ดู: 28833|ตอบกลับ: 116
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] การเสริมจมูกกับคุณหมอมนัสสวยแบบธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
      สวัสดีค่ะ..... ชื่ออุ้มน่ะค่ะมารวมแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูก

ตอนแรกอุ้มก็ศึกษาข้อมูลมาเยอะพอสมควร แต่พอได้มาศึกษาข้อมูลของคุณหมอมนัส
ก็ได้รู้ว่าคุณหมอมนัสมีประสบการณ์มาเกือบ 30 ปี ก็เลยตัดสินใจ ไปที่เมโกะคลีนิค
เพื่อไปปรึกษากะคุณหมอ พออุ้มได้คุยกัับคุณหมอ คุณหมอบอกว่าเสริมจมูกกับหมอจะ
ออกมาเหมือนธรรมชาติ ไม่โด่งเกินไป แต่คุณหมอจะเสริมจมูกให้เหมาะกับรูปหน้าเรา
และจะทำให้หน้าเราดูเรียวและคมขึ้น อุ้มก็เลยตัดสินใจทำกับคุณหมอมนัสค่ะ

พอถึงวันทำจริงๆอุ้มรู้สึกกลัวมากค่ะ แต่พยาบาลที่นี้ก็จะพูดคุยกับเราตลอด
เพราะไม่ยากให้รากลัว แต่ตอนทำจริง ไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากค่ะ
ตอนนี้อุ้มทำมาได้ 2 วันแล้วค่ะยังบวมยุเลย

-------เดวเอารูปมาลงให้ดูนะค่ะ---------
สวยจริงๆ น่าสนในนะเนี่นคุนหมอท่านนี้
116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 13:21:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่สาขาจตุจักร คร่า

ปัยทำที่สาขาไหนมาคะ
114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-15 12:16:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาร่วมแชร์ประสบการณ์กันเยอะๆๆน่ะค่ะ
หมอทำได้เข้ากัลรูปหน้ามากๆคะ สวยธรรมชาติมากๆ ไม่หลอกตา
ตอบกระทู้ nui200920 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะค่ะที่มาอัพให้ดูรบกวนพี่แย่เลย  ไงก้ดูแลตัวเองด้วยนะค่ะขอให้สวยวันสวยคืน  สาธุๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย poomdum เมื่อ 2011-9-14 13:38
แวะมาให้กำลังใจ หายไวๆนะค่ะ  เฟิร์นก็ตัดสินใจแล้วเห ...

น้องเฟิร์นพี่อยากให้ดูก่อนหน้าทำและหลังทำของพี่นะคะแล้วจะรู้ว่าทำกับหมอมนัสแล้วโอเคมากๆเลยคะ
ให้ดูก่อนหน้าที่จะทำนะคะ
พี่ก็ทำมาเหมือนกันคะหมอมนัส เอารูปมาให้ดูเปรียบเทียบคะหลังจากทำมาแล้วเนิ่นนานเวลาผ่านมา
แวะมาให้กำลังใจ หายไวๆนะค่ะ  เฟิร์นก็ตัดสินใจแล้วเหมือนกันว่าจะไปทำที่เมโกะกับคุณหมอมนัส น่าจะเร็วๆนี้  (ไงก็รับเพื่อนด้วยนะค่ะ)ขอบคุณค่ะ
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-14 11:15:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างค่ะ
เลยไม่ได้มาอัฟรูปหัยดูเลย
ว่างๆๆๆแลวจะเอารูปมาอวดน่ะค่ะ
สวยธรรมชาติมากค่ะ  ทรงเดิมมาดีอยู่แล้วด้วยค่ะ  เสริมแล้วดูเฉี่ยวขึ้น
สวยค่ะ ดูธรรมชาติดี หน้าเด็กลงด้วยนะคะ เจ็บมากมั้ยคะ แล้วทำราคาเท่าไหร่เหรอคะ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-23 11:34:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แลวจะเอารูปมาอวดน่ะค่ะ
สวยมากเละค่ะ
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-6 12:20:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซิลิโคนนิ่ม คร่า เพราะนำเข้าได้มาตรฐานจาก อเมกา
ซิลิโคนนิ่มมั้ยคะ ทรงสวยดีจัง ^^
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 18:05:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้คร่าาาาา    เดี๊ยวถ่ายแลวเอามาลงหัยอีกน่ะค่ะ
                            :)
ขอรูปหน้าตรงๆ กับด้านข้างๆ ชัดๆได้มั้ยค่ะ เพราะชอบมากกเลย คิดว่าจะไปแก้อีก เลยอยากเอารูปไห้คุณหมอดูเป็นตัวอย่างได้มั้ยค่ะ
สวยมากมากเลยค่ะ ธรรมชาติมาก
ชอบทรงนี้จังเลย จิ้มลิ้มๆ ดี
แต่ราคาแอบแพงนิดนึงค่ะ ,, แต่ผลก้ออกมาสมราคาจริงๆ

ตอนนี้เปนไงบ้างแล้วค่ะ อัพเดทด้วยนะค๊า อยากเห็นๆ
สวยสวยนะค๊า....
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 10:01:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
     :)
สวยชัวร์คร่าาาาาาา
สวยค่ะ เค้าก็กำลังจะไปปรึกษาหมอ มนัสเหมือนกัน อยากเสริมจมูก
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 23:43:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีบๆๆๆๆ ปัยทำน่ะค่ะ  จะได้เอารูปมาโชว์กันคร่าาาาาาาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้