ดู: 31351|ตอบกลับ: 149
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก และ ทำปากกระจับ ที่ Dmor Clinic หมอตุ๊กก็เก่งไม่แพ้หมอเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีสมาชิกดั่งโด่งทุกคนนะค่ะ

วันนี้อยากมาเล่าถึงความประทับใจส่วนตัวค่ะ

ชื่อน้ำผึ้งนะค่ะ อาศัยอยู่ที่เกาหลี เป็นคนมีจมูกอยู่แร้วแต่มีฮัมพ์ มองตัวเองในกระจกแร้วรู้สึกว่าหน้าตัวเองดูแข็งๆ เห็นเหมือนไปทำจมูก

หลายคนแร้วหน้าเปลี่ยนเรยอยากทำมั้ง จะทำเกาหลีก็แพงเสียดายเงิน ถ้าทำจมูกที่ไทยเงินยังเหลือไปทำปากได้อีก อีกอย่างหมอเกาหลี

ทำไม่ค่อยโด่ง ไม่ตามใจเรา เรยตัดสินใจบินกลับไทยพื่อจะมาทำจมูกกับปากค่ะ

สอบถามทั้งโรงบาลชั้นนำและคลีนิกชื่อดังหลายที่ แต่ที่ ตัดสินใจเลือก Dmor เพราะเลขาของคุณหมอตุ๊กให้คำแนะนำดีมากๆเรยค่ะ ไม่มีรำคาญหรือหงุดหงิดเวลาที่ลูกค้าถามมาก ยิ่งพอมาเห็นคลีนิคสะอาดสะอ้าน พนักงานทุกท่านน่าบริการประทับใจและตัวคุณหมอตุ๊กเองก็น่ารัก ก่อนจะตัดสินใจทำก็แอบหวั่นๆนิดนึงว่าหมอไทยจะสู้หมอเกาหลีได้หรอ? เพราะคนไทยหลายคนก็บินไปแก้จมูกที่เกาหลี แต่พอได้พูดคุยกับตัวคุณหมอและทราบถึงเทคนิคการผ่าตัดใต้เยื่อหุ้มกระดุกรวมถึงสิริโคนที่ใช้ก็เป็น Medical Grade จึงตัดใจเลือก Dmor Clinic  หลังจากผ่าตัดเสร็จ พูดเรยค่ะว่าไม่ผิดหวังจริงๆ คุณหมอตุ๊กมือเบามาก ทำมาไม่มีรอยช้ำให้เห็นเรยค่ะ ผลงานหลังผ่าตัดประทับใจมากๆค่ะ หมอไทยก็เก่งไม่แพ้หมอเกาหลี

รูปก่อนทำนะคะ

หลังทำเสร็จทันทีนะคะ

วันที่ 1

วันที่ 2

วันที่ 3

ปากกระจับ วันที่ 2 นะคะ

ครบ 7 วันแล้วนะคะ

ปัจจุบัน คร้า

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะคะ และคอยติดตามรูปสวยๆๆนะคะ

คลินิกอยู่ไหนค่ะ อยากปรึกษาก่อน
สวยมากเลยนะคะ  คลินิกอยู่รัชดาภิเษก36ใช่ไหมคะ
ปากเป็นกระจับสวยมากๆเลยคร้า ราคาเท่าไหร่แล้วนะคร้า
สวยปังมากเลยทั้งจมูกและปาก เป็นธรรมชาติมากๆเลยคร้า สนใจอยากปรึกษาต้องทำงัยบ้างค่ะ
คุณหมอมีกี่ท่านค่ะ อยากเข้าไปปรึกษา คิวนานไหมค่ะ
หมอที่ไทยก็ทำได้เนียนมาก สุดยอดค่ะ
สวยมากเลยค่า ช่วงนี้บินไปเกาหลีไม่ได้ ทำที่ไทยก็สวย
ปังมากค่ะ ไม่ต้องไปเกาหลีเลย
ไม่ต้องไปถึงเกาหลีเลยค่ะ เยี่ยมๆๆ
ทำมาแล้วสวยค่ะ ปากดูเนียนมาก จมูกก็สวยมาก
หน้าตาน่ารักมาก ดูหวานๆน่ารัก ทำมาก็น่ารัก
เนียนมาก ทำ2อย่างดูดีมาก
อยากทำรีบทำเลยนะคะ เสียดายจองโปรไม่ทัน
ตุ๊กตามากกกก สวยมากกกก ต้องจองคิวยังงัยค่ะ
ช่วยแนะนำทีค่ะ เราอยากทำทั้ง2อย่างเลย
สวยจริงค่ะ ทำที่ไทยก็เนียนมากกก
ทำสองอย่างเจ็บไหม
ดีงามมากค่ะ หมอไทยก็ละมุนได้เหมือนกัน สุดยอดๆๆๆ
ทรงสวยมากเลยค่าา โคเรียมากกก
คลินิคมีสาขาที่ภาคอีสานไหมค้าา
โอ้โห้ นึกว่าหมอเกาหลีนะคะ ละมุนมาก
ราคาเริ่มต้นยังไงค่ะ ต้องปรึกษายังไงค่ะ
ปากต้องดูแลนานไหมค่ะ
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ
สวยคมมากเลยค่ะ
ว้าววๆๆๆสวยมากกเลยนะคร้าา เห็นในเพจดีมอร์คลีนิค แล้วอยากเสริมจมูกเลยค่ะ ละมุนมาก ปากก้ดูเป็นธรรมชาติมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้