ดู: 33720|ตอบกลับ: 162
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 7 วันกะคุณหมออภิชาญคร้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poomprasert เมื่อ 2011-3-8 22:40

หลังจากที่ศึกษาข้อมูลมานาน จนตัดสินใจไปปรึกษาคุณหมออภิชาญ  คุณหมอแนะนำดีมากค่ะ  จนสุดท้ายเน็ทเลยตัดสินใจทำกะหมอวันนั้นเลย  ((  อิอิ จัยร้อนอยากรีบสวย))

อันนี้ก่อนเสริมค่ะ
สวยดีคะ ทำที่ไหนหรอคะ
สวยมากๆๆเลยค่ะ
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ นี่ยังไม่ยุบเท่าไหร่นะเนี่น   สวยค่ะ
สวยคระ  ดูสวยเนียน แบบธรรมชาติเลยค่ะ
สวยแล้วคร๊  ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ดูหน้าเป็นไปเลย ทรงจมูกก็สโลปเป็นธรรมชาติดีค่ะ ไม่เป็นแท่งเหมือนที่อื่น
ก้อทำมีเค้าสวยอยู่แล้ว ทำมาสวยหวานๆขึ้นแน่ๆค่ะคอนเฟิร์ม!!
นิแหละดั้งในฝันของหนู
แบบว่าสวยมาตั้งแต่เกิด
สวยแบบไม่มีสาเหตุ
ชอบบบบบบบคะ
เค้าบอกว่าของหมออภิชาญต้องดูกัน 3 เดือนถึงจะเห็นสันชัดขึ้น อยากเห็นตอนนี้จังเลยครับคงสวยมาก
เป็นคนที่จมูกไม่ปวมโชดดีมากๆเลยค่ะ
น่ารักยุแล้วนะคะ ทำมาก้อสวยเลย ทรงสวยมากค่ะ
น่ารักมากค่ะ เหมือนลูกคุณหนูเลย โครงหน้าเดิมก็สวยอยู่แล้วค่ะ
ดีจังเลยนะคะ ไม่ปวมเลย
เจ้าของกระทู้น่ารักมากค่ะ ทำออกมาคุณหนูมากๆ  แต่ไม่ทราบช่วงนี้หายไปหนาย  อยากเห็นรูปปัจุบันจังค่ะ
ผู้ชายทำกับหมอมีมั้ยคับ อยากดู พอดีผมก็อยากไปทำ
สวยจังเลย กำลังตัดสินใจกับหมออยู่ แต่ยังกลัวๆ><
สวยค่ะ ติดตามผลงานคุณหมอมานานค่ะ เดือนหน้าจะไปทำแล้วค่ะ
ทรงเข้ากะหน้าแล้วคับ
แวะมาอัฟรูปบ้างนะค่ะ
ขอเบอติดต่อกับทางคลีนิคหน่อยนะค่ะ
พี่สาวทำมาเท่าไหร่ค่ะ ^^
สวยมากเลยค่ะ เหมือนคนละคนกันเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้