ดู: 43901|ตอบกลับ: 266
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยราคาประหยัดอัพดั้งกะหมอบุญถิ่นจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ployrung เมื่อ 2011-3-23 23:25

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ployrung เมื่อ 2011-3-23 23:24

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยรุ้ง นะค่ะ ไปอัพดั้งกะหมอบุญถิ่นมาจ้า ตอนนี้ได้ 9วันแล้ว เลยมารีวิวให้ชมกันจ้ะ
ไปทำมา 14 มี.ค. ไปถึงก็แปดโมงเช้า ได้คิวเป็นคิวรอห้า คุณหมอผู้หญิงก็ให้ไปเดินเล่นทานข้าว
พลอยเลยไปไหว้พระที่วัดชนะสงคราม อธิษฐาน ขอให้หมอทำออกมาสวยๆเข้ากับหน้า หมอมีสติ มีจิตใจแน่วแน่ในการทำ ไม่มีอารมณ์ขุ่นมัว สาธุ อิอิ
รอหมอถึง 11.30 ก็เข้าไปคุยกับหมอบุญถิ่น หมอไม่ดุเลยจริงๆนะ(สงสัยจะเป็นเพราะขอพร 55)
พลอยเอาขึ้น 1step จ้ะ นั่งรอขึ้นเขียง ใจเต้นตุ้มๆต่อมๆ เที่ยงตรงก็ได้เวลาขึ้นเขียงพอดี(เวลาดีสะเหลือเกิน 55)
พี่พยาบาลก็เช็ดหน้าแล้วบอกจะฉีดยาชา (คิดในใจ คงเจ็บเหมือนฉีดยาชาที่ฟันมั้ง)
โอ้ว,,เข็มแรกตรงกลางปลายจมูก (เจ็บมากกกกกกกก ที่สุดในโลกใบใหญ่นี้เลย)
ฉีดครบ 5 เข็มก็ไร้ความรู้สึกใดๆทั้งสิ้นในตอนนั้น แล้วหมอก็เริ่มทำการผ่าตัด แอบหยีตา หมอบอกอย่าสิ อิอิ (ก็หนูเสียวนิค่ะหมอ มันยัดซิลิ เป็นจังหวะ ครึก ครึก )เรียบร้อย
เสร็จเร็วจัง ขึ้นแท็กซี่ปั๊บ พอก็ทา reparil gel ลดบวม(หนูกลัวมันจะบวมนินา อิอิ)
ติชมกันได้นะค่ะ ตอนนี้รู้สึกว่าดั้งมันจะแบนเกินไปสะและ

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

เหมาะกับหน้ามากค่ะ สวยมาก
น่ารักไปเรยค่าาาา
ทำออกมาสวยขึ้นนะครับ แต่ จขกท.ยังสวยได้อีก ค่อยๆ พัฒนาไปนะครับ
ทำกี่เสตปอ่ะคะ
โด่งสวยมากค่ะศิษหมอเดียวกาน
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ ^^
สวยอ่า สิ้นเดือนนี้จะไปทำเเล้ว อยากสวยเเบบนี้บ้าง  อิอิ
สวยคะ..ศิษเดียวกัน
เป็นโพสต์ที่อ่านสบายตามากเลย ภาษาไทยเป๊ะ....ไม่ต้องแปลไทยเป็นไทย..บอกได้คำเดียวว่าสวยค่ะ...
เป็นโพสต์ที่อ่านสบายตามากเลย ภาษาไทยเป๊ะ....ไม่ต้องแปลไทยเป็นไทย..บอกได้คำเดียวว่าสวยค่ะ...
เราได้คิววันที่ 8 กันยามีคัยได้ตรงกันบ้าง
ไปพร้อมกันมั้ยอ่ะ
อิอิ
น่ารักค่ะ...ศิษย์หมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ
สวยคะ หมอเราเก่งง

แสดงความคิดเห็น

อิอิ  โพสต์ 2011-5-27 11:57
คุนหมอไม่ได้ตัดปีกจมุกหรอ คะ
จมุกเราคล้ายแบบเทอเรยค่ะ แร้ว ตอนนี้เปนยังไงบ้างคะ  ราคา5000 เท่าเดิมรึป่าวคะ พอรุ้ไหมถ้าตัดปีกด้วยเท่าไร

ตัดปีกเพิ่มอีกห้าพันค่ะ  โพสต์ 2011-5-27 11:57
ทำออกมาแร้วสวยมากมายยยย:):)

ขอบุนจ้า  โพสต์ 2011-5-27 11:56
ตอบกระทู้ milpunkz ตั้งกระทู้

แง๊ๆๆ ยังไม่ได้ทำเลย อุส่าได้คิว หมอเค้าบอกว่าของเราโด่งอยุ่แล้ว ถ้าทำจะโด่งเปนฝรั่ง เราก้อ งง แอบกลัว เพราะหมอพูดเหมือนน่ากลัวงะ แต่จมูกเราก้อพอมีสัน แต่โดยรวมแล้วมันไม่ใช่เลยงะ T^T
ได้คิวพุ่งนี้แล้ว กลัวจังเลยคะ T^T

ไม่ต้องกลัวจ้า เจ็บแปบเดียวเอง อิอิ  โพสต์ 2011-5-18 14:53
247#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 23:04:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ packeii ตั้งกระทู้

ไม่เป็นไรจ้า เปนแบบนี้ละ ปวดบ้างไม่ปวดบ้างบางทีก็เจ็บแป๊บๆ
สวยค่ะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-5-16 23:04
เราไม่บวมเหมือนกัน วันที่สี่แล้ว แต่รู้สึกปวดๆด้านขวาอ่ะใกล้ๆปีกจมูก จะอักเสบรึเป่าก็ไม่รู้ มีใครเป็นบ้างม๊ะอ่ะ
244#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 18:26:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

2เดือบคร้าบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้