ดู: 2206|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผมให้เพือนไปจองคิวหมอเฉลิมวันนี้ เขาบอกไม่มีว่างแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ทำไงดีครับ ผมงง ว่ามันไม่มีว่างเลยเหรอครับ สิ้นปีหรือปีหน้าอ่ะครับ แอบงง หน่อยๆ พรุ่งนี้ว่าจะลองเข้าไปถามเอง

พี่ๆว่าไงครับ มันเต็มแล้วเจงๆเหรอ หรือหมอไม่รับจองแล้วครับ อย่างนี้ผมจะทำไงดีครับ
เง้อ ..สงสัยอดทำแน่ๆเลยค่ะเนี้ยย เศร้าๆ จัง ท้อเหลือเกินนน
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 11:52:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับผม สักวันผมต้องมีจมูกสวยๆให้ได้ครับบบบบบบ
เห็นด้วยก๊าบ สู้ๆๆ เพื่อความสำเร็จ ของความสวยงามในอนาคต
ความพยายามอยุ่ที่ไหน??? จะมีความสำเร็จบ้างไหม๊น๊า... รอ ร๊อ รอ แล้ว ก้อ โทร โทร๊ โทร.. ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน..
วันนี้ลองโทรเข้าไปที่คลินิก ได้คิวปรึกษาคุณหมอมาวันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน ฮ่าๆๆๆๆ นึกในใจว่านี่ขนาดแค่ปรึกษานะครับ พี่คนที่รับโทรศัพท์บอกว่า วันที่ 30 ถึงจะทราบน่ะครับว่าจะได้คิวผ่าตัดเมื่อไหร่ อิอิ ลุ้นๆๆๆๆ
สงสัยเป็น ผู้ชาย 2 คนน้านหรือป่าวคะ เพื่อนพี่ จขกท

วันนี้หนูมีคิวปรึกษาค่ะ เห็นเพื่อนพี่เค้าไปก่อนคลินิกเปิดอีกค่ะ

งัยก้อ พยายามโทเข้าคลินิกบ่อยๆ นะคะ เผื่อมีคนแคนเซิล เหมือนที่พี่ปลาบอก

เอาใจช่วยค่า :)
ขออนุญาติย้ายกระทู้ไปห้องสอบถามนะครับ
สู้ๆคับ เเบบที่คุณปลาบอก เท่าที่อ่านก่ะได้เยอะเเล้วเนาะคนที่โชคดีมีคิวเเคนเซิล
อยากทำก้อต้องพยายามค่ะ คนที่พยายามโทไปคลินิค ไปคลินิคบ่อยๆ ได้ทำไวขึ้นมาหลายคนแว้วนะ คนแคนเซิลมีบ่อยจะตาย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 20:33:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอะๆ ผมอดทำแล้วช่ายไหมครับ ว่าจะทำสิ้นปีเสียหน่อย เหอะๆ ช้าไปเจงๆ ขอบคุณพี่ปลาน่ะครับ

แต่ไงก้อจะรอทำกับคุณหมอครับ
ปิดรับจองของปีนี้ค่ะ คิวเต็มถึงธันวาค่ะ เดือนธันวา จะเปิดรับคิวของปีหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้