ดู: 4728|ตอบกลับ: 66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เจ็บ แต่ จบ! เสริมจมูก+ไอเฟลทิป+ตัดปีก รู้อย่างนี้ไปทำตั้งนานแล้ว

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีค่าเพื่อนๆ เรามลนะ ^^ หลังจากอ่านรีวิวศัลยกรรมของคนอื่นมาเยอะ วันนี้เราจะมารีวิวจมูกของเรากันบ้างแล้วกันน๊า (ตอนแรกแอบเขิน ไม่กล้าทำรีวิวลงเน็ต แต่ก็มีคนถามเยอะมากกก เอ๊า! จัดปาย) แต่ก่อนมลเป็นคนที่ดั้งจมูกอยู่กระจ้อยร่อย และปีกจมูกกว้างมาก หรือเรียกง่ายๆ ว่าปีกจมูกบานนั่นแหละ T^T ก็หาข้อมูลคลินิกทำจมูกไปเรื่อยๆ อ่านรีวิวเสริมดั้งในพันทิป จนเริ่มสังเกตเห็นว่าที่ Amed Clinic คือแบบใช่เลยอ่ะ แบบนี้แหละที่เราต้องการ ทรงจมูกสวย หมอประเมินจากโครงหน้าของเราเป็นหลัก ไม่ใช่ยัดๆ ให้ตามใจ อะไรก็ได้ไปซะหมด

แล้วพอตอนเราตัดสินใจเข้าไปปรึกษา ก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ ค่ะ คุณหมอบอกเลยว่าต้องเสริมซิลิโคน+เนื้อเยื่อเทียม(ไอเฟลทิป)รองปลายจมูก แล้วก็ตัดปีกจมูกด้วย! ไม่งั้นเดินออกจากนี่ไป ก็ค่าแทบจะเท่าเดิมอยู่ดี T^T จากที่ตอนแรกตั้งใจแค่จะเสริมให้โด่งอย่างเดียวนะเนี่ย... เอาเลยค่ะ จัดไป!! พอถึงตอนอยู่ในห้องผ่าตัดคือตื่นเต้นมาก และที่เจ็บสุดคือตอนฉีดยาชา แต่คุณหมอและพี่พยาบาลคอยบอก ว่าต้องทำยังไงบ้าง ความตื่นเต้นมันก็ค่อยๆ เบาลงไป รู้ตัวอีกที 19 ตุลา 60 ก็มีดั้งใหม่แล้ว อิอิอิอิ เจ็บ+ช้ำ อยู่ประมาณ 5 วัน ก็ดีขึ้น (ระหว่างช้ำหนักไม่ได้เก็บภาพไว้เลย ขอโทษนะคะ)

ครบ 3 เดือน

ตอนนี้คือปลื้มมาก หน้าดูมีมิติ ถ่ายรูปมุมไหนก็ออกมาสวย อ๊ะ อ๊ะ เดี๋ยวจะหาว่าเราโม้ ให้ภาพมันเล่าเรื่องเลยละกันน๊า อิอิอิ และถ้าใครกำลังมองหาคลินิกเสริมจมูกดีๆ อยู่ ก็ลองกดไลค์แฟนเพจ Amed Clinic Official แล้วก็รอสอยโปรโมชั่นก็ได้ค่ะ มีมาทุกเดือนเลย อยากให้เพื่อนๆ ได้สวย ปลอดภัย ในราคาที่สมเหตุสมผล เหมือนกับมลนะคะ แล้วอย่าลืมเอามารีวิวอวดกันบ้างน๊า ^^
ปัจจุบัน ครบ7เดือนแล้วจ้า

ดีงามมากๆ เลยค่ะ
จมูกดูโด่งแบบสวยๆ ไม่เด่นโดดมาก
งามคักขนาดขจ้า
สวยอ่ะ ดูโ่ด่งหน่อยๆ เป็นธรรมชาติ
ดูละมุ่นมากเลย
โอเคเลย สวยค่ะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-12-6 09:34:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-12-6 09:33:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
milkchanom ตอบกลับเมื่อ 2018-11-23 10:33
ทรงนี้โอเครกับ จขกท. ม๊ากก

ขอบคุณนะคะ
ทรงนี้โอเครกับ จขกท. ม๊ากก
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-11-20 10:47:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เขินน อิอิ
หมวยอินเตอร์
เห๋ยย อันนี้คือดีย์
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-11-12 09:50:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มลจ่ายไป4หมื่นกว่าจ้า
งานตาสองชั้นของ Amed ก็เริ่ดนะคะ เราทำตาสองชั้นกับที่นี่
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-11-2 12:53:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Namthip_Jib ตอบกลับเมื่อ 2018-10-30 09:47
ดีอ่าา แต่ราคาเราคงสู้ไม่ไหว ฮื่ออ ถ้าไม่ใส่ไอเฟลทิปนี่จะได้ทรงสวยๆมั้ยอ่ะคะ

เห็นรีวิวหลายเคสไม่มีไอเฟล คุณหมอก็เหลาปรับทรงให้สวยได้นะคะ
ดีอ่าา แต่ราคาเราคงสู้ไม่ไหว ฮื่ออ ถ้าไม่ใส่ไอเฟลทิปนี่จะได้ทรงสวยๆมั้ยอ่ะคะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-26 10:07:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Daonyni ตอบกลับเมื่อ 2018-10-24 09:21
แบบนี้ก็น่าทำค่ะ คุ้มเลย

แฮ่ๆ จ่ายไปเยอะเหมือนกันค่ะ ถ้าไม่โอเคนี่ต้องร้องไห้ยาวแน่
แบบนี้ก็น่าทำค่ะ คุ้มเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้