ดู: 681|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่มความโด่งให้กับทรงจมูกด้วยทรงจมูก Idol Nose รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ไม่ไหวแล้วค่ะ เก็บไว้คนเดียวไม่ไหวแล้ว สวัสดีค่ะ เราชื่อเมย์ พอดีว่าเราไปทำจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มา แล้วมันออกมาดีมาก ดีเกินคาด เราเลยอยากมารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่าน ได้ชมกัน อยากให้เพื่อนๆมาลองด้วยแหละ ถ้าใครสนใจอะนะ สำหรับคนที่กลัว อย่ากลัวค่ะ เพราะตอนทำเราไม่รู้เรื่องเลย ที่นี่เค้ามียานอนหลับแบบอ่อนๆฉีดให้เรา แล้วค่อยฉีดยาชาตาม ถึงตอนนั้นก็ไม่รู้เรื่องแล้วค่ะตื่นมาอีกทีก็ได้ดั้งสวยๆมาแล้ว เรื่อวความเจ็บอย่าพูดถึง เจ็บนะ แต่แค่วันเดียวเท่านั้น อย่างว่าแหละค่ะ เพิ่งทำมาอะเนอะ แต่บอกเลยว่าหมอวรรณาที่เราเสริมจมูกกับเค้า คือหมอมือเบามากๆอะ ก่อนทำก็ช่วยพูดให้คนไข้รู้สึกผ่อนคลาย เรานี่หายกลัวไปเยอะเลย ตื่นมาก็สวยเป๊ะ ดั้งมาจากไหนไม่รู้ จากที่พอมีอยู่แล้วก็มีเพิ่มขึ้นไปอีก 5555 ชีวิตดี้ดีย์ หลังจากนั้นมาเพื่อนๆก็ทักก็ชมกันยกใหญ่ ว่าไปทำอะไรมา สวยขึ้นนะเนี่ยยย บอกแบบไม่อายเลยค่ะ เสริมจมูกรพ.เลลอักษณ์ อยากมีก็ไปที่โรงบาลด่วนๆ 5555 ขำกันใหญ่ เราก็แบบนี้แหละค่ะ ใครถามอะไรตอบหมดแหละ ถ้าของดีนะไม่เคยกั๊กเพื่อน บอกเลย
        แล้วถามว่าทำไมเลือกที่นี่ ก็เพราะที่นี่เค้าดีไงคะ เราเลือกตรงที่ว่าเป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง หมอมีประสบการณ์มากมาย ได้มาตรฐาน ปลอดภัยด้วย ไม่ให้เลือกได้ไง อีกอย่างเพื่อนๆเราทำที่นี่กันเยอะ ก็บอกต่อๆกันมาแหละค่ะ แต่ดีจริง ต้องไปลองนะ ก่อนไปลองก็มาดูหน้าก่อนทำดีกว่า อยากโชว์ใจจิขาด อิอิ

ก่อนทำ สวยมากอย่าบอกใคร ดั้งอะพอมี แต่มันยังโด่งไม่พอเลยต้องไปงัดให้มันออกมา อิอิ

หลังทำทันทีเลยค่ะ นั่งพัก และเซลฟี่ก่อนกลับไปนอนพักที่บ้านสักหน่อย หมอบอกว่าช่วงนี้เวลานอนให้นอนหมอนสูงๆไปก่อน อาหารแสลงก็ห้ามกินจำพวกของทะเล ส้มตำอะไรประมาณนี้ แล้วก็ต้องกินยาตามที่หมอบอกด้วย คอยประคบเย็นบ้างจมูกได้หายบวม พอพ้นไป 1 เดือน จมูกเริ่มข้าที่เราก็เริ่มจัดเต็มได้ คริคริ

ผ่านไป 4 วัน

14 วันก็มา จมูกโด่งมากกก โด่งกว่าเก่า พุ่งกว่าเก่า ณ จุดๆนี้บอกเลยว่า ชอบมากค่าาาา

หลังทำ 25 วัน ถ่ายกันให้เห็นชัดๆไปเลยว่าโด่งแค่ไหน ไม่ได้มโน ถ่ายแบบหน้าชุ่มน้ำ กำลังเซ็กซี่เลยด้วย 5555 นี่อยากให้เห็นแบบชัดๆ                เลยนะเนี่ย ทุ่มเทมากเลยเรา 5555
        ที่เห็นหน้าสดแบบนี้ไม่ใช่อะไรนะคะ จะอาบน้ำเข้านอนแล้ว จริงๆแต่งหน้าได้ตั้งแต่ครบ 7 วันแล้วแหละค่ะ เคยลองแต่งดูเหมือนกัน หน้าดูคม ดูมีมิติขึ้นเยอะเลยค่ะ จากที่ต้องไลท์ดั้งตอนนี้ไม่ต้องแล้วค่ะ แต่งธรรมดายังสวยเลยอะคิดดู 555  ยังไงก็ลองมองรพ.เลอลักษณ์ไว้เป็นอีกทางเลือกนะคะ บายยยย >////<

เข้ากับหน้าเลยๆ
สวยธรรมชาติมากค่ะ
ดั้งจมูกสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้