ดู: 1330|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากมีดั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แอบเห็นผลงานคุณหมอแล้วก็ชอบจังเลย เราก็กำลังจะไปเป็นศิษย์คุณหมอสำรวยเหมือนกัน วันพุธนี้ 9 ก.ย. งัยก้อเปงกำลังจัยด้วยนะ
อัพรูปให้ดูได้มั้ยคะ เป็นยังไงบ้างแล้ว
ยินดีต้อนรับสู่บ้านดั้งโด่งครับผม... ไงก็สู้ๆ นะครับ
ขอให้ออกมาสมความปรารถนานะครับผม...
โห่ วันที่ 09/09/09 เลยนะเนี่ย สู้ๆๆๆ วันนี้เลขสวยดี
ขออนุญาติย้ายกระทู้ไปห้องสอบถามนะครับ
สู้ๆๆนร้าค่ะ
จะปูเสือรอคนสวย

มาอัพรูปหั้ยดูด้วยนร้า
เล่าหั้ยฟังกัลบ้าง

เพราะเค้าเอง
ยังม่ายรู้เรย
จะทำที่หนัยดี

อยากทำกะหมอเฉลิม
แต่รอม่ายหวาย ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้