ดู: 38278|ตอบกลับ: 197
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกได้เดือนกว่าแล้วค่ะ ความสวยเริ่มบังเกิด อิๆๆๆ กับ หมอ อภิชาญ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ทำจมุกได้เดือนกว่าแล้วค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ ทำกับ หมอ อภิชาญ ที่  first care clinic ลองมาให้ดูกันนะค่ะ ว่าเปลี่ยนไปยังไง ติชมได้ค่ะ

กระทู้เดิมก็นี่ค่ะ http://dungdong.com/forum.php?mo ... mp;page=4#pid632259แต่เราก็เอารูปก่อนทำมาให้ดูกันที่กระทู้นี้ด้วยนะค่ะ

เดือนกว่าค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยมากๆ เลยคะ  โพสต์ 2011-3-5 05:17

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

จมูกได้ปีแล้วยังดูเปนธรรมชาติยู่  ชอบแบบนี้เลยค่ะ น่าสนจัยแฮะ
สวยมากค่ะ หน้าดูเด็กจัง
สวยมากเลยคร๊ ทรงจมูกสวยๆ
แบ๊วมากเร้ยค่ะ  ทำที่ใหน หมอ  อะรัย ค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
192#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-29 11:42:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amijang เมื่อ 2012-10-29 11:44

ตอนนี้จมูกได้ปีกว่าแล้วค่ะ สันเริ่มเห็นชัดมากขึ้น แต่ก็ยังดูธรรมชาติ พอใจค่ะ

สวยมากเลยค่ะ  หน้าหวานมากเลย ชอบๆค่ะ
สวยค่ะ  จมููกสวยมากเลยดูด้านหน้าก็สวย ดูด้านข้างสโลปสวยมาก ค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ดูเปลี่ยนไปเยอะเลย
หน้าเหมือนเด็กเกาหลีเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย moosubja เมื่อ 2012-3-26 13:40
หนูก้ไปทำมากับคุน หมอมาแล้ว
พอดีเปนคนหมวยๆ ทำเสดรู้ ...

มันบวมอยู่นะคับ  ใจเยนๆๆ
เกาหลีเลยคับ
น่ารักขึ้นค่ะ หน้าดูเด็กเลยค่ะ
หนูก้ไปทำมากับคุน หมอมาแล้ว
พอดีเปนคนหมวยๆ ทำเสดรู้สึกมันดึงตา ไม่มาก แต่ไมหน้าเปลี่ยนหว่า
จมูกยังโต อยู่ทำมาได้ 10 วันแล้วค่ะ จมูกจะบุบมั้ย
รู้หน้าตัวเองเหมือน วัว เลย 55 เครียดจัง TT
ต้นฉบับโพสต์โดย amijang เมื่อ 2012-3-20 09:51
ขอโทษค่ะ พอดีช่วงนี้ติดเรียนหนักมากเลยค่ะ เพราะช่วง ...

อย่าลืมมาอัฟเรื่อยๆๆนะค่ะ
สวยมากเลย
กำลังตัดสินใจกับหมออภิชาญอยู่ เพิ่งไปปรึกษามา เพราะเห็นกระทู้นี้นี่แหละคะ^^
อยากขอคำแนะนำเจ้าของกระทู้หน่อยคะ
สวยมากเลย
กำลังตัดสินใจกับหมออภิชาญอยู่ เพิ่งไปปรึกษามา เพราะเห็นกระทู้นี้นี่แหละคะ^^
อยากขอคำแนะนำเจ้าของกระทู้หน่อยคะ
179#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 09:51:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษค่ะ พอดีช่วงนี้ติดเรียนหนักมากเลยค่ะ เพราะช่วงใกล้สอบแล้ว แล้วจัเข้ามาอับรูปเพิ่มเติมนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mammaro เมื่อ 2012-3-16 17:06
มาทักอีกคน

แต่เจ้าของกระทู้เงียบจังเลยนะค่ะ
แวะๆๆมาทักค่ะ อัฟรูปให้ดูบ้างนะค่ะ
หน้าหวานมากๆๆเลยค่ะ อิจฉาๆๆอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้