ดู: 61548|ตอบกลับ: 204
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] จมูกใหม่หมอ อภิชาญ สวยกว่าเกาหลี แถมเนียนอีกตังหาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cookiee เมื่อ 2011-2-1 18:03

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cookiee เมื่อ 2011-2-1 18:00

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cookiee เมื่อ 2011-2-1 17:57

ทำจมูกกับหมอ อภิชาญ  frist care clinic ตรงปิ่นเกล้าค่ะ คุณหมอท่านเก่งๆจริงๆ ทำได้เป็นธรรมชาติมาก แล้วคุณหมอยังใจดีให้เวลากับคนไข้นาน คุยกับคุณหมอตั้งนานกว่าจะตัดสินใจทำ คุณหมอก็ไม่โกรธเลย ที่สำคัญสวยขึ้นแต่ไม่มีคนดูออกเลยค่ะ เพราะไม่เปนแท่ง คนไข้ส่วนใหญ่ทำแล้วหน้าจะหวานขึ้นค่ะ เพื่อนๆช่วยวิจารณ์กันด้วยนะค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำ

]

cookie3.jpg (44.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 23)

แสดงความคิดเห็น

so cute ^^  โพสต์ 2011-2-17 11:16
สวยค่ะ หน้าดูเป็นสัดส่วนมากขึ้น น่ารักดีค่ะ  โพสต์ 2011-2-10 21:08

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

สวยขึ้นค่ะ เปนธรรมชาติมากเลย
ทำแล้วแบ็วเปนสาวเกาหลีเลยอ่ะ ><
สวยมากเลย แล้วแพงไหม
สวยมากเลยคะ ทำที่ไหนมาคะ
สวยค่ะ  หน้าหวานขึ้นเยอะเลยนะค่ะ
ทรงสวยๆกันทุกคนเลยคร๊
สวยมากเลยคร๊  น่ารักเหมือนเกาหลีจริงๆ
สวยเนียนอย่างที่บอกเลยค่ะ  น่ารักมากเลยค่ะ
สวยค่ะ  เกาหลี้เกาหลี
น่ารักมากเลยค่ะ เหมือนสาวญี่ปุ่นเลย
สวยๆค่ะ ดูทรงจมูกสวยดีค่ะ  เป็นศโลปปลายเป็นหยดน้ำด้วย  สวยงามค่ะ
สวยค่ะ หมอทามเนียนนนมากกสวยด้วย
สวยขึ้นมากกกกกกกกกกกกกก
สวยเปลี่ยนยังกะคนละคน แถมหน้าดูเด็กขึ้นด้วยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยมากๆคร๊  ชอบทรงจมูก
สวยมากคร๊ ชอบทรงจมูกค่ะ  หน้าก็เปลี่ยนไปเยอะเลยนะคร๊
สวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก
เบอร์คุณหมออภิชาญทำไมไม่ตรงกันเลยอ่ะ....
สวยค๊ เกาหลีเหมือนที่บอกจริงๆ คร๊  ทรงสวยดี ค่๊ะ
สวยๆ ค่ะ เนียนจริงๆ  เกาหลี้เกาหลี ค่ะ อิอิ
เกาหลีจริงๆ ด้วย
สวยมากเลยคระ  เกาหลีจิงๆด้วย  สวยๆๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้