ดู: 8098|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดีใจมากที่ได้มาแก้จมูกกับคุณหมอตุ๊ก ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wichuda99 เมื่อ 2018-7-8 16:27

สวัสดีค่ะทุกคนที่เข้ามาอ่านกระทู้ของเรานะคะ อยากเปลี่ยนจมูกพังๆ ให้ปังๆ ต้องนี้เลย "ดีมอร์คลินิก"
แอบบส่อง เพจ ดีมอร์ มาเป็นปี กว่าจะตัดสินใจ เเก้จมุกกับคุณหมอตุ๊ก
ครั้งเเรกที่เสริมจมูกกับคลินิกเเห่งหนึ่ง ขอไม่บอกชื่อนะคะ เสริมมาได้ประมาณเกือบ 3 ปีค่ะ เเต่อยากแก้เพราะจมูกเราดูเป็นเเท่งๆ ชัดมาก ไม่เป็นธรรมชาติเลย เเละปลายตึงมาก เป็นวงใสๆ กลัวว่าจะทะลุ เลยหาที่เเก้ จึงเลือกจอง และ ทำที่นี่ ตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือกทำ ที่ดีมอร์ โทรไปจองคิวกับคุณนุ้ยเป็นเลขาของคุณหมอตุ๊ก อธิบายดีมากๆเลยค่ะ จนเราเข้าใจในเทคนิคของคุณหมอซึ่งไม่เหมือนที่อื่นเลย วันที่ทำได้พบกับคุณหมอตุ๊ก คุณหมอน่ารักมาก พูดจาเพราะมาก คุณหมอเเนะนำให้เราใช้กระดูกอ่อนหลังหูมารองตรงปลายด้วยเพื่อป้องกันการทะลุ เเต่เนื้อจมูกเราน้อย เเละเราไม่อยากได้เเบบโด่งมากเกินไปด้วยค่ะ อยากได้เเบบเป็นธรรมชาติเข้ากับหน้าก็พอค่ะ

คุณหมอมือเบามาก หลังทำบวม แต่ไม่ช้ำม่วง เหมือนที่เคยเห็นเคสอื่นๆ เลยค่ะ  อีกอย่างที่นี่บริการดีมากๆ เปรียบเหมือนประดัง ลูกค้าคือเจ้านายเลย พี่ๆ ทุกคนพูดเพราะ อัธยาศัยดีทุกคน คลินิก สะอาดมากๆค่ะ สรุปคือปลื้มมาก ชอบมาก สวย ดูธรรมชาติ มองเผินๆ ดูไม่รู้ว่าทำด้วยทำ ที่นี้ที่เดียวจบเเน่นอนค่ะ

รูปก่อนเเก้จมูกนะคะ

รูปหลังทำเสร็จ จะดูบวมๆหน่อยนะคะ

ทำไปได้ 1 เดือน

2 เดือนกว่าๆ

3เดือน เเละปัจจุบันนะคะ

ก่อนเเละหลังทำ ดูกันชัดๆไปเลยค่ะ ว่าก่อนทำเป็นเเท่งเเค่ไหน
อันนี้พี่นุ้ยทำมาให้ดูและได้ลงในเพจดีมอร์ด้วยน้าา

มีเเต่คนทักว่าหน้าดูหวานขึ้น เป็นธรรมชาติมากขึ้น ต้องขอบคุณคุณหมอตุ๊กมากๆเลยนะคะที่ทำให้ปุ้ยมั่นใจขึ้น  

ดูสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ตอนทำเจ็บไหมค่ะ ทรงเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
ทรงอะไรคร้า รับกับหน้ามากๆเลยคร้า
สวยมากเลย ธรรมชาติสุดๆ อยากทำกับหมอตุ๊ก
คุณหมอคิดแพงไหมค่ะ555 อยากทำจัง
สวยมากก มีจองคิวไงค่ะ
ธรรมชาติมากเลย แล้วราคามีรายละเอียดไหมค่ะ
ว้าวๆๆๆหน้าดูหวานขึ้นเลยค่ะเห็นชัดมากกกกก
ว้าวๆๆสวยมากๆเลยคร้าา คลีนิคอยู่รัชดา36 ใช่ไหมค่ะ
ก่อนแก้เป็นแท่งน่ากลัวมาก
สวยมากค่ะ ทรงจมูกธรรมชาติมากค่ะ คุณหมอใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
สวยเนียน ธรรมชาติมากเลยค่ะ
ทรงจมูกดูสวยมากเลย ตอนคุณหมอทำ เราใส่หูฟังฟังเพลงได้ไหมค่ะ

สวยมากๆเลยค่ะ ราคาเท่าไรคะ คลินิคอยู่ที่ไหนคะ แล้วมี line คลินิคมั้ยเอ่ย
มี่ราคาไหมค่ะ คุณหมอทำสวยมากเลย
มีรีวิวคนอื่นไหมค่ะ
มีชื่อทรงไหมนะคร้าาา
สนใจอยากรู้ราคาค่ะ
มีราคาไหมคร้า
เจ็บไหมค่ะ
ว้าว สวยมาก
ราคามีไหมค่ะ
คุณหมอใช้ยาชาหรือยาสลบคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้