ดู: 33851|ตอบกลับ: 189
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้ 19 ก.ค. ดั้งโด่งครบสามเดือนแล้วคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
ผมบ๊อบบี้น่ะคัฟ ในฐานะของทีมดูแลเว็บไซต์น่ะคัฟ ที่เฝ้าฟูมฟัก ดูแล 555 ขนาดนั้นเลยรึเปล่า

อิ อิ

ป่าวหรอกคัฟ แค่ติดตามดูแลเว็บไซต์ดั้งโด่งแห่งนี้มาตั้งแต่นาทีแรกของเว็บ จนนับเวลานี้

ก็เป็นเวลา จะครบ 2 สัปดาห์ในวันพรุ่งนี้คัฟ

ขณะนี้เรามีสมาชิก 500 กว่า เมมเบอร์ และมีเพื่อนน่ารักที่แวะเวียนมาเยี่ยมเยือน มาเมนต์กระทู้

มาตั้งกระทู้ รีวิว กระทู้ น่ารักกันทุกคนๆ เลยคัฟ

ทำให้บ้านดั้งโด่งหลังนี้เป็นบ้านที่น่าอยู่

เราทุกคนล้วนเป็นสิ่งสำคัญของบ้านหลังนี้ เว็บไซต์แห่งนี้

เราทุกคนคือ สิ่งสำคัญของเว็บนี้ เพราะว่ามีพวกเราทุกคน จึงทำเว็บแห่งนี้ น่าอยู่

สวยงาม และมีชีวิตชีวาขึ้นมาได้คัฟ

พอเห็นแบบนี้ก็หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยคัฟ

ก็อยากจะสัญญาอย่างหนึ่งกับสมาชิกเว็บไซต์ทุกท่าน คัฟ

เราจะอยู่กันอย่าง รักใคร่ ปรองดอง สามัคคี เผื่อแผ่ แบ่งปัน มีน้ำใจซึ่งกันและกันคัฟ

หากมีสิ่งใดที่ไม่เหมาะสม เราจะตักเตือนก่อน เราจะไม่ทำอะไรที่รุนแรง

ขอให้สมาชิกทุกท่าน ร่วมกันสร้างสรรค์สังคมออนไลน์แห่งนี้ให้น่าอยู่ตลอดไปน่ะคัฟ

ดั้งโด่งเกิดขึ้นมาแล้ว เราจะหยัดยืน ทำความดี ให้ข้อมูลเพื่อเป็นวิทยาทาน และเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจเรื่องศัลยกรรมกันต่อไป คัฟ

ขอบคุณสมาชิก และทีมดูแลเว็บไซต์ทุกท่านคัฟ ที่ทำให้ ดั้งโด่งดอทคอมมีวันนี้ได้คัฟ

ขอบคุณมากๆ คัฟ

2845nose.jpg (118 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

พึ่งไปแก้จมูกมาค่ะได้ 23 วันแล้ว ดั้งก็ตรงน่ะค่ะ แต่ว่าปลายจมูกเบี้ยวมาก ทำไงดีค่ะ ไม่ทราบว่า ถ้าดัดจะเข้าที่ไหม มันผ่านไป 21 วันแล้ว แล้วมีพลาสเตอร์ที่สามารถดันมาอีกข้างได้ไหมค่ะ ตอนนี้เครียดมาก ต้องทำไง ช่วยตอบกันเยอะๆน่ะค่ะ ตอนนี้เครียดมากๆๆๆ
เป็นเวปที่ดีมาก...อยากให้อยู่กันไปนานๆๆๆๆ...

จะได้เป็นที่ปรึกษากันตลอดไป...อยู่ด้วยกันนานนะค่ะ...ดั่งโด่ง
ว้าววววๆ..แลดูยิ่งใหญ่อลังการมากๆ
ขอบคุณเวบนี้นะคะ  ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ช่วยตอบคำถาม
ขอบคุณความรู้ดีีดี ที่หาจากที่อื่นไม่ได้

ขอบคุณค่า ขอบคุณมาก  ^^
ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนในเวปนี้นะครับ ที่ให้ข้อมูลดีๆ     ยังไงก็จะเป็นกำลังใจให้นะครับ   ยินดีด้วยครับ
ยินดีด้วยนะค่ะ
มาเปงกำลังจัยห้ายคระ

