ดู: 3582|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยสั่ง P3000 จากเวปบ้าง???(จริง&ปลอม)ผู้เชี่ยวชาญเชิญแวะหน่อยจร้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toffy_sweet เมื่อ 2011-3-30 21:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toffy_sweet เมื่อ 2011-3-30 21:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toffy_sweet เมื่อ 2011-3-30 21:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toffy_sweet เมื่อ 2011-3-30 21:47

เกริ่นก่อนจร้า..พอดีอยากขาวดูดีมีสกุลเหมือนคนสวยๆ เค้า
เราเลยได้ทำการตัดสินใจสั่ง P3000 เพื่อที่จะมาอัพให้รู้แร้วรู้แรดไป
แต่ปัญหามันอยู่ที่..แล้วเราจะรู้ได้ไงว่าไหนจริง??ไหนปลอม?? ก็เลยทำให้ไม่กล้าสั่งซะที
พอมาอ่านในดั้งโด่งแล้วก็ ว๊าว มีอยู่รายนึงมาขายในนี้ด้วย
เราเลยตกลงปลงใจสั่งเรย..ที่คนขายเค้าชื่อคุณฟารเดียร์อะใครเคยสั่งกะเข้ามั่งคะ
เทียบราคากับที่อื่นๆก็พอสูสีกัน แต่ถูกกว่าเรยจัดไป 1 ที่ตัดสินใจซื้อกับเค้าเพราะว่า
เราคิดว่าในเวปนี้คงไม่มีใครกล้าล้วงคองูเห่ามาขายของปลอมได้
พ่อค้าก็ใจดียินดีให้คำปรึกษาว่ายังไงดี..ยังไงเหมาะ
แต่ พอได้ของมาแล้วเราเกิดอาการหวั่นไหวเนื่องจาก
ไอ้ตัวที่มันเป็นน้ำก็โอเคปกติ แต่!!ไอ้ที่ข้องใจก็คือผงๆนี่ซิ
จริงๆ มันต้องแตกตัวออกจากกันเหมือนเกลือช่ายม้า..แต่นี่มันแข็งจับตัวกันเป็นก้อนเดียวกันเรย
เขย่าดัง แป๊ง..แป๊งเหมือนมันชื้นหรือเปียกน้ำอ่าแล้ว 5 หลอดเป็นเหมือนกันหมดเรย
แล้วเราก็เรยโทรไปถามเค้าว่าเป็นอารายหรือเปล่า..เค้าบอกว่าไม่เป็นไรพอดีอากาศมันเย็น
มันเรยจับตัวกันเป็นก้อนเดี๋ยวพอเราเอาไปผสมกับ vit c ก็ละลายเอง แล้วเค้าก็บอกอีกว่า
จริงๆ แล้ววิธีเก็บรักษา Gluta ให้ดีเค้าก็แช่ตู้เย็นกันเราก็เรย อืม.......โอ...เคค่ะ(จริงๆแล้วก็เกรงใจเค้า
สั่งอันเดียวแค่ 2000 ถามเยอะกลัวเค้ารำคาญเรยไม่กล้าถามแล้ว55++)
ถ้าเพื่อนๆคนไหนรู้ช่วยบอกเราที่นะค่ะ..พอดีอยากสวยบ้างแต่ดันโง่ แหะ..แหะ
แล้วก็ถ้ามันเป็นของแท้ต้องขอโทษคุณฟาเดียร์ด้วยนะค่ะที่ต้องมาโพสถาม
ม่ายช่ายไม่เชื่อใจแต่เพราะว่าเราต้องการความมั่นใจมากขึ้นจะได้เลิกหลอน

ขอบคุณทุกคนที่ตอบจร้า
ผมเคยฉีดครับ แต่คนละตัวนะครับ คนละตัวคนละร้าน ไม่เคยซื้อจากทางเน็ตครับ

ฉีดมาได้ 2 ปีกว่าแล้ว เรื่องการจับตัวกันเป็นก้อนเป็นเรื่องปกตินะครับ

แต่เรื่องแบบนี้ศึกษาให้ดีก่อนนะครับ ถ้าคิดจะเริ่มฉีดแล้ว มีหลายสาเหตุที่ทำให้หยุดฉีดไม่ได้
และถ้าหยุดฉีดผลกระทบก็มีพอประมาณอยู่
เรื่องขาวขึ้นอะขาวอยู่แล้วครับต้องใช้เวลา อย่างต่ำ 1-2 เดือนขึ้นไป

