ดู: 4420|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีคิวหมอเฉลิมบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
ใครมีคิวหมอเฉลิม ก่อนเดือนธันวา แล้วไม่เอาบ้างครับ
ผมขอน่ะขอ
เดี๋ยวจ่ายค่าจองคิวให้
ติดต่อมาเลยครับ 084-1975507 บีมครับ
ขอบคุณมาก
แม่นแล้วคร้าบบบบบ

ไม่มีไรเกิดขึ้น

ตัวอักษรมักทำให้เข้าใจผิดกันบ่อยๆ 5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-8-2 17:13

เอ้า แยกๆๆๆ คร่า กรรมการเป่านกหวีดแร้ว อิอิๆๆ
เลยเถิดกันไปไหนแล้ว ออกทะเลไปแว้ววว เรื่องแลกคิวผมก็เห็นว่าแลกได้นิครับ ใครอยากแลกก็ตั้งกระทู้เพื่อขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย ling เมื่อ 2009-8-2 16:08

แม่นแล้วคร้าบบบบบ

ไม่มีไรเกิดขึ้น

ตัวอักษรมักทำให้เข้าใจผิดกันบ่อยๆ 5555
เลยเถิดกันไปไหนแล้ว ออกทะเลไปแว้ววว เรื่องแลกคิวผมก็เห็นว่าแลกได้นิครับ ใครอยากแลกก็ตั้งกระทู้เพื่อขอแลก แต่ที่นี้เค้าไม่สนับสนุนให้มีการซื้อขายคิวมากกว่าหรือเปล่า ส่วนกระทู้นี้จขทก. เค้าต้องการจะซื้อคิวต่อนะ หรือผมอ่านผิด! ก็เท่านั้นเองหลายๆท่านเค้าก็เลยบอกวิธีและทางออกให้ไปทำ ซึ่งไม่รู้ว่าเรียบร้อยหรือยังไม่ทราบ?  ในความเห็นส่วนตัวผมว่าเรื่องแลกคิวนะมันก็โอเคครับ แต่ต้องนัดกันไปแลกที่คลีนิคใช่หรือเปล่าเพราะบัตรประวัติมันลงข้อมูลไว้นิมันต้องตรงกับนามบัตรที่เรามีใช่หรือเปล่าครับ
แลกได้ครับ
กระทำการแลกได้ที่หน้าเคาร์เตอร์คลีนิกครับผม นัดกันไปได้เลย

เพียงแตไม่สนับสนุนการซื้อขายคิวกันคัรบ
แล้วถ้าสมมุติว่ามีความจำเป็นจริงๆที่อยากจะแลกคิว
เราจะใช้บอร์ดนี้เป็นสื่อกลางไม่ได้หรอคะ

แต่เข้าใจนะคะว่าไม่อยากให้บอร์ดนี้เป็นที่ทำมาหากินของคนกลุ่มหนึ่ง
ที่ไปจองคิวแล้วเอามาขายในบอร์ด
แต่อยากให้เป็นแบบว่า

ถ้าจองคิวไว้แล้วมีความจำเป็นต้องแลกคิว หรือเปลี่ยนแปลง
เพราะมีธุระจริง
ก็น่าจะเปิดโอกาสให้เค้าได้แลกเปลี่ยนกันคะ
ไม่แปลกหรอกครับ  ตอนแรกผมก็อยากขอแลกคิวเหมือนกัน มันเป็นสิ่งที่เราสามารถทำได้ไม่ใช่เหรอครับ บอร์ดนี้มีไว้สำหรับแบ่งปันกัน อยุ่กันแบบพี่น้อง ทำไมต้องทำกันแบบนี้หละครับ  ใครที่จะยกเลิกคิวก็ให้คิวคนที่เค้าต้องการไม่ดีกว่าเหรอ หรือใครไม่มีธุระต้องทำเร็ว  ก็ให้คนที่เค้าจำเป็นกว่า อย่างผมฝึกงานเดือนพฤศจิกา ผมก็ยังทำวันที่ 24 ตุลา รอบทุ่มครึ่งด้วย วันที่ 1 ฝึกงาน แต่ไม่ขอแลกใครหรอกครับ เพราะทุกคนก็คงมีความจำเป็นเหมือนกันถูกมั๊ยครับ
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำไมเดียวนี้ชอบว่าคนโพสกันจังเลย  พูดดีกว่านี้หน่อยก็ดีนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย AYIINK เมื่อ 2009-7-30 23:37

