ดู: 492|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อก่อนเราขี้เหร่มาก แอบชอบรุ่นพี่คนนึง แต่โดนปฏิเสธ ฝังใจมากกก
หลังจากนั้นเริ่มดูแลตัวเองจาก ทาครีมบำรุงผิว ทาครีมกันแดดทุกวัน เสื้อแขนยาว กางร่วม ทุกอย่างที่ทำได้
ทานวิตซีของbio c  คอลลาเจนของคอลลี่พิ้งค์ นมผึ้ง กลูต้า

อย่าบอกว่าผู้ชายไม่ชอบมองผู้หญิงสวย ชิส์ หลังจากนั้นเลยฮึดสู้ ตอนนี้ไม่ได้จัดว่าสวยอะไรนะคะ แค่พอดูได้ ดูดีขึ้น แต่ก็จะพยายามต่อไปค่ะ เราไม่ได้เสพติดความสวยนะ เราแค่อยากเห็นข้อบกพร้องตัวเองและแก้ไขมันให้ดีขึ้น ไม่ใช่เพื่อใคร แต่เพื่อตัวเราเอง

เริ่มแต่งตัว แต่งหน้า จัดฟัน เสริมจมูกครั้งแรกค่ะ

ตอนแรกกลัวมาก แต่ได้หมอที่ใจดี ให้คำแนะนำอย่างเป็นกันเอง บรรยากาศไม่เครียดเลย ทำให้เราอุ่นใจว่าจมูกเราจะต้องออกมาดีแน่นอน

จริงๆต้องขอบคุณที่โดนปฏิเสธวันนั้น ที่ทำให้ลุกขึ้นมามองตัวเอง และดูแลตัวเองมากขึ้นค่ะ วันนี้เราได้เป็นแอร์ตามที่อยากเป็นแล้วค่า
กระทู้นี้ไม่ได้สนับสนุนให้ไปทำศัลยกรรมนะคะ แต่อยากให้ผู้หญิงดูแลตัวเอง หันกลับมามองตัวเอง ไม่ปล่อยตัว ไม่มีใครรู้ดีเท่าตัวเราค่ะ

อยากบอกอว่าชอบตัวเองตอนนี้ที่สุด ถ่ายมุมไหนก็ดูดี มีความมั่นใจมากขึ้น ก่อนหน้านี้ก็มั่นใจนะแต่บางครั้งก็รู้สึกว่ามันยังไม่สุด

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้