ดู: 12267|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอสุรพลค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปเสริมจมูกกะหมอสุรพลมาได้ 3 วันแระ หน้าบวมมาก กังวลมากมายค่ะ
ว่าจะไปทำกับหมอสุรพลเหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าต้ิองรอคิวนานรึเปล่าอะค่ะ...
เพื่อนเราก้อไปทำที่หมอสุรพลเหมือนกัน  ผุ้ชายน๊ะหล่อมากเลยตอนนี้อ่ะ
สวย ค่ะ ชอบ จัง
เด๋วต้องสวยแน่ๆค่ะ มาช่วยลุ้นและเปนกำลังใจให้นะค่ะ
หมอเค้ารับแก้มั้ยคะ

แล้วราคาแก้เท่าไร่คิวยาวป่าวคะ
เราเพิ่งทำมาเมื่อวันศุกร์ที่8เมษานี้เองคะ งงเหมือนกานแบบว่าหมอนิ่มมากก้อมานั่งทำงานวันจันทร์ได้เลยอคะ ไม่บวมมากไม่ต้องลาไม่น่ากลัวบวมๆ1วันเองประทับใจหมอมากคะ แต่ตอนนี้แอบเสียใจที่บอกหมอว่าขึ้นไม่เยอะเฮอะๆเลยดูแล้วไม่เปลี่ยนเท่าไหร่อะน้องผู้ช่วยบอก2มิลเราเลยขอมิลครึ่งสุดท้ายไม่มีใครรู้ว่าทามมาฮ่าๆๆ
ถ้ายุบแล้วสวยแน่นอนคร่า
เห็นป่ะ เริ่มจะสวยล่ะ หายไวไวนะจ๊ะ
พี่เปิ้ล...เอารูปปัจจุบันมาดูเป็นขวัญตาหน่อยค่ะ
มีนานี้อ้อมจะไปทำแว้ววว อิอิ
ช่วงนี้ หมอสุรพลแรงดีจิงๆ
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 15:30:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สำหรับใครพึ่งทำมา ใจเย็นๆนะคะ มันจะค่อยๆดีขึ้นเองนะคะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 15:28:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ค่อยเริ่มยุบลงแล้วนะคะ ส่วนวิธีสระผมนี่ ไม่ได้สระเลยค่ะ จนครบ 7 วัน ทนๆๆๆเหม็น 5555
ตอนนี้ซิลิโคนก็มีหลายราคานะคะ ตั้งแต่ 5000 6000 8000 10000 15000 แต่เปิ้ลทำราคาหมื่่นนึงคะ ที่ว่าจมูกใหญ่ ก็ใหญ่เท่าเดิมทรงจมูกเรานั่นแหละค่ะ ไม่ได้ใหญ่กว่าจมูกเดิมเรา
คุณหมอใจเย็นมาำกๆ จะทำให้เข้ากับหน้าเราที่สุดแหละค่ะ เพราะตอนแรกใส่เข้าไปมันโด่งเกินไป ดูเหมือนแปลกๆ คุณหมอเลยถอดออกแล้วเหลาซิลิโคนใหม่ให้เข้ากับหน้าเราค่ะ แต่ตอนนี้ก็ค่อยๆเข้าหน้าแล้วนะคะ ....
ทำมาในราคาเท่าไหร่อ่าครับ ออกมาสวยเลย  อ่อ แล้วที่บอกใหญ่ๆ คือมันใหญ่ผิดไปจากเดิมมากป่าวอ่าครับ  กลัวแบบว่าจะใหญ่กว่าเดิม แล้วธรรมชาติดีมั้ยอ่า อยากได้แบบธรรมชาติสรรค์สร้างอ่าครับ  อุอุ
อยากถามว่าสระผมยังไงค่ะ
สวยจัง ขนาดห้าวัน

เราก้อไปทำมาเมื่อวาน

ห้าวันแร้วจะสวยอย่างนี้มั้ย
ทำพรุ่งนี้บ่ายสองจ้า ตื่นเต้นๆๆๆ
หมอใช้ซิลิโคนแบบ มีขา หรือ ไม่มีขาคะ
ตอบกระทู้ exxzite ตั้งกระทู้

ทำแล้วเป็นยังไงบ้างครับ ดูจากที่หลายๆคนเล่ามาท่าทางหมอจะใจดีมากๆ
มีแต่คนบอกว่าหมอสุรพลทำดี ... สงสัยต้องตัดสินใจทำที่นี่ซะแล้ว เพราะใกล้บ้านด้วย

แสดงความคิดเห็น

หมอใจเย็น..คิดว่าทำออกมาต้องสวยแน่ๆ ทำได้20วันละ  โพสต์ 2011-1-22 17:33
เอ๊า...พี่เปิ้ลตั๊วะนี่...!!

งามแท้งามว่าพี่เรา:):)

เอารูปลงอีกเลย

ดันๆๆๆๆ
ปัจจุบันนี้มีราคาเท่าไหร่บ้างคะ  สนใจเหมือนกัน
แล้วคิวคุณหมอยาวป่าวคะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 02:20:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สองเดือนค่ะ คุณหมอสุรพลแกใจเย็นดีนะคะ
ตอนแรกแกทำโด่งมากเลย ดึงออกแล้วเหลาใหม่เพราะเหมือนกระเทย
แต่พอเริ่มยุบ ก็คิดว่าน่าจะโด่งกว่านี้นิดนึง อิอิ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 02:11:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนแรกไปทำมาก็จิตตกมาเลยค่ะ หน้าบวมแบบว่า อวตารเลยง่ะ ...ให้กำลังใจนะคะ เดี๋ยวก็สวยจ้า อิอวันที่ไปทำ กลัวมากๆ แบบว่าเหงือแตกมือสั่น 5555 สุดท้ายหมอเลยให้กินยาระงับประสาทหนึ่งเม็ด แบบว่านั่งนิ่งเลย ตลกตัวเอง
วันนี้ก็ครบ สองเดือนแล้วค่ะ มาอัพรูปให้ดูอีกที แต่จมูกยังดูใหญ่ๆ ยังมีเคียงๆตรงปลายจมูกบ้างค่ะ
อิจฉาจังค่ะ ป่านนี้จมูกคงสวยเข้าที่แล้วใช่ไหมคะ เราเพิ่งไปทำมาวันที่ 30 ธ.ค. นี้เอง ตอนนี้ได้ 5 วันแล้ว มันยังดูไม่โด่งเห็นสันเลยอ่ะค่ะ ตอนนี้จิตตกมาก!!!!!!!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้