ดู: 36156|ตอบกลับ: 89
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิว ทำตาสงชั้น คุณหมอภู ภูนิศาคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มีคิวทำตาสองชั้นที่คลีนิคกับคุณหมอภูมาค่ะ ตาแบบเดิมเป็นตาสองชั้นข้างนึง ข้างนึงชั้นเดียวค่ะ

ได้คิว ทุ่มนึงนัดไปจอง คุณหมอใจดีมากค่ะ แนะนำให้เราเอาแบบชั้นตาใหญ่ๆเพราะอิกเดือนกว่ามันจะยุบ พอดี
เราก็ตกลงแล้วก็ตกลง

ยังลืมตมไม่สูงเท่าไร เฟลตกล้องมันแรงอ่ะค่ะ
เดวพรุ่งนี้มาอัพต่อนะคะ
อยากเห็นรูปตาตอนนี้ค่ะ
อัพรูปให้ดูหน่อยสิค่ะ
ว่า จะไปทำตาสองชั้น กับหมอภู กลัวอยู่เหมือน กลัวจะออกมาไม่สวย
หมอใช้เลเซอหรือป่าวครับ
อย่างเค้าทำได้มะเอ่ย
ตอนทำเจ็บมั้ยค่ะ อยากให้เพื่อนไปทำจังเลย มันบ่นๆว่าหาหมอทำอยู่ค่ะ ทำออกมาแล้วดูสวยดีค่ะ ชอบๆๆๆ
อยากทำเหมือนกันค่ะ...ไม่กลัวเจ็บ แต่กลัวมันจะบวมนานนนน ไปทำงานไม่ได้อะค่ะ
คลินิกคุณหมออยู่แถวไหนค่ะขอรายละเอียด+เบอร์โทรที่คลินิกหน่อยค่ะ
เดือนหน้าจะไปทำแล้วกะหมอภู ไม่ทราบว่าได้เอาแบบไปให้หมอดูด้วยรึป่าวค่ะ หรือว่าบอกบอกรึป่าวว่าต้องการแบบไหน เทอทำแล้วสวยดีอ่ะ จะได้บอกหมอมั่ง
รูปก่อนทำกับหลังทำเหมือนจะเป็นคนละคนกันหรือเปล่าคะ หน้าตาไม่เหมือนกันเลยอ่า
แววสวยมาแล้วค่ะ  ยุบแล้วแจ่มแน่ๆ
อยากทำเหมือนกัน  เพราะตาเอิร์ธ2ชั้นหลบในอ่ะค่ะ
มาอักเดทรูปเรื่อยๆนะคร้า เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ยุบไวๆน๊าา...ใจเย็นๆ เดี๋ยวก็สวยแล้ว มันต้องใช้เวลาหน่อย
สวย สนใจมาก เล่าละเอียดกว่านี้ได้มั้ยคะ แบบว่าความรู้สึก เจ็บมั้ยแล้วราคาเท่าไหร่คะ
นัดนานมั้ยคะ กี่วันถึงได้ทำคะ
หายไวไวน่ะค่ะ
แล้วคุณหมอ แก้ตาราคาเท่าไรคะ พอจะทราบหรือเปล่า แล้วแก้สวยไหม คิวจองนานหรือเปล่าคะ ช่วยตอบหน่อยนะจ๊ะ
Can u pls give us a detail Dr.Pooh pls kaa???
ใช้เวลาผ่าตัดนานไมค่ะ
เท่าไหร่อ่ะคะ
สวยและเนียนมากค่ะ
เนียนมากเลย  
ตาสวย สวดยอดเลยคะ
ยุบแล้วสวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้