ดู: 430|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รู้สึกประทับใจผลงานคุณหมอดารินทร์ สวยใหญ่ดีเกินคาด ตอนนี้ครบ 3เดือนเต็ม

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีจ้าทุกคน อันนี้เป็นการเขียนกระทู้ครั้งแรกของเราเลย เพราะรู้สึกประทับใจผลงานคุณหมอคนเก่ง หลังจากไปอัพไซส์มาใหม่ล่าสุด 375cc. ทรงกลม ต้องขอบอกเลยว่ามีความสุขที่สุดในชีวิตตั้งแต่หลังทำนม ใส่ชุดอะไรก็สวยขึ้น ดูดีขึ้น สวยขึ้น แถมสามีก็รักมากขึ้นด้วยอิอิ อันนี้ไม่ได้มโนเองนะค่ะเรื่องจริงประสบการณ์จริง555555 ต้องขอบคุณหมอดารินทร์ แห่งเดอะซิปคลินิก

ก่อนที่จะมาทำหน้าอก ต้องบอกว่าหน้าอกแบนมากๆ ถ้าเปรียบก็จะเหมือนลูกเกตุติดผ่าผนังเลยทีเดียว รู้สึกขำตัวเองมากๆ เลยคิดมาโดยตลอดว่าจะต้องมาให้ได้เลย ก่อนจะเสริมก็ได้ศึกษาข้อมูลมาเยอะพอสมควร เห็นหลายคลินิกรีวิวเยอะแยะไปหมด แต่ก็สะดุดตาที่สุดคือที่เดอะซิปคลินิก ดูรีวิวแล้วรู้สึกคนที่ทำดูความเป็นธรรมชาติที่สุด ที่