ดู: 5254|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูหน่อย ว่าเอียงมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนทำใช้ซิลิโคน ราคาเท่าไหร่คะ
ทำหมออะไรค่ะเพราะกำลังจะไปแก้จะได้มีข้อมูล ขอบคุณนะค่ะ
ไม่เอียงนะตรง เป๊ะ
พี่ว่ามันดูเป็นแท่ง หรือมันยังบวมอยุ่
ตอบกระทู้ นุช.. ตั้งกระทู้

ดีแล้วจ้า ที่ไปแก้มา อันใหม่ดูดีกว่าอันเก่าเป็นร้อยเท่า แต่จากที่เสริมอันแรก มัเอียงไปทางข้างขวา ฉะนั้น มันยังคงมีเป็นร่องของมันอยู่ เวลาเสริมอันใหม่เข้าไป และเนื้อรัดเข้ามา อาจจะรัดให้แท่งซิลิโคน ไปตกที่ร่องเดิมได้  สิ่งที่ต้องทำ คือการพยายาม รีด ดัด ให้สันของโครงซิลิโคน อยู่ตรงกลาง ในระยะที่เนื้อกำลังรัด   โดยใช้นิ้วชี้ หรือนิ้วกลาง ทั้ง 2 ข้าง ไล่ลงไปตามด้านข้างของจมูก ทำเช้า ก่อนนอน ตอนล้างหน้า หรือ ตอนทาครีมบำรุงผิว  ถ้าไม่แน่ใจ ม่ลำบาก เกินไป ก็อยากแนะนำ ไปให้หมอที่ทำดูให้
จะได้ช่วยปรับเรื่องความเอียงให้  อดทนดูแลตัวเองให้ดีนะ ช่วงนี้มีความสำคัญมาก
ก็ไม่เห็นเอียงเลยค่ะพี่อาจจะบวมอยู่หรือป่าว
เท่าที่ดู  ไม่เอียงนะค๊ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-24 19:59:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอดูก่อนนะคะ..ตอนนี้ยังไม่หายบวมยังดูไม่ออกหรอกจ้า...สู้ๆ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 21:00:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 20:57:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 20:47:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3เดือน 15 วัน  พอดี   แก้แล้วก็เอียงอีกจ๊ะ
ทำกับหมอท่านไหนคะ ช่วยแจ้งเป็นวิทยาทานหน่อย
พี่คะ ระยะเวลานานเท่าไหร่ พี่ถึงแก้ได้ อะ น้องอยากแก้เหมือนกาน
อันใหม่ดีกว่าเดิมค่ะดูไม่เป็นแท่งเหมือนอันเก่าแต่เรื่องเอียงไม่แน่ใจมองไม่ชัดค่ะ แต่เพิ่งแก้มาดูไม่บวมเลยนะค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ แล้วถ้าจะแก้เนี่ยชอบหมอคนไหนเป็นพิเศษหรือป่าว
ของนู๋ก็รู้สึกว่าจะเอียงมาทางซ้ายอะค่ะดูใต้จมูกจะเห็นเลยว่าเอียงมาทางซ้าย...แตเพิ่งทำได้แค่1เดือนเองตอนนี้ก็คิดอย่างเดียวว่าคงยังบวมอยู่แน่ๆ...รอ3เดือนถ้ายังเป็นเหมิอนเดิมก็คงจะแก้อ่ะค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 18:42:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ดูก็เอียง อีก..
อันใหม่นี้ดูดีกว่าเดิมค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 19:30:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 19:26:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลัวจังเลย ว่ามันจะทะลุหรือเปล่า
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 19:25:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งแก้มาใหม่ 2 วัน พอดี แต่ไม่ค่อยบวม
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 19:24:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
javascript:;
ตอบกระทู้ นุช.. ตั้งกระทู้

จากรูปที่เห็น เห็นเป็นแท่งซิลิโคน รูปทรงเหมือนท่อเอสล่อนผ่าครึ่ง เห็นเป็นลอนกลม ยิ่งถ้าเนื้อยิ่งแห้งมากขึ้น จะยิ่งฟ้อง ให้เห็นลอนของซิลิโคนมากขึ้น  ให้กลับไปหาหมอที่ทำให้ แล้วบอกหมอว่า รับไม่ได้ ช่วยแก้ไขให้ด้วย ถ้าหมอบอกว่าทำได้แค่นี้ ก็คงต้องเปลี่ยนหมอ  เพราะหมอ ก็จะมีดีไซน์เป็นของตัวเอง
ทำออกมาใหม่ ก็หนีไม่พ้นรูปทรงเดิม  อย่าท้อนะ ดูแลตัวเองให้ดีนะ จะได้ไม่เสียความมั่นใจ
ยังดูเป็นแท่งอยู่น่ะค่ะ  ดูแข็งๆไปนิสอ่าค่ะ แต่ดูไม่เบี้ยวนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้