ดู: 4962|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รู้สึกเครียดมากค่ะ ทำคางมา 24 วัน เป็นแบบนี้ถือว่าปกติไหม

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยนะคะ "รู้สึกเครียดมากค่ะ ทำคางมา 24 วัน เป็นแบบนี้ถือว่าปกติไหม "

ทำคางที่โรงพยาบาลชั้นนำแห่งหนึงมาได้ 24 วัน รู้สึกว่า คางมันยื่นมาข้างหน้า คล้ายแม่มด เหมือนในรูป

พอมองหน้าตรง ตรงลูกศรที่ชี้ มันบุ๋มลงไป อยากทราบว่ามันปกติไหม สอบถามทางโรงพยาบาลที่ทำเขาบอกว่า มันจะยุบลงกว่านี้

ใครมีประสบการณ์ทำคางขอคำชี้แนะด้วยค่ะ เพราะตอนนี้จิตตกมาก เพราะคนรอบข้างก็ทักว่ามันแปลกบ้าง เหมือนซันนี้ยูโฟว์บ้าง

2.jpg (230.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

1.jpg (183.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

็จริงแล้วๆ รอไปก่อนก็ได้นะครับ เเต่เท่าที่ดูผมคิดว่า น่าจะลดไม่เยอะมากเเล้ว อย่างไรแล้วหากกังวลนั้น

ทางเรายินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ Line : p.panyaphinitdul #คลินิคเราเเพทย์ชั้นนำมากด้วยประสบการณ์ เพราะเราคือ SLC Clinic (Siam Laser Clinic)
เป็นเหมือนเราเลยค่ะ คุณหมอบอกให้รอ 3เดิอนขึ้นไป ถึงจะ หายสนิท ตอนนี้เราเสริมครบ1เดือนละค่ะ ดูเป็นก้อน ใหญ่ๆ ยาวๆ ดูไม่สวย แต่คุณหมอบอก มันจะหายค่ะ รอ3เดิอนขึ้นไป อดทนๆ  เรานี้ ปากยิ้มไม่เห็นฟันล่าง ตึงคางมาก พูดไม่ชัด เห้อ ด้วยความอยากสวย เลยต้องทน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้