ดู: 6868|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] สอบถามคะ เกี่ยวกับดูดไขมันที่ขา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-4 02:49

ดูดมาแล้วห้าวันอะึคะ ขาบวมแล้วเป็นรอยช้ำจ้ำๆ บวมถึงเท้าเลยคะ
ควรประคบร้อนหรือเยนคะ การแช่น้ำอุ่นช่วยลดอาการบวมมั๊ยคะ
ขอโทษทีนะคะ ไม่มีprogramที่สามารถย่อรุปอะคะ

โดนดูดไปห้าจุดเลยสาหัสพอควรคะ [ตั้งแต่ก้นถึงเข่าคะ]
แนะนำวิธีลดบวม กับให้รอยช้ำหายเรวๆหน่อยคะ

ขอบคุณคะ

ตอนนี้ จ ข ก ท เป็นงับบ้างค่ะ เล็กลงมามากไหมค่ะ คือพึ่งไปทำมาเมื่อสามอาทิตย์ก่อนค่ะ ไม่เป็นขาเล็กลงเลย...แอบกังวล รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
อยากดูดไขมันบ้างจัง  แล้วเรามาสามารถเอาไขมันของเราไปฉีดเพิ่มส่วนอื่นในร่างกายได้ไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

พอทราบมาบ้างเล็กน้อย ว่ามิควรนะคะ ^^"  โพสต์ 2011-10-3 22:32
ไขมันที่อยู่ใต้ผิวหนัง เมื่อมีไขมันใต้ผิวมากขึ้นก็จะทำให้ส่วนอวัยวะนั้นดูนูนโป่งขึ้น ทำให้ดูไม่สวยงาม ท่านที่กำลังมองหาสถานที่ ดูดไขมันส่วนเกิน ที่เห็นผลอย่างแน่นนอนและปลอดภัย ในราคาที่ถูก คลิ๊กดูรายละเอียด การขจัดไขมันส่วนเกินนั้น ในปัจจุบันมีหลายวิธีมาก เ่ช่น การดูดไขมัน สลายไขมันด้วยเลเซอร์ เป็นต้น การออกกำลังกายยังเป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับท่านที่ต้องการ สลายไขมันในส่วนต่างๆที่ท่านต้องการขจัดออกไป สำหรับท่านที่ไม่ต้องการใช้บริการด้านการดูไขมันกับเรา แต่ต้องการสลายไขมัน ต่างๆเรายินดีให้คำปรึกษา ร้านของเรายินดีให้คำปรึกษา และคำแนะนำ ต่างๆในด้านการ ดูดไขมัน และ สลายไขมัน ต่างๆอย่างถูกต้อง การดูดไขมันที่ถูกวิธี และการรับษาและดูแลตัวเองหลังดูดไขมัน คลิ๊กดูรายละเอียดได้ทางหน้าเว็บไซต์ ไขมัน เป็นสิ่งที่ผู้หญิงทุกๆคนไม่ต้องการที่จะมี เพราะไขมันคือตัวที่ทำลายความมั่นใจของคุณผู้หญิง บริษัทของเราเป็นสถานเสริมความงาม ให้บริการต่างๆ ไม่ว่าจะ สลายไขมัน ดูดไขมันส่วนเกิน และเสริมสวยต่างๆ
อยากดูดบ้างจัง
ขอดู อัพเทอร์ด้วยนะคะ แนะนำด้วยคะ
อยากดูดไขมันด้วย ยย  ขาแอบไหย่
ขอข้อมูลด้วยน้าค้า
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-13 05:49:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่แผลที่ดูดไม่เหนเลยคะ  ของเราออกไป 2500ccเยอะมากคะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-13 05:43:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-13 05:48
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-2-12 22:54
จขกท. ดีขึ้นยังคะ มีรูปมีอัพให้ดูผลมั้ยค้า  ...

ตอนนี้ขาหายบวมละนะคะ  แต่ยังไม่เลกเลยคะ
แล้วแอบมีน้ำนี่อะคะซึมๆๆ มองบอกเป็นน้ำไขมันอะคะ
ลองดูนะคะ

แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ต้นฉบับโพสต์โดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-4 17:23
แล้วใครรุ้มั๊ยคะว่านานมั๊ยจะหายบวมเดินได้ปกติ ...

อันนี้แล้วแต่คนคะ เพราะคนเราบวมไม่เหมือนกัน เวลา ก็น่าจะ 1 อาทิตย์ ถึง 1 เดือนอะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-2-4 18:11
อยากดูดไขมันมั่ง ทำที่ไหน ราคาเท่าไร อยากได้ข้อมุลค ...

มีหลายที่คะลองศึกาาดูแล้วกันคะ
ตอบกระทู้ Candy^^ ตั้งกระทู้

อาบน้ำได้คะ เพราะมีกันน้ำติดอยู่แล้วไม่ใช่เหรอคะ ถ้ามันเปรียกให้แกะออกแล้วเช้ดให้แห้งแค่นั้นพอคะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 17:32:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-4 17:32

เลือดไหลตอนทำเสรจแล้วไปเข้าห้องน้ำคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 17:23:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วใครรุ้มั๊ยคะว่านานมั๊ยจะหายบวมเดินได้ปกติ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 17:10:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jidapa1234 ตั้งกระทู้

สามวันแรกหมอห้ามโดนน้ำอะคะ พออาบน้ำได้แช่น้ำอุ่นซะงั้น
งั้นต่อไปทำไรดีคะ เยนหรือร้อนดี
ถ้าบวมให้ประคบเย็นครับ   ถ้าฟกช้ำ คล้ำ ให้ประคบร้อน
ช่วงแรก 3 วันน่าจะประคบเย็นไปก่อน  หลังจากนั้นค่อยประบคบร้อนคั
หลังทำมา 72 ชม. ขึ้นไปสามารถประคบอุ่นได้แล้วค่ะ และควรใช้สเตย์รัดไว้ตามคำแนะนำแพทย์เสมอ
ไม่ควรแช่น้ำร้อนนะคะ เพราะอาจทำให้บวมได้

ขอให้หายเร็ว ๆ นะคะ สวย ๆ สมใจค่ะ
ตอบกระทู้ Candy^^ ตั้งกระทู้

ควรประคบเย็น 3วันแรกหลังทำ แล้วตามด้วยประคบอุ่นอีก 3 วัน อาจใช้ยาทาลดรอยชำเรพาริลเจลทาบริเวณชำ
ซื้อยา ไดฟีลีน มาทา และนวดเบาๆค่ะ  
ขอโทษนะคะดูููดไขมันที่ไหนคะ กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะอยากจะทำบ้างค่ะ และขอให้หายเร็วๆนะคะ
หายไวๆนะครับ แล้วดูรีวิวหน่อย..ว่าจะพาแฟนไปดูดเหมือนกัน หึหึ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้