ดู: 6279|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตื่นเต้นมากมายกะจมูกหมอเฉลิมจันทร์นี้ 31 สิงหาค๊า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
ยุ้ยได้คิวคุณหมอบ่ายสองค่ะ ตื่นเต้นมากมายเลย ตอนนี้กำลังเตรียมผ้าเย็นไว้ และก็น้ำใบบัวบก อยากถามผู้รู้ว่า
เจลที่ใช้ทาเย็นๆชื่อว่าอะไรคะ ทาตรงไหนบ้างคะ ตอนนี้มีบัวหิมะแล้วกระปุกนึง ทาตรงจมูกได้เลยมั้ยคะ หรือว่าทาเฉพาะรอบๆคะ อีกอย่างก่อนผ่าตัดต้องงดน้ำงดอาหารมั้ยคะ ตอนจองคิวคุณพ่อไปจองให้เลยไม่ได้ถามมา
ช่วยแนะนำทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
เป็นอย่างไรบ้างครับ
เป็นอย่างไรบ้างครับ ให้กำลังอ่ะ สงสัยคงกำลังบวมอยู่
เป็นกำลังใจให้นะคับ
อย่าลืมรีวิวมาให้ดูกันมั่งเน้อ..

อย่าทาเร้ยยยย เรพาริลอ้ะ ลอกนะจ๊ะ จมูกลอกเปนริ้วๆเรยจ้ะ
ขอให้ประสบความสำเร็จนะคับ...

หายไวไวนะ

เป็นกำลังใจให้นะ
น่าจะอยู่คลีนิคแล้ว

เป็นกำลังใจให้นะคับ

รอชมรีวิวอยู่คับ
นับถอยหลังแล้ว ยังไงมาเล่าให้ฟังบ้างนะก๊าบปม สู้ๆๆๆๆ
วันนี้แล้วขอให้ออกมาสวยๆนะคะ
ขอให้สวยๆนะคับ ^^
เป็นกำลังใจให้ครับ

อย่านอยด์นะ
วันนี้แล้วสินะ ขอให้ออกมาสวยสมใจ น่ะ..รอชมค่ะ
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เป็นกำลังใจให้นะ พรุ่งนี้จะสวยแล้วนะ

สู้ๆๆๆๆ
พรุ่งนี้แส้วสิคับ เป็นกำลังใจให้น้าคับ

ขอให้ออกมาโด่งๆ สวยๆ ถูกใจนะคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 10:01:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งแวะไปดูมาค่ะ นึกแล้วเสียวจัง กลัวๆนิดนึงด้วย ขอให้พี่หายไวๆนะคะ
เอาใจช่วยค่ะดูวิวพี่ไปพลางๆก่อนละกันนะค่ะพี่ทำเมื่อวานสดๆใหม่ๆไม่ต้องงดน้ำงดอาหารค่ะฉีดแค่ยาชาไม่ได้วางยาสลบจ้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 00:58:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช้เรพาริลเจลป่ะ แต่ยังไงก็ลองดูของตามลิงค์ข้างล่างนี้อ่ะ เป็นกำลังใจให้นะก๊าบปม

http://www.dungdong.com/viewthread.php?t ...
ต้นฉบับโพสโดย pingpong1006 เมื่อ 2009-8-30 00:51

ขอบคุณมากค่ะ พรุ่งนี้จะไปเดินหาซื้อมาให้ครบสูตรตามลิงค์เลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 00:52:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปตอนแต่งหน้าค่ะ แต่ออกมืดสลัวนิดนึง ดูไม่ชัด วันผ่าตัดคงไม่ได้แต่งหน้าไป เอาหน้าจืดๆไปให้คุณหมอดู

อันนี้แบบที่อยากได้ ไม่รู้ว่าเค้าเป็นใคร เล่นหนังพิ้นบ้าน หาเจอทางเน็ต เค้าน่ารักดี ชอบจมูกเค้าค่ะ

ใช้เรพาริลเจลป่ะ แต่ยังไงก็ลองดูของตามลิงค์ข้างล่างนี้อ่ะ เป็นกำลังใจให้นะก๊าบปม

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=566&extra=page%3D1
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้