ดู: 18770|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูกที่หาดใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
อยู่หาดใหญ่อยากทำจมูก เพื่อนๆว่าทำที่หมอท่านไหนดีค่ะ มีใครพอทราบบ้างค่ะ
อยากดู review หมอกุลเดชคะ ช่วยอัพให้ดูด้วยนะคะ อยากทำมาก
ฝีมือหมอ กุลเดช หาดใหญ่คะ ในรูปใด้สิบวันแล้วคะ
แล้วที่คลินิคใกล้หมอล่ะค่ะ เป็นไงบ้าง จะไปทำที่นั้นค่ะ
เราเป็นคนที่ดั้งจมูกเว้าเข้าไปแล้วมีปลายจมูกขึ้นมานิดนึง เราไปทำจมูกกับหมอกุลเดช ตอนแรกก้อตัดสินใจอยู่นานระหว่างหมอนรากับหมดกุลเดช แต่เปรียบเทียบจากคนที่เคยไปทำกับทั้งสองหมอจึงได้ข้อสรุปว่าเลือกหมอกุลเดช หมอกุลทำจมูกสวยมากทรงจมูกยาวเรียวสวยปลายแหลมนิดๆดูเป็นธรรมชาติไม่หลอกตา ขนาดคนที่ไปทำกับหมอนรามายังชมว่าหมอกุลทำสวย แต่หมอกุลจะปากร้ายหน่อย ไปถึงไม่ทันพุดอะไรเปลี่ยนผ้าเสร็จก้อลากเราขึ้นเขียงเลย แต่แกทำมือเบามากหน้าเราไม่ช้ำเลือดเลยแต่บวมอย่างเดียว ส่วนหมอนราที่เพื่อนไปทำมาถ้าดูผ่านๆก้อสวยแต่ถ้าตั้งใจดูจริงๆจะใหญ่หน่อย แต่ก้อแล้วแต่ใครจะชอบอ่ะค่ะ สำหรับเราเชียร์หมอกุลสุดพลังค่ะ
มีใครสนใจขายคิวหมอนราบ้างมั้ยคะ ช่วงปลายเดือนเมษา ถ้ามีเรากะลังสนใจอยู่อ่ะค่ะ บอกได้เลยนะ

แสดงความคิดเห็น

เราพึ่งไปทำกับหมอกุลเดชมาได้4วันแล้วเราคิดว่าสวยดีนะ  โพสต์ 2011-5-2 17:20
ใครเคยทำจมูกกับหมอกุลเดชบ้างค่ะ  เค้าทำสวยกันหรือเปล่า พอดีหมอนราคิวยาว ไม่อยากรอเลย
หมอนรานิ ทำจมูกผู้ชายดีป่ะครับบบ ขอช่วยรู้ตอบด้วยครับ ขอบคุณนะครับ
เราทำที่หมอโกวิทย์ ข้างร้านเจีย ก็ทำสวยแบบเป็นธรรมชาติ(แต่ตอนนี้ยังดุไม่ออกเลย)
ที่เรารู้จักก้อมีคุณหมอสมพจน์อีกท่านนึงนะคะ คลีนิคอยู่หน้า รร.โนราเก่าอ่าค่ะ ราคาเสริมจมูก 8,500 คิวค่อนข้างยาวเหมือนกัน ลองคุยกะคุณหมอก่อนก้อได้นะคะ
หมอนราทำสวยนะ

เราว่าจะไปทำวันที่8ตุลานี้อ่ะ
มีใครเคยทำจมูกกับหมอกุลเดชหาดใหญ่บ้างค่ะ  ได้ข่าวมาว่าแก่ทำจมูกสวยมาก มีเพื่อนของพี่ที่เป็นสาวประเภทสองไปทำมาแล้วหลายคน แต่ไม่เคยเห็นรูปหรือตัวจริงของเค้า ก่อนหรือหลังทำเลยค่ะ ก็เลยอยากสอบถามเพื่อนๆว่าพอจะรู้จักหรือมีรูปคนที่ทำจมูกกับหมอกุลเดชบ้างไหมค่ะ
เป้ยจะไปทำวันที่2 /05/ 10ค่ะ

หมอนราอะค่ะ
ทำหมอนรามาค่ะ แต่เพิ่งทำไปได้สองวันเองค่ะ มีรูปหลังออกจากห้องผ่าตัดให้ดูค่ะ http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=6173
หมอนราฯไงแต่แกจาทำแบบธรรมชาติ  ไม่โด่งมาก ถ้าต้องการยังไงก็บอกหมอได้นะค่ะ  ราคา6000,8000บาท
หาดใหญ่มีคุณหมอดังๆด้วยน๊า แต่จำชื่อไม่ได้
เพื่อนมีใครรู้บ้าง
บอก จขกท หน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้