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนม๊ากก.ที่ช่วยตอบคร้า นึกว่าผิวพรรณเรามันเกินเยียวยาแร้วซะอีก  โพสต์ 2011-5-6 22:58
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 23:15:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราฉีดไป 3 เข็มแร้ว
**เข็มที่ 1 อาทิตย์แรก นิ่ง...นิ่ง
**เข็มที่2  อาทิตย์ที่2 อาจจะเนียนๆขึ้น(หรือว่าอุปทานก็ไม่รู้)
สงกรานต์พอดีไปลั้นลา:)ที่น้ำตกและทะเล(แต่ทาครีมกันแดดSPF24)ทุกวัน
เล่นแต่น้ำตกนะทะเลไม่เล่น ไปยืนตากลมเฉยๆ แล้วก็เล่นน้ำที่สระริมทะเลตอน 6-8 โมงเช้า
รู้สึกดำขึ้น(55++เสียดายตังค์ค่าฉีด)แล้วก็เว้นไปอีก 1 อาทิตย์ แล้วก็ฉีดเข็มที่ 3
**เข็มที่ 3 อาทิตย์ที่ 4อาจขาวขึ้นนิสสสสสส..นุง(หรือว่าอยู่แต่ในห้องแอร์เรยฟื้นผิวเดิม หรือเป็นเพราะGluta งง)
สรุปอีก 2 แอมป์จะหมดกล่องแร้วยังไม่ขาวเรยเศร้า หรือว่าต้องฉีดอีก)เพื่อนๆที่เคยฉีดช่วยบอกทีนะค่ะ
**เราฉีด P3000+vitcไทย3amp**หรือใครมีสูตรเจ๋ง ๆ บอกทรีนะค่ะด้ายยโปรด
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 20:03:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ loris ตั้งกระทู้

อืม..ม่ายมีปัญหาจริง..จิงคร้า
เพราะฉีดไปแล้วไม่ตาย..ไม่เอ๋อ คริ..คริ
แต่ยังม่ายขาว(สงสัยรีบไปเพิ่งฉีดครั้งเดียวเอง แล้วก็สงสัยดำจังแก)

รอฟังผลนะคะ อัพเรื่อยๆ เราสนใจจะสั่งตัวนี้อยู่ค่ะ  โพสต์ 2011-4-26 18:17
คร๊า ต้องฉีดเข็มที่ 2-3 อ่าค่ะ ถึงจะเห็น  โพสต์ 2011-4-6 21:07
ก็คงจะไม่น่ามีปัญหาไรมั้งค่ะ ไม่แน่ใจอ่าค่ะ สั่งกับพี่สาวตลอดไม่เคยสั่งในเว็บค่ะ  TT
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 21:30:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ admin ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากคร้า..
ครับ ร้านค้าที่ลงโฆษณากับทางเว็บ
ก็เป็นเพียง บุคคลทั่วไปที่ติดต่อมาลงโฆษณาน่ะครับ
ทางเว็บไม่ได้ รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ทางเว็บก็จะคัดกรองเบื้องต้นเกี่ยวกับโฆษณา ... ไม่ให้มีสินค้าที่ผิดศีลธรรม หรือผิดกฏหมาย รวมถึงถ้าได้รับแจ้งเกีย่วกับความปลอดภัย หรือบริการ ทางเว็บก็จะพิจารณาในการจัดการร้านค้า ตามเห็นสมควรครับ

เพราะฉะนั้น .... คนที่ซื้อสินค้าในเว็บ ก็ต้องเลือก และระมัดระวังในเรื่องของความปลอดภัยกันเองครับ
อืม ...ไม่เคยฉีด เพราะกลัวคะ
เคยสั่งแต่ยาลดความอ้วน อ่าาา
ในเว็บดั้งโด่งไม่อนุญาตให้ร้านค้า ประกาศขาย สารประเภทฉีดผิว ขาว ประกาศขายในเว็บแล้วน่ะครับ
เพื่อความปลอดภัย และป้องกันการนำไปใช้อย่างไม่ถูกวิธีจนได้รับอันตรายครับ

ตอบที่ด้านล่างนะครับ ลองเลื่อนลงไปดูครับ ^^  โพสต์ 2011-4-2 03:12
เค้าแอบขายหรอค่ะ  โพสต์ 2011-4-1 22:20
หนูก็นึกว่าพวกที่เค้าโพสในนี้ไว้ใจได้ผ่านการกรอง งั้นก็แสดงว่า  โพสต์ 2011-4-1 22:19
ขอบคุณมากค่ะพี่ admin แต่ว่าทำไมก็มีหลายกระทู้นะคะที่เค้าโพสโฆษณาขาย  โพสต์ 2011-4-1 22:17
จากประเทศไหนก้อปลอมครับ ปลอดภัยที่สุดคือยี่ห้อ TAD ที่เขาไว้ฉีดหลังจากรับคีโม่
พวกยี่ห้อประหลาดๆ Package insert ก้อไม่มี สถานทีผลิตก้อไม่มี
นึกถึงยาปรกติทั่วไปไม่ต้องเอายาฉีดสิครับ ยังมีสิ่งเหล่านี้แจ้งเลย แล้วยาฉีดที่ฉีดกันตามท้องตลาด
ทุกวันนี้ไม่มีบอก ยังกล้าจะฉีดกันอีกเหรอครับ

ว๊าย..อย่างนี้ที่ขายกันเยอะแยะตาแป๊ก่าย หลายยี้ห้อก็ปลอมหมดเลยหรอค่ะ  โพสต์ 2011-4-1 22:15
สงสัยอยู่เหมือนกันว่าเราเช็คได้ไงว่าจริงปลอมแต่ของที่บอกว่าผลิตจากญีปุ่นให้เพื่อนที่โน่นเช็คที่อยู่ให้ตามข้างกล่องเค้าบอกว่าไม่มีภาษาข้างกล่องบางตัวมั่วอ่ะครับ

ขอบคุณจร้า..  โพสต์ 2011-4-1 22:14
อยากรู้เหมือนกันคะ เพราะอยากฉีดมาก แต่ไม่กล้าสั่ง กลัวไม่แท้ แนะนำหน่อยค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้