ดู: 7243|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมออรรถพร กับ จมูกผู้ชาย

[คัดลอกลิงก์]
หมออรรถพร ทำทรงจมูกผู้ชายสวยไหมอะครับ เห็นราคาแตกต่างกันมี 8-9 พันบาทและก็12000 อันนี้มันต่างกันยังไงหรอคับแล้วอันไหนดีกว่าอะครับ อยากทราบอีกเรื่องคุณหมอทำจมูกทรงพุ่งสวยยไหมอะคับบ ขอถามอีกเรื่องครับ คุณหมอมือหนักไหมครับคือยังเรียนอยู่แล้วกลัวไปเรียนหน้าช้ำหนักอะครับบ / ขอบคุณครับ
กลัวตรงที่บอกว่านั่งบนโซฟา เริ่มไม่ไว้วางใจอ่ะ กลัว
unif_gay ตอบกลับเมื่อ 2011-1-3 22:57
ตอบกระทู้ Klaz ตั้งกระทู้

ดีคร้าบบบ  มำเลย  หล่ออยู่แล้ ...

สอบถามครับ โครงจมูกอย่างผมอาจสั้นหน่อยจะทำให้ยาวได้มั้ยครับ นายแอดไลน์ ได้ป่าว id :topten1984  จะส่งรูปให้ดูครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ
สับสนๆๆๆๆ  หมอ แต่งปลายเท่าไหร่ พอจะทราบมั๊ยคับบ
อยากทำครับ
กำลังเก็บข้อมูลอยู่ครับ
เข้ามาเก็บข้อมูล
ต้นฉบับโพสต์โดย clickme เมื่อ 2011-10-8 16:20
ผมไปลองคุยกะมอ ทุกอย่างโอเค แต่สถานที่ในการทำไม่ผ่า ...

จริงหรอคะ ???????
ตอบกระทู้ mootae ตั้งกระทู้

หมออรรถพร ที่สะพานใหม่มีคนเดียวม้าง
หมออรรถพร คิวเยอะมั้ยครับ ราคาไม่แพง
ใครมีเบอร์ที่คลีนิก ลงให้บ้างครับ
หมออรรถพรโอเค แต่....

ในห้องตรวจ ผมนั่งโซฟา หมอนั่งเก้าอิ้ที่มีล้อ หลังหมอมีเตียงเก่าๆ ผ้าปูลายๆดอกๆ หัวเตียงมีถังอ๊อกซิเจนเก่าๆถังนึง ปลายเตียงมีกล้องจุลทรรจเก่าๆอยุ่สามเครื่อง

พอออกจากห้องตรวจ เห็นผู้หญิงคนนึงนั่งสะลลึมสลือบนโซฟาสีขาว โดยมีผ้าขนหนูรองศีรษะ ด้านข้างโซฟาเป็นเตียงรถเข็น(เหมือนในห้องฉุกเฉินตามโรงบาล) บนเตียงมีผ้าสีเขียวขนาดไม่ใหญ่กางอยู่ และมีอุปกรณ์ผ่าตัดเรียงอยู่ ซึ่งทั้งโซฟาและรถเข็นอยู่ติดกับราวบันได

พนักงานในคลินิคแต่งตัวบ้านๆ เสื้อคอกลม กางเกงขาสั้น แล้วใส่ชุดกาวทับอีกที

นี่คือสิ่งที่ผมเห็น ผมเลยไม่ทำกะหมออรรถพร ถ้าคุณไม่เชื่อลองไปคลินิคเค้าดู

แสดงความคิดเห็น

ผมว่าคุณจำมาผิดคลีนิคหรือป่าวครับ ใสห้องผ่าตัดของคุณหมอสะอาดนะครับ  โพสต์ 2011-10-17 00:15
ที่พูดถึงคือห้องตรวจหรือเปล่า ห้องผ่าตัดจริงๆก็โอเคอยู่นะ  โพสต์ 2011-10-17 00:13
โซฟาเลยเหรอ..!