แร้วจาติดตามผลงานของเว็บนี้ตลอดคระ
ว้าวววยินดีด้วยนะค๊าฟฟเว๊ปดี เลทติ้งกระชูดอยู่เเล้ว
.ในฐานะสมาชิกใหม่    เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกๆคนนะครับ      เพื่อนๆพี่ๆในนี้ก็น่ารักทุกคนเลย
ขอเป็นหนึ่งของการสร้างสรรค์นะคะ อิอิ
[b]เวบนี้สุดยอดเลยค่ะ..
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 23:45:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เค้า เอาดอร์ นะ
อยู่แต่เมืองทองบ้าง ทาวน์อินทาวบ้าง อะไรบ้าง

กุลี ณ จุดนี้
5573 ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-19 23:42

อ่ออ คัฟ

ตอนนี้ บอบกะยังจนอยู่ ยังไม่ผ่านโปร

ยังไม่มีไอโฟนบ้าง อะไรบ้าง น่ะจุดนั้น

กะเลยม่ายได้อับเดทบ่อยๆ ตลอดเวลา

ม่ะได้ everywhere with IPHONE

อิ อิ
อิ อิ

ทำไงได้ละคัฟ ทำงานที่ช๊อฟ กะม่ายมีเวลามาเล่นคอม

เหมือนกะคนทำงานออฟิศอ่าคัฟ

อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-7-19 23:37

เค้า เอาดอร์ นะ
อยู่แต่เมืองทองบ้าง ทาวน์อินทาวบ้าง อะไรบ้าง

กุลี ณ จุดนี้
176#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 23:37:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรียกบอบบี้ ให้มาบ่อยๆ บ้างอะไรบ้าง
สนใจแต่คนนู้น บ้างคนนี้บ้าง ไม่ยอมมาเล่นบ่อยๆไง ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-19 23:32

อิ อิ

ทำไงได้ละคัฟ ทำงานที่ช๊อฟ กะม่ายมีเวลามาเล่นคอม

เหมือนกะคนทำงานออฟิศอ่าคัฟ

อิ อิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ง่า เพลงคนไม่พิเศษ ต้องการสื่ออารายถึงดั้งโด่งป่าวเนี่ย

ณ จุดเนี้ยยยยยยยยยยยย

อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-7-19 23:28

เรียกบอบบี้ ให้มาบ่อยๆ บ้างอะไรบ้าง
สนใจแต่คนนู้น บ้างคนนี้บ้าง ไม่ยอมมาเล่นบ่อยๆไง
173#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 23:28:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้องเปิดซิง ครบสามเดือน

5570

ร้องเพลงให้ดั้งโด่งบ้าง อะไรบ้าง

คนไม่พิเศษ
http://www.imeem.com/people/Tlc37E7/music/aeLVZO8X/bad-badtz ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-19 23:26

ง่า เพลงคนไม่พิเศษ ต้องการสื่ออารายถึงดั้งโด่งป่าวเนี่ย

ณ จุดเนี้ยยยยยยยยยยยย

อิ อิ
ก้องเปิดซิง ครบสามเดือน

ร้องเพลงให้ดั้งโด่งบ้าง อะไรบ้าง

คนไม่พิเศษ
http://www.imeem.com/people/Tlc3 ... badtz-maru-hanamp3/
171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 23:20:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ สามเดือนแล้วคัฟ

อิ อิ
รีบน แม่พระมากๆ
5546
สาธุ
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-19 20:55

แซวนะ
รีบน แม่พระมากๆ

สาธุ
ต้องร่วมด้วยช่วยกัน

ขอให้เป้นอย่างนี้ตลอดไปก็พอแล้วล่ะ

อยุ่ด้วยกันด้วยความอบุอุ่นเป็นมิตร และจริงใจ

ขอบคุณเพื่อน(พี่น้อง)ใหม่ทุกๆท่านเรยที่ซีได้สัมผัส

ทุกคนต่างล้วนที่มา เพิ่งได้รุจักกัน แต่ก็น่ารักมาก
ครบ3เดือนของเวปแล้ววันนี้

ย่างเข้าเดือนที่ 4

ต้องขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่ให้การตอบรับอย่างอบอุ่น

รวมทั้งน้องๆที่ทำเวปนี้อย่างขยันขันแข็งด้วยนะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้