื่อนไปทำ4คนแล้วหลังจากที่ผมทำอะเพื่อนก้ว่าจะทำเหมือนกันมันรอดูจมุกผมก่อนพอมันเหนมันก้เลยไปทำกะหมอกรีชาติ ลองๆศึกษาดูครับแต่มีแต่คนบอกว่าหมอกรีชาติทำจมูกผุ้ชายสวยนะคับที่รพ ฉีดยาชาและไม่เจ็บทำเส็ดแล้วไม่เจ็บและไม่ปวดด้วยนะคับ ไม่เบี่ยวไม่เอียง

หล่อมากค่ะ
อู้ยยย ของเดิมก็เริ่ดอยู่แล้วค่าาา
เพิ่มมาอีกหน่อย  ยิ่งหล่อเทพไปใหญ่
ช่ายๆๆๆพื้นฐานหล่ออยู่แล้ว
คิดว่านะ
ดูตอยรอดิหล่ออยู่แล้วด้วยแค่เพิ่ม
พี่เค้าหล่อขึ้นไปใหญ่
สรุปหล่อ
กรีดตาเพิ่มเลยครับ
ช่วยรีวิวรูปตอนนี้ให้ดูหน่อยครับพี่ชาย
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหล่อสุดๆๆ เลยจร้า หมอเดียวกันกับพี่เลย
หล่อเลยทีเดียว  อิอิ
ขอโทดนะคับ คุณขูดกระดูกออก มันเอากระดูกออกไปได้เยอะมัยคับ เเล้วหมอรับขูดอย่างเดียวมัยคับ คือผมอยากไปขูดกระดูกคับไล้วว่าจะเสริมภายหลัง เเนะนำด้วยนะคับเจ้าของกระทู้ ขอบคุณคับ
หล่อคนละคนเลยอ่ะ
หล่อและดุดีที่สุด
ทั้งผม ทั้งจมูก  เปีะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 17:10:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาเริ่มต้น ซีลีโคนมาตราเริ่มต้นที่ 9900 คับ ซิลิโคนพิเศษ 15000 บาท กรณีจมูกของผมต้องขูดกระดูกอีก 5000 บาทคับ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 17:04:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 20000 คับ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 17:03:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉีดยาชากะยาสลบที่หลังมือคับ
หล่อแร้วครับ
จมูก ออก มา สวยมากๆเลยค่ะ
สรุป 20,000 ใช่ป่ะคัพ ของคุณอ่ะ
หมอกรีชาติ ฉีดยาชาที่ไหนคะ
ปรกติดูดีอยู่แล้ว พอทำแล้วเกินบรรยาย ขั้นเทพครับ
หล่อ ค่ะ หล่อขึ้นมากๆ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 18:17:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
0875595787 นี่เบอร์ผมนะคับคัยอยากโทรมาถามอะไรก้โทรมาได้นะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้