ดู: 5741|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 54 จะไปบุกหมอบุญถิ่นแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยไปหาโดยไม่ได้นัดล่วงหน้าบ้างไหมครับ แนะนำหน่อย กลัวไปแล้วไม่ได้ทำเหมือนกันแหละ แต่จะลองเสี่ยงดู
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-5 17:32:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ครับแต่อาจต้องรอนานมาก ถ้าจะให้ดีลองโทรเช็คคิวตอน 5 โมงเย็นจะดีกว่า ถ้าได้นะไม่ต้องรอนานด้วย
สมมติใช้วิธีบุก ได้ทำแน่มั้ยอ่า?
ซู้วซู้ววววว ~ ,, หล่อหล่อค๊าบบบบพี่ [=
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 22:18:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ panchuay ตั้งกระทู้

หลังจากทำแล้วก็จะมีโทรมาถามครับถึงเรื่องอาการบวม ว่าเตือนวันนัดอีกครั้ง แต่ในวันที่ไปทำเขาจะมีเอกสารการปฏิบัติตัวหลังผ่าตัดอย่างละเอียด  ถ้าสงสัยก็สามารถถามเพิ่มเติมครับ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ต้องเครียดครับถ้าอยากสวยก็ทำเลย ยอมเจ็บนิดหน่อยแล้วสวยขึ้น สู้ๆๆๆ  โพสต์ 2011-2-5 09:46
อ่านมาหลายกระทู้และ ทั้งเริ่มกลัวและเครียดไม่รู้จะเอาไงดี  โพสต์ 2011-2-4 22:40
พี่ๆๆ คลีนิคหมอบุญ พยาบาลเค้าแนะนำดีมั้ย หลังทำเค้าให้เราทำไรบ้าง....

ถ้าไม่มีครายช่วยดูแลจะได้มะ
ทำมาแล้วเป็นงัยมั่งค่ะ รอดูรูปอยู่นะ ขอให้หล่อสมใจ แล้วก้อหายเร็วๆ ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย vanquish เมื่อ 2011-2-2 21:01
ตอบกระทู้ bitoei_29 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะครับสำหรับวิธีแน ...

ของเตย ก้อ 4 วัน แต่ก้อเห็นอยู่ว่าบวมนะค่ะ แน่ๆ ก้อ 1 สัปดาห์อ่ะจร้า ประคบ บ่อยๆจะดียิ่ง
โท เบอร์ อะไร อ่า คะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 21:01:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bitoei_29 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะครับสำหรับวิธีแนะนำ ลองทำดูแล้ว ได้คิวแล้วครับ บ่ายโมง  สงสัยครับว่ามันจะบวมกี่วันผมเปิดงานอีกทีวันจันทร์ จะหายทันไหม หนอ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 20:57:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมได้คิวตอน บ่ายโมง ครับ โทรถามเมื่อตอนเย็น
เราก้อไปวันที่3 เหมือนกานเจอกานก้อทักด้ายนะ  หมอนัด 5 โมง ไปมาวันนี้กะจะไปบุกเเต่ช้าไปคิวเต็ม เรยได้ปรึกษาหมอก่อนพอดีว่าคิวพุ่งนี้ว่างคิว 1 เรยยได้ทำวันพุงนี้  *-*
:)โอ๊ยอยากทำรอตัง อิอิอิ
เราบุกค่ะ เจ็ดโมงกว่า พอดีว่ามีคิวนัดมาแค่สองคน เราเลยได้ทำเป็นคนที่สามค่ะ
เมย์โทรถามคิวเค้าเอาอ่ะ ว่าพรุ่งนี้มีคิวว่างหรือเปล่าไรเงี้ย เขาก้อจะบอก คิวมาว่าเวลากี่โมง
เราก็ไปวันที่3กุมภา54นี้เหมือนกันจร้า นัดคิวเอาไว้
แต่ยังไม่รู้จะไปยังไงเลย กลัวไปม่ะถูกอ่ะ เครียดๆๆ
ใครรู้ทางว่าจะไปยังงัยได้บ้างช่วยบอกทีนะคะ พรุ่งนี้แล้ว
ขอบคุญค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไปง่ายมากค่ะนั่งรถไปลงบางลำภูเลย คลินิคตรงข้ามตั้งฮั่วเซ็ง หาง่ายมาก  โพสต์ 2011-2-2 21:34
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 10:32:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกแรงใจครับ
เราไปบุก 8 โมงเช้า แต่ได้ทำ เที่ยงอะ เราตั้งใจมาทำก้อได้ทำเลย ตอนคุยกับคุณหมอคุณหมอเป็นคนพูดตงๆแต่ไม่มีอารายค่ะ เพราะลูกค้าเยอะ แต่พอคุณหมอเสริมให้เรา ทำดีมากๆ ประมาณ 20 นาทีเสร็จส่วนมากผู้ชายทำเยอะ เราหน้าไม่เขียวเลย แค่ดั้งบวมแต่ไม่มาก หลังจากนั้นพยาบาลก้อเทคแคร์ดีโทรมาถามว่าเป็นไงบ้าง หมอบอกว่าที่บวมเพราะฉีดยาชา แต่เสริมออกมาพอจัยมากๆค่ะ สวยเกินราคาจิงๆ ไม่มีผลอารายด้วย ชอบมากๆ ลองไปดูนะค่ะ ถ้าตั้งจัยมาทำก้อทำเลย สวยเว่อ อิอิ
ขอให้สวยหล่อสมใจนะคะ  
ลองไปเสี่ยงดูค่ะ ได้ทำอยู่แล้ว แต่จะรอคิวที่เท่าไหร่แค่นั้นเอง แต่ถ้าพลาด ลองแบบเราก็ได้นะ
โทรไปที่คลีนิค ประมาน 11.00-12.00 น. ลองถามว่าใครยกเลิกคิวบ้าง ให้ใส่ชื่อนายแทนเลยก็ได้นะ
เพราะเค้าก็ทำแบบนี้ล่ะอย่างโทรไปวันนี้ พุ่งนี้ได้ทำเลย คิว2 ด้วย อิอิ ขอให้ได้ทำ ขอให้ออกมาหล่อๆจ้า
สู้ ๆ คับ  ขอให้ได้คิวนะ
ตอบกระทู้ vanquish ตั้งกระทู้

ตูนก้อทำหมอบุญคะ ขอให้ทำแลวหล่อๆๆๆๆขึ้นก่าเดิม มากมายนะคะ เปนกำลังใจให้ สู้ๆๆ
เราบุกไป ตี5 ได้คิว8 ได้ทำเกือบทุ่ม อิอิ :)
สู้ๆๆๆๆคับ เอาจัยช่วยคับบบบบบบบบ
ใกล้แล้ว  สู้ๆน๊าค่า จะสวยแล้ว*-*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้