ดู: 10435|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวยด้วยเมโกะกะคุงหมอมนัส

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อน้ำเพิ่งทำจมูกกะคุงหมอมาได้ประมารหนึ่งอาทิตย์แล้วเราบินตรงจากสวีเดนมาเพื่อทำสิ่งนี้โดยเฉพาะเลยนะตอนนี้เรากะลังจะกับแล้วจ้า ก่อนทำร้องไห้ก่อนเข้าห้องผ่าตัด กลัวจัง ทำเสร็จก็บวมมากมาย ตอนนี้ก็หายหมดแล้วค่ะ มาดูรูปกันดีก่า

2.jpg (67.39 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

สวยมากค่ะ  รอชมต่อน่ะค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยขึ้นคะ{:13_923:}
เเล้วนัดหมอยังไงอ่ะค่ะ ตอนนี้เรายุอังกิด อ่ะ ค่ะ ก้อว่าจ่ะไป เเต่กลัวไป เเล้ว ได้คิวช้า ไม่อยาก ให้ ดั่งมันบวม เขียว ขึ้นเครื่อง ลุยอ่ะ เเล้ว ไป กี่วันอ่ะค่ะ ถึงจะพอ ดี กับเวลา  เปลืองตังเเย่เลยน่ะค่ะ ทั้ง ค่า บิน ค่า ทำ หว่า เก็บตังๆๆๆๆ อิอิ

ตอบ ด้วยน่ะค่ะ อยากทราบ (จมูกดูเปนทำมะชาดโคด ดู สวยขึ้น มาก  อิอิอ เเอบชม อิอิ )
สวยครับ...เนียนดีดูธรรมชาติมาก...
หน้าสวยเลยครับ
lวยเนียนมากๆ เลยค่ะ บอกหมอว่ายังไงบ้างค่ะตอนทำอ่ะค่ะ

เก็บข้อมูลอยู่ๆๆ บอกออมหน่อยนะค่ะ
สวยค่ะ ธรรมชาติดีๆๆ เราชอบแนวนี้ ^ ^
สวยค่ะ ทำที่เมโกะเหมือนกันเลยค่ะ แวะมาเยี่ยมมั่งนะคะ
http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=1

สนใจเอาแก้มออกเหมือนกันมันมีเยอะเกิ๊น
แล้วอัพรูปมาให้ดูใหม่นะคะ
^_^ ดูน่ารัก หน้าเก๋เลย
ดูดีคร้า......................
ธรรมชาติมากๆๆๆๆค่ะ.......

ฝากกระทูพลอยหน่อยน่ะค่ะ  http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
เนียนสุดๆไปเลยคับ
สวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ น่ารักแร่ะค่ะ..
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-4 09:03:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วงนี้สอบเลยไม่ได้แวะมาดูเลย

มีคนสวยๆอีกเยอะเลยอิอิอิ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 18:54:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูรูปกาน

1.JPG (16.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

2.JPG (19.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 18:53:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้ำทำที่เมโกะ 35,000 บาทค่ะที่สาจาจตุจักร แต่บอกว่าทำดึกมากๆเป็นคิวแทรกค่ะ
ดูดีขึ้นเลยนะ  

ชอบภาพที่ย้อนตั้งแต่สมัยเด็กๆอ่ะ

เหมือนตามเว็ปที่เค้าแฉภาพดาราเกาหลีเลย อิอิ

ชอบ ชอบ
เท่าไหร่อะคะ

สนจัยที่นี่เหมือนกัน
จขกท น่ารักจังเลยอะ ปากนิด ตะหมูก หน่อย

ฉีดโบ แร้วจะงามกว่านี้เยอะ

สู้ๆ หาข้อมูลเยอะๆ น๊าคร๊า
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-15 23:05:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จุจุ.....

untitled.jpg (24.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้