น้อง เค้าไม่น่าจะมีเจตนา จะว่ารัยหรอกคับ
ถ้าเข้ามาอ่านบ่อย ๆ ก้อจะรู้ว่าเปนสไตล์เค้า
สบาย ๆ ใจร่ม ๆ นะคับ
เด๋วก้อจาได้หล่อ สวย แล้ว
เราอยู่เชียงใหม่ โทรไปจองที่พี่แดง แล้วก้อโอนเงิน ก้อได้คิวแล้วค่ะ
ง่ายนิดเดียว เอง ลองดูสิค่ะ
ถูกครับ ผมว่าเค้าไม่ได้มีเจตนาว่านะครับ แต่บอกวิธีที่จะจองคิวทำ ก็เห็นมีสองทางคือเดินทางมาจองเอง กับโทรมาจองแล้วโอนมัดจำนิครับ กระทู้มันไม่มีอะไร อย่าจุดประเด็นเลยครับ ใจร่มๆไว้หน่อย
งงอ่า ว่าอารัยยังงัยหรอคะ
คือ แบบเราอยากทำอะไร เราก็ต้องพยายาม มันก็ถูกแล้วไม่ใช่หรอคะ?
แก้ไขล่าสุด kindani23 เมื่อ 2009-7-30 23:49

ค่ะถ้า พูดไม่ดีก็ขอโทษ แล้วกันนะค่ะเจ้าของกระทุ้

แต่แค่จะบอกว่า  ถ้าอยากสวยต้องมีความพยายาม มากกว่านี้

คิวหมอเฉลิมใครๆก็อยากได้

ขอโทษด้วยแล้วกันนะค่ะ ถ้าพูดจาไม่เข้าหู เป็นคนตรงๆ
เห็นด้วย โทรคุยที่คลีนิคเลย สู้ๆๆนะ
2 ไม่พอมั้ง พี่ให้ทั้งฝูงเรยอ่ะ

20080408_SuperJuniorM02.jpg (38.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

1คน ไม่พอค่ะ {:13_953:}

น้องลี่ขอ 3 เพราะหนูแก่กว่าน้องพลับ ขอ 2ไม่ได้
^
^ รีบนพูดถูกใจ เอา พุชายไป 1 คน

3-9.jpg (16.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

-.- ฉันอยุ่ขอนแก่น ยังไปได้เลย นั่งรถไปๆมาๆ ใจรักค่ะ

อยากสวยแต่ขี้เกียจ ก็ยากอยุ่นะ -.-
โทรเลย แล้วก็ขอพี่แดงจองคิวและโอนเงินค่ะ
ลองโทรเข้า คลีนิคดูนะครับ
ไปจองมาแล้วค่าเมื่อวานนี้ พี่แดงยังไม่ปิดรับคิวนะคะยังเปิดอยู่แต่ตอนนี้คิวเดือนพฤศจิกาเต็มแล้ว ก้อยได้คิวเดือนธันวาวันที่11ค่ะ
น่าจะคิวปรึกษามั้งค่ะ   ที่ปิดรับอะค่ะ
แต่คิวทำไม่น่าจะปิดนะค่ะ   เท่าที่ทราบสามารถโทรจองได้แต่ต้องโอนค่ามัดจำไปก่อนนะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 03:02:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีบน ทำไมไม่ไปจองเองอ่ะค่ะ
จองตอนนี้น่าจะได้ก่อน ธันวานะ  
ต้นฉบับโพสโดย srantorn เมื่อ 2009-7-30 01:35

อยู่ตจว.ครับ ลำบากจังอยู่ไกลๆแบบนี้
และ เห็นว่า ตอนนี้ ปิดรับคิวไปแล้ว
รีบน ทำไมไม่ไปจองเองอ่ะค่ะ
จองตอนนี้น่าจะได้ก่อน ธันวานะ  
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 01:26:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอแลก หรือ อะไรยังงัย
ที่นี่ไม่มีการซื้อขายคิวนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-30 00:47

ไม่ได้มาซื้อ เจ้
มาขอ ปล่าวๆ แล้วจ่ายค่ามัดจำคืนให้น่ะ
ถ้าเพื่อนๆคนไหน จะยกเลิกคิวน่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้