ดู: 23954|ตอบกลับ: 67
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง(ไปมั้ย) สมใจโดยหมอภูสุดหล่อค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อแณทค่ะ เป็นน้องใหม่ในนี้จริงๆต้องบอกก่อนเลยว่าเราซุ่มแอบอ่านกระทู้ของคุณดรีม(dreamjung) และสาวกหมอภูมาพักใหญ่ แล้ว
แต่ไมีโอกาศได้ทำซักที่เพราะอยู่ต่างประเทศ เมื่อปีที่แล้วกลับมาตอนนี้ยังไม่รู้จักหมอภูค่ะ ก้อกะจะไปหมอเฉลิม ไปถึงคลินิค ถามถึงการนัดคิดแล้วลมแทบจับ ก้ออย่างที่รู้ๆ รอข้ามปี ไม่มีดวงสวยแน่ๆเรา แต่หลังๆมาเจอศิษย์หมอภูแล้วแบบ wooooooow สวยมากมายไรเช่นนี้ โดยเฉพาะอ่านของคุณดรีม คุณนุ่นแล้วอยากทำจัด พอดีได้โอกาศกลับไทย แณทโทรนัดตั้งแต่ก่อนกลับมาเลยค่ะตั้งใจจะไปตัดปีกจมูกด้วย แต่คูรหมอไม่ตั้ดให้ เพราะบอกว่า จมูกเราโด่งแล้วถ้าตัดปีกออกจะตลก   เลยที่สุดได้ทำวันนี้แต่อดตัดปีกไป ส่วนตัวแล้วคิดว่าถ้าปากเล็กลงจะทำให้หน้าหวานขึ้น ดุน้อยลง เพราะเป็นคนหน้าดุมาก
ยังไงขอฝากตัวและคำแนะนำด้วย
มีคิวอยากทำตาอีกอย่าง แต่ไม่รู้ทำที่ไหนดี รบกวนเพื่อนๆแนะนำที เอาแบบทำดีๆ คิวไม่ยาว เพราะเวลาเหลือน้อยเต็มทนค่ะ
นี่ค่ะรูปก่อนทำ ปากแอบคล้ำ กะจะไปซื้อครีมเดอร์มา มาใช้บ้างอิอิ
ตอนที่ไปปรึกษาคุณหมอบอกว่าตัดปากบนอย่างเดียวก้อพอ แต่รู้สึกว่าเราคือหญิงห้อย เลยขอให้คุณหมอจัดล่างให้ด้วยค่ะ

BEFORE ค่ะ

หญิงห้อย ห้อยได้ใจ

นี่แบบหุบปาก แอบเม้มเล็กๆค่ะ

ปากหนาห้อย ด้านข้าง พร้อมจมูกบานๆ

ภาพนี้หน้าโหดแบบปกติ ถ่ายก่อนขึ้นเขียง ให้ดูจมูกบานๆด้วย อยากตัดปีกออกจริงๆ รู้สึกว่าจมูกใหญ่่มากกกกกก

แสดงความคิดเห็น

หน้าด้านข้าง คางถอยเยอะเลย ทำคางก่อน.. ตา 2 ชั้นแล้วนิคะ มีรูปตาเต็มๆ มะ  โพสต์ 2011-3-12 00:14
ปีกจมูกไม่มีอะไรให้จัดแล้วจ้า เล็กอยู่แล้วน้า ทำคางดีกว่าจ้า  โพสต์ 2011-3-12 00:13
แวะมาเจิมจ้า ก่อนทำปากบนไม่หนาเลยน้า หมอเลยต้องทำบางมาก เพื่อจับทรง  โพสต์ 2011-3-12 00:12

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

รอดูรีวิวหลังแผลหายจ้า ท่าทางจะสวยน่าดูเลย ^ ^
สวยมากๆเลยคะ ทำทีเดียวสวยตลอดชาติ รอคิวอยู่คะ
หมอภูอยู่แถวไหนขอเบอร์ด้งย
หายเร็วๆนะค่ะ อยากทำเหมือนกันค่ะมารีวิวให้ดูบ่อยๆนะค่ะ
หายแล้วเด๋วก็สวยค่ะใจเย็นๆขอให้หายไวๆเป็นกำลังใจให้ค่ะ
อยากทำปากบนให้ได้รูปกระจับแต่ปากบนบางมาก จะทำได้ไหม
โอ้โห ทำทั้งบนล่างเลยหรอ
สู้ๆนะครับ เด๋วก้อสวย คิคิ
หายไวไวนะคับบบ
แผลเป็น เป็นเยอะไหมครับ ผมเรื่องแผลเป็นมากเลย
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 16:06:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย m-slim เมื่อ 2011-5-10 23:41
สวยจังเลยอยากได้แบบนี้บ้างเพราะปากเราก้ใหญ่แล้วห้อ ...

ทำแล้วมั่นใจกว่าเดิมเยอะค่ะ  มีปํญหานิดหน่อยคือถ้าทำบน-ล่าางเนี่ย ปากล่างจะมีรอยแผลเป็นยาวเลยค่ะ กะรอหายดีอีกสักพีกจะไปสักปากกลบแผลเป็นซักหน่อย ทำมาแล้วปากเข้าที่สวยดีค่ะ แต่แอบเบี้ยวเล็กน้อย เลยปรึกษาคุณหมอภูดี คุณหมอจะแก้ไขให้ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ ดูแลดีจริงๆ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 16:01:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย punkboxz เมื่อ 2011-5-8 22:39
สวยเรยค่า ทำมา 20000 รึปล่าวคะ ตอนเราโทไปถามเค้าบอกขึ ...

ทำมา บน-ล่าง16,000ค่ะ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 15:59:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ numzanarak ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ  
อยากเห็น หน้าเต็มๆ จังค่ะ
เห็นแล้วกิเลสมาเลย
รอดูนะคะ อย่าลืมเอารูปตอนเสดสมบูรณ์มาอวดกันนะคะ ตั้งตารอค่ะ ^ ^
อย่าลืม มารี วิว ให้ดูกันอีกนะคะ สวยๆ หายเร็วๆนะคะ ^^
อยากได้เบอรติดต่อหมอภู อ่ะคร่า
ปากสวย ฟันก็สวย อิจฉา ๆ
จขกท หายไปไหนแล้ว รอดูปากสวยอยู่ค่ะ เวลายิ้มแล้วสวยมากๆ อยากได้เป็นแบบค่ะ จะบอกหมอภูว่าเอาแบบนี้ สวยถูกใจมากค่ะ ลงรูปอีกนะคะ
ปากสวยมากเลย  อยากเห็นรูปเต็มๆๆจัง
สวยจังเลยอยากได้แบบนี้บ้างเพราะปากเราก้ใหญ่แล้วห้อยเหมือนกัน  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้