ดู: 20511|ตอบกลับ: 178
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Deday 24 Aug 09 by sownoi

[คัดลอกลิงก์]
เข้ามาแชร์ประสบการณ์กับคุณหมอเฉลิมนะค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ  18.00 น. โดยประมาณที่ ฟอร์จูน คลีนิค

หลังจากเคลียแบบจมูกกับคุณหมอเสร็จ ก็ไปถ่ายรูปและขึ้นเขียง..   ยอมรับว่า เตรียมตัวมานานสองเดือนแล้ว จะว่าไม่ตื่นเต้นแล้วก็ว่าได้ แต่พอเอาเข้าใจ มันหวาดเสียว มันกลัว..  แต่ไม่ยักกะถอยแฮะ...  ยาชาเข็มแรกตอนแรกก็คิดว่า จะเจ็บโคตร ๆ แต่พอโดนเข้าจริง ก็ โอเค เจ็บน้อยกว่าฉีดยาชาที่เหงือกตอนถอนฟันกว่าแยะ..  หรือสรุปว่า เจ็บนิดเดียวนั้นแหละ   ..  ความเจ็บก็มีบ้าง แต่ไม่มาก แต่ความกลัว และความเสียวมันนำความเจ็บอะดิ..  ระแวงว่ามันจะเจ็บมากว่า

หลังจากนั้นคุณหมอก็เอาซีลิโคนมาทาบ ๆ ตัด ๆ สลับกับฉีดยาชา คุณหมอเปิดเพลงคันทรีย์เก่า ๆ สงสัยดูวัยของเราและเปิดเพลงให้เข้ากับวัยละมั๊ง เพราะเห็นกระทู้อื่นคุณหมอเปิดเพลง Nobody อะ..  สรุปว่าแก่แล้วเรา

คุณหมอฉีดยาชาอีก ที่หว่างคิว ซ้าย ขวา กลางจมูก ซักพักคุณหมอก็ลงมีด แต่ไม่รู้สึกเจ็บซักนิด.. มีน้ำไหลออกมาคาดว่าคงเป็นเลือด... ซักพัก คุณหมอก็ใส่ซีลิ โอ้ว. มันแน่น ๆ นะ.. อืม.. ระแวงจังเลย เพราะมันใกล้สัมผัสทั้ง 5 บนใบหน้า มันจึงหวาดระแวง พยายามเอาสติไปคิดเรื่องอื่น ๆ แต่ก็ไปไหนไปไม่ได้ไกล เพราะคุณหมอตัดซิลิ ขูดกระดูก มันช่าง...  สุดบรรยาย..... นาที ต่อนาที  แต่ก็ไม่เจ็บ.. คุณผู้ช่วยใจดีเอามือให้เจ็บ คงเพราะเห็นอีคนนี้ทำไมมันเกร็งจริงฟะ...   นอกจากจะบีบคุณผู้ช่วยแล้ว ยังแอบเอาเล็บไปจิกเค้าอีก..  คุณผู้ช่วยก็น่ารัก พูดอย่างดีว่า บีบก็พอค่ะ อย่าจิกค่ะ เล็บยาว ... มันเจ็บ ..   โฮ..  ๆ ขอโทษมาก ๆ ค่ะ..    ทำไม่เราต้องเสียวมากขนาดนี้ฟะ...คิดในใจ
แล้วซักพักคุณหมอก็แต่งให้ตรง.. บีบ ๆ บิด ๆ เรารู้สึกได้ถึงเสียงซิลีในจมูก   โอ.. อะไรจะขนาดนั้น  คุณหมอให้ผู้ช่วยดูว่าเบี้ยวไหม ตรงหรือยัง... บิด ๆ ไปมา จนกระทั่งเย็บแผล ดูซิขนาดฉีดยาชา ยังอุตสาห์รู้อีกนะ ขั้นตอนทำอะไรถึงไหน..
วินาทีโล่งอกมาถึง เมื่อคุณหมอบอกว่า  เอาค่อย ๆ ลุกขึ้นมาดูนะว่าใช่แบบที่ชอบไหม..  เบี้ยวหรือไม่...
เห็นหน้าตัวเองในกระจก..  อะจึ๋ย... แปลก ๆ อะ.. จมูกเหมือนผู้ชายเลยอะ... แต่ก็เข้าใจค่ะว่ามันจะยังบวมอยู่.. แต่ก็ชอบนะ... โอเลย.... เพราะเราเลือกเองว่าขอมี Hump และปลายเชิด.. แบบปอย..

114700.jpg (67.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

รีวิว อันนี้ ถูกใจสุดๆๆ

สวยออกคับ..........

อย่าคิดมาก............

ยิ่งรูปล่าสุดบีว่าดูดีมากเลยนะ...............
ขอแสดงความยินดีกับจมูกใหม่ด้วยนะคะ จมูกสวยมากค่ะ  แล้วตอนนี้กี่เดือนแล้วค่ะ
พี่ทำการบ้านมาดีมากๆเลยค่ะ

แฮะ  แฮะ   ขอลอกการบ้านพี่หมดเลยนะคะ

ขอทรงนี้เลยค่ะ  สวยจาง   สวยจาง  สวยจางงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงค่ะพี่
สาวน้อยก็สวยอีกแล้วคราฟ คนหนึ่ง

แล้ว  ทำอะไรเพิ้มบ้างหรือเปล่าครับเนีย

เท่าที่ผ่านๆๆมาเห็นค้าวทำกันแล้วทำกันอีกนะครับ

สวยมากๆเลยค่ะ หนูว่าพี่ทำแล้วดูเด็กลง หนูเคยเห็นบางคนทำแต่ดูเหมือนว่าจะดูแก่กว่าเดิม
แต่พอมาเห็นรูปของพี่ โอ้...หนูไม่ลังเลแล้วค่ะ หวังว่าถ้าทำแล้วคงออกมาสวยและดูเด็กอย่างพี่นะ
เมือคืน สาวน้อย ไปอะปาว เอ่ย

มองหา แต่ไม่ยักกะเจอ

หรือว่า พี่ลายยย มาแต่พี่ไมเห็น

หูยยยยยยยยยยยยยยย จมูกสวยมากๆค่ะ หนุชอบจมูกแบบพี่จังเลย
ชอบตงหว่างคิ้วมากๆค่ะ โค้งสวยมากๆค่ะ อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆ
หนุกัวจังว่าหว่างคิ้วหนุจะสูง ถึงยุบละอาจจาไม่สูง
แต่เพราะหนุเองอยากได้ต่ำๆ เลยนอยว่าจะสูงไป
และก้อโค้งงามๆแบบของพี่ จาเพอร์เฟกมากๆเลย
ดีใจด้วยนะคะ ได้จมูกงามๆมาครอบครอง น่าอิสฉามากๆค่ะ
ก๊อกๆๆๆ เจ้าของกระทู้นี้ไปไหนเอ่ย

อยากเห็นหน้าอ่ะค่ะ

มาแปะรูปหน่อยค่ะ พี่สาวน้อย{:13_953:}
สวยมากๆๆๆเลยค่ะ
ขอบคุณนะคะพี่สาวน้อยที่เข้าไปเป็นกำลังใจให้
บวมมากเลยค่ะ
แต่ทรงไม่เหมือนของพี่เลยค่ะ
หมอบอกว่าทำได้
แต่จะต้องปรับให้เข้ากับหน้า
แต่ภาพรวมก้อโด่งนะคะ
แต่ความสวยน้องต้องยกใหพี่สาวน้อยค่ะ
จมูกสวยมากครับ คล้ายๆ ปอยเลย
สวยมากมายก่ายกองเลย อยากทำมากๆเลย
แต่จะหาคำพูดอะไรบอกสามีดีหล่ะ ให้เค้าอนุญาติสักที่
ไม่อยากสวยแบบธรรมชาติลงโทษแล้ว
ดูรูปจนครบแล้ว พี่สวยขึ้นเยอะมากครับขอบอกจมูกพี่ สุดยอด
จมูกทั้งโด่ง ทั้งยาว สวยมากเรยค่ะ
หน้าก้อดูเด็กลงด้วยค่ะ
ดูทรงแร้ว เหมือน แอ๊พ ทักษอร เรยค่ะ   สวยๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-9-10 17:35

ไม่เหมือนแอฟ นะ แอฟ ปลายงุ้มมากๆหยดนำมากๆแล้วฮัมพ์ก็เยอะมากๆ แต่จมูก จขกท.ทรงดูหวานกว่า ปลายเชิดขึ้นนิดๆ พุ่งๆ สวยคนละแบบ
สวยอ้ะ เค้าอยากได้พุ่งๆแบบนี้มั่งงงงงงง
พระเจ้าใจร้าย นู๋อยากได้เนื้อปลายตะหมูก แง้ๆๆๆๆๆๆๆ
ทำมัยนู๋ดูแ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-5 19:55

จมูกปลาแค่นี้ก็สวยจะตายอยู่แล้วปลายพุ่งอยู่แล้วจะจิ้มตาคนข้างๆอยู่แล้ว
ส่วนเจ้าของกระทู้ เห็นรูปแล้วตกใจเลย โฮ ทำจมูกแล้วอายุลดลง 10 ปีเลย
สุดยอด
สวยค่ะ น่าคมขึ้นจริง ๆ สุดยอดค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สมแล้วที่แฟนพี่สาวน้อยบอกว่าเหมือนได้แฟนใหม่
ก็สวยจริงนี่คะ พี่คิดในใจป่าวคะ ว่ารู้งี้ไปทำมาตั้งนานแล้ว
(ไม่แน่นะคะทำตอนสาว ๆ อาจจะได้เป็นดารา นางแบบไปแล้วก็ได้)
ชัวร์ค่ะพี่สาวน้อย นู๋ เอาของพี่ไปเป็นแบบชัวร์ค่ะ  ฟันธง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ดูจากรูปสุดท้าย นอกจากสวยขึ้น ยังดูเป็นธรรมชาติด้วย

จนพี่ต้องกลับไปอ่านดูหน้าแรกว่า ทำกับหมอไหนมา

เลยหายข้องใจ
25วันแล้วสวยมากเลยค่ะ
ชอบทรงจมูกพี่สาวน้อยมากที่สู้ดดดด...เลยค่า
157#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-18 09:06:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
....  แหมได้คำชมแต่เช้า วันนี้สดชื่นแน่นอน
สวัสดีตอนเช้าครับพี่สาวน้อยยย

วันนี้สวยเหมือนเดิมเลยพี่เรา
155#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-18 09:00:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
25` วันละค่ะ....

DSCF1424.jpg (38.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

DSCF1450.jpg (63.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้