ดู: 1736|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทรงที่เห็นตอนทำเสร็จใหม่ๆ จะใกล้เคียงกับจมูกจริงแล้วใช่ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปทำมาแล้วค่ะ

สงสัยเกี่ยวกับทรงจมูกค่ะ คือหลังทำ ส่องกระจกแล้วก็โอเคนะคะ แต่อยากได้แบบจมูกโค้งขึ้นกว่านี้อีกหน่อยน่ะค่ะ  (หมายถึงส่วนปลายจมูก)

คุณหมอก็เสริมช่วงระหว่างตา กับปลายจมูกให้เราแล้วนะคะ เอาแบบธรรมชาติ

ทีนี้เราสงสัยว่าทรงจมูกที่จะได้ น่าจะประมาณตอนที่ทำออกมาใหม่ๆใช่ไหมคะ หรือมันจะเปลี่ยนอีก

วันนี้ทำมาก็ไม่มีเลือด หรือตอนทำก็ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด  แต่แอบลุ้นน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกๆความเห็นจ้า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 18:19:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์ว่ามันไม่เหมือนตอนที่ทำเสร็จค่ะ  เพราะตอนนี้เมย์แตกต่างกะตอนที่ทำเสร็จใหม่ๆสิ้นเชิง  ตอนเสร็จใหม่ๆมันสูงมากกว่าค่ะ

ขอบคุณนะคะ ขอ pm ไปหานะคะ
เมย์ว่ามันไม่เหมือนตอนที่ทำเสร็จค่ะ  เพราะตอนนี้เมย์แตกต่างกะตอนที่ทำเสร็จใหม่ๆสิ้นเชิง  ตอนเสร็จใหม่ๆมันสูงมากกว่าค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 09:26:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่คอมเม้นนะคะ

วันนี้บวมมากมาย ถึงตาให้เรียวไปด้วยเลย แต่ก็ไม่เจ็บอะไร
มีความเห็นเหมือนเพ่โอมค่ะ

เพราะ เราทำเสร็จใหม่ๆเนี่ย

บวมยาชา ตกจายนิสๆ พอเริ่มยุบ เเร้วจะโอเคกว่านะค่ะ

เเต่ก้อขึ้นอยู่กับเนื้อของเเต่ละคนด้วยค่ะ
ตอนทำเสร็จใหม่ๆอย่างน้อยก็ต้องบวมยาชา

แต่จะมากน้อยก็ไม่เหมือนกัน

เอาเกณฑ์นี้มาตัดสิน คงไม่ได้เสมอไปนะครับ:)
ก็ประมาณนั้นอ่ะค่ะ แต่ว่าหลังหายดีกว่าวันแรกเยอะ ดูเป็นธรรมชาิติกว่ามาก
ต้องเหนรูปก่อนอ่าคัฟ
ถึงจะบอกได้ว่า
ทรงจะเปลี่ยนหรือป่าวคัฟ
แต่ส่วนใหญ่ทรงจะดีขึ้นก่าตอนเสดอ่านะคัฟ
อยากดูรูปค่ะ  ขอให้หายไวๆนะคะ
เห็นว่าอย่างนั้นนะครับ
:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้