ดู: 56719|ตอบกลับ: 153
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สำเร็จเสร็จ...." หมอบุญถิ่น "

[คัดลอกลิงก์]
หัวข้อชวนเข้ามาชม....อิอิ
สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวดั้งโด่ง..... หลังจากเงียบหายมาหลายอาทิตย์จากบอร์ดหลังจากขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆในเว็บดั้งโด่งนี้...
ดาวได้ไปเสริมจมูกมาเรียบร้อยกะคุณหมอ บุญถิ่น บุญรัตน์คลินิกนะคะ.... ก็คิดว่าสมหวังอยู่นะ อิอิ

ก่อนทำค่ะ

ก่อนทำค่ะ

...............................................................................................................

หลังทำ ยังบวมๆอยู่เลย .. คละๆกันนะคะ 1-3 วันแรกค่ะ

......................................... สอบถามได้นะคร๊า ...ถ้าอยากทราบรายละเอียดอะไร หุหุ ปล. ขอบคุณข้อมูลของเว็บดั้งโด่งมากๆค่ะที่ขาดไม่ได้คือ พี่ๆเพื่อนๆผู้มีประสบการณ์ที่คอยให้คำแนะนำตลอดมานะคะ ขอบคุณจริงๆค่ะ ^^

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

สวัดดีคะ ชื่อมิน พึ่ง ไปทำมา เมื่อวาน 1 พ.ค. 56 คือ  หนูว่าหนูบอกหมอเอาตรงกลาง มันเลยไม่โด่งอะคะ  กลัวหายบวมแล้วไม่สวย

แสดงความคิดเห็น

ขอโทดนะค่ะไม่ทราบว่าตอนนี้คิวยาวมั๊ยค่ะ พอรุ้ป่าวค่ะ มีเบอติดต่อมั๊ย  โพสต์ 2013-7-16 21:45
น่ารักคะทำที่เดียวกันเลย
น่ารักแล้วจ้า
น่ารักแล้วจ้า
ทำที่เดียวกันจ้า สวยงามมากๆ
ศิษย์เดี่ยวกันเลยแต่ของเธอทรงสวยกว่าเราสวยๆๆๆ
สวยคะ ทำมาเท่าไรคะ
สวยมากค่ะ กำลังจะไปทำพอดี แต่ไม่รุจะบอกว่าหมอเอาขนาดเท่าไหร่
สวยมากค่ะ ที่ตัดสินใจทำหมอบุญถิ่นเพราะดูเจ้าของกระทู้นี่แหล่ะค่ะ
แต่เจ้าของกระทู้จมูกเดิมยาว โชคดีจัง ทำออกมาแล้วสวยมาก อยากได้แบบนี้บ้าง
แต่เราจมูกเดิมสั้นเลยยืดได้แค่ สองมิล
อันนี้ พี่บอกหมอ ว่าแบบโด่ง  หรือ  ธรรมชาติ อ้ะค่ะ......???
สวยมากค่ะ แต่งหน้าเก่งด้วย ใช้ที่เขียนตาสีดำดำของอะไรอะคะ
อยากรู้จริงๆค่ะ ฮี่ฮี่
อบากทำมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ...หน้าแบบพลอยนี่ทำกับหมอบุญถิ่นจะออกมาสวยไหมคะ....มีแต่คนบอกไม่ต้องทำๆ มีอยู่แล้ว..แต่เวลาพลอยถ่ายรูปเห็ฯตัวเองแล้วไม่ปปลื้ม..ยิ่งมาเห็นคุณดาวยิ่งเป็นแรงบันดาบใจเลยค่ะ...แต่พลอยเป็ฯคนแพ้ง่าย บวมง่ายโดนอะไรก็ช้ำเขียวแล้วแบบนี้จะเป็นอันตรายไหมคะ..แล้วที่สำคัญคือ..ไปดูดวง หมอทักค่ะว่า สเริมดั้งนิดเดียว...เน้นว่านิดจริงๆ จะเสริมชีวิตหน้าที่การงานให้ดีขึ้นเลยค่ะ ยังไงขอคำแนะนำจากทุกๆคน โดยเฉพาะคุณดาวด้วยนะคะ..ปลื่มสุดๆค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

daily_ploy@hotmail.com  ยังไงช่วยadd พลอยทีนะคะ

http://www.facebook.com/#!/slp.ploy

อย่างงี้ละพี่ดาวทำมาแล้วก็สวยเลิศเชียว อยากสวยแบบนี้บ้างค่ะ
ดูดีขึ้นมาก งดงามจริงๆ
น่ารักมากๆเลยค่ะ.....ก่อนทำก็น่าระกหลังทำยิ่งน่ารัก....เราไม่รู้ว่าเราไปทำแล้วจมูกเราจาโด่งเท่าเทอป่าวนะแต่เรานัดคิววันที่ 30 มีนา 54 นี้ค่ะ
นี่รูปก่อนที่จะไปทำนะคะ
ดีค่ะ  จมูกแบบนี้จะบอกให้ทำไงค่ะ
ตอบกระทู้ ืสฟ ตั้งกระทู้

ขอตอบแทนเจ้าของกระทู้นะค่ะเพาะเราทำจมูกกับหมอมาสองครั้งแล้ว  ส่วนตัวเราว่า  หมอฉีดยาชาได้มือเบามากๆๆนะ
ซิลิโคนนิ่มป่าวค่ะ หาข้อมูลเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้