นั่งโซฟาเลยหรอ จมุกจะไม่เอียงหรา 55++  โพสต์ 2015-9-10 16:56
หมอเฉลิมก็ดีนะคับ
เท่าที่อ่านดู หมออรรถก็น่าสนนะคับบบบบ.....ขอบคุนข้อมูลดีๆนะคับ
ผมไปลองคุยกะมอ ทุกอย่างโอเค แต่สถานที่ในการทำไม่ผ่าน เพราะนั่งบนโซฟาแล้วผ่าจมูกเลย ไม่ไหวๆ
ผมจะไปทำวันที่11นี้แล้วครับตื่นเต้นมากมาย
ไปทำมาแล้ว วันที่สองละ  ตาจะปิด  รอยช้ำแทบไม่มี  แต่แคบวม  หมอมือเบาจิงอะไรจิง  ดีนะ  เราทำ หมื่นสอง     หมอเค้าบอกว่า หมื่นสอง ลำหรับ คนแพ้ง่าย  ตัวเมกา กะซอฟก่า  ดูเปนธรรมชาติ ไม่โด่งเท่า9พัน ของญี่ปุ่น
หมออรรถพร ทำทรงจมูกผู้ชายได้เจ๋งเป๊ง100% จะออกแนว สไตร์ละตินยุโรป แต่หมอเฉลิมก็สวยแต่จะออกแนวเกาหลี ทำออกมาสวยจริงแต่ทรงก๊จะเหมือนกันแถบทุกคน ( ก๊ลองศึกษาดู ถูกใจหมอไหนก๊หมอนั้นแหละ ปัญหาเกิดได้ทุกหมอนะ ลองศึกษาดูดีๆก่อนๆ )
คิวยาวไหมครับ ของ คุณหมอ อรรถพร แล้วให้เวลาพักฟื้นนานไหมครับ

พอดีกำลังเก็บข้อมูลรวบรวมหลายๆคุณหมอ....
ตอบกระทู้ hypermote ตั้งกระทู้

กล้าก็สนใจอยุ่นะคับ  อยากทำจัง แล้วของหมอสุชาติล่ะ? เนื้อจมูกเยอะกลัวทำละจมูกใหญ่อ่ะคับ
ตอบกระทู้ unif_gay ตั้งกระทู้

เอาไป20ค่าชมเลย 555
8000 ซิลิโคน ญี่ปุ่นนิ่ม
9000 ซิลิโคน ญี่ปุ่นแข็งนิดนึง
12000 เมกา    แข็งกว่า 8000 แต่นิ่มกว่า 9000

เท่าที่สังเกตุดู หมออรรถพรทำปลายไม่พุ่งแหลมนะ  แต่ทรงโอเคเข้ากะหน้าดี

พี่ กะ เพื่อน และก้อแฟน ไปทำมากะหมออรรถพร

สามคน จมูกคนละทรงเลยครับ

อยากทำมั้งจัง แต่ผมโครงจมุกสั้น และไม่มีปลาย  โพสต์ 2015-9-10 16:49
ตอบกระทู้ Klaz ตั้งกระทู้

ดีคร้าบบบ  มำเลย  หล่ออยู่แล้ว  ยิ่งทำยิ่งหล่อคับ  สู้ๆ  หมอมือเบามากๆคับของต้นบวมไม่มาก
ต้นฉบับโพสต์โดย unif_gay เมื่อ 2010-12-26 14:23
หมอมือเบามากๆๆ  ไปทำมาแล้วคับ   คือว่าตัว8000จะนิ่มกว่ ...

สนใจจังเลย ^ ^แล้วอย่าเราทำ9000นะดีมั้ยนะ ^ ^
อยากทำเหมือนกันครับ แต่รอเก็บข้อมูลก่อน เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่คร้าฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้