ดู: 1876|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปแก้เอียงมาแล้วครับ แต่มีปัญหาสงสัย เพื่อนช่วยให้คำตอบที่ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด jerry69 เมื่อ 2009-9-4 01:42

ผมไปแก้เอียงมา ครับ ของเดิมทำมาได้ 2 เดือนกว่า แต่ปลายเอียงไปนิดนึง ตั้มเลยกลับแก้ที่หมอคนเดิมมา แต่มีปัญหาตรงที่ี ทำไมเลือดไหลออกทางจมูก (รูที่หมอไม่ได้ผ่า) อะครับ จนคราบเลือกเต็มรูปไหมแล้ว ไม่กล้าเช็คออก พอโทรไปถามที่สวยงาม ทางสวยงาม บอกว่า เป็นอาการปรกติ เดี๋ญวก็หยุดเองครับ แต่ทำไม ตอนทำมาที่แรก ไม่เห็นเป็นแบบนี้เลยอะครับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 12:24:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะเบี้ยวอีกไหมเนี้ย เผลอนอนตะแคงข้างอีกแล้ว แงแง
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 15:59:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่เป็นกำลังใจ น่าคร้าบๆๆๆ
เป็นกำลังใจให้นะก๊าบ สู้ๆๆๆ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 15:29:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช้าไปแล้ว555 เลือดแห้งจนอุดรูหายจายมะออก เลย แคะออกไปแล้ว แต่เลือดก็ไม่ไหลแล้วนะครับ หยุดไปแหละ
เลือดไหลนี้ปกติอยู่นะค่ะ พยายามอย่าไปทำอะไรเด็ดขาด
คุณหมอไม่ใข้ผ้าก๊อซซับเลือดอุดรูจมูกไว้ให้หรอค่ะ

ทางที่ดีอย่าเพิ่งไปเกาะไปกวนเด็ดขาด แม้จะตกเป็นสเก็ดแล้วก็ตาม
ถ้าเลือดมันยังซึมๆใช้สำสีซับข้างนอกเบาๆได้ แต่อย่าเอานิ้วมือเด็ดขาด

และขอให้ออกมาสวยๆนะค่ะ เอาใจช่วยนะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 15:18:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด jerry69 เมื่อ 2009-9-4 15:20

ก็ไปแก้ที่สวยงาม ที่เดิมแหละครับ เพราะหมอรับประกันเอียง 3 เดือน เลยได้แก้ฟรี เสียแค่ค่ายา 600 บาท ครับ ก็ทรงจมูกเก่าแหละครับ เพราะใช้ ซิลิโคนอันเดิม แค่ทำโพรงใหม่ แล้วใส่น้องซิลิให้เข้าที่
ไปแก้ทีไหนมาครับ อยากรู้อะ PM มาได้ครับ อิอิ
สวยงามทำสวยนะ แต่ชอบปลายเอียงอยู่เรื่อย  เราก้ปลายเอียง แต่ไปแก้ที่อื่น ผลปรากฏว่า ก็ยังเอียงนิดหน่อย แต่ไม่สวย หนาเป็นแท่ง  สู้ของเดิมไม่ได้เห็นๆ ทั้งที่แพงกว่าด้วยซ้ำ  เซงเลย
หายไวไวนะครับ อณาจักรนาเนีย รออยู่ อิอิ
สู้ๆครับ
เพิ่งทำมาวันนี้รึเปล่า

แล้วเลือดหยุดไหลรึยัง

ถ้าหยุดแล้วก็ไม่เป็นไร

ถ้าพรุ่งนี้ยังไหลอยู่ แสดงว่า ผิดปกติแล้วครับ

ต้องกลับไปพบหมออีกทีนะครับ
งั้นรอพี่โอมดีก่า เคสแบบนี้ไม่เคยเจอแฮะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 02:01:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็เลือดที่ไหลออกมาไงครับ แห้งจนเกาะเต็มรูจมูกข้างที่ไม่ได้ผ่า แน่จัยครับ หมอผ่าที่เดิม เพราะ ยังเห็นไหมเย็บที่เดิมอยู๋เลยอะครับ
แก้ตอน 2 เดือน น่าจะผ่าคนละข้างกับคราวที่แล้วนะ เช็คข้างผ่าแน่ใจแล้วนะคะ ว่าเลือดไหลคนละข้างกับที่ผ่า
จนคราบเลือกเต็มรูปไหมแล้ว งงประโยคนี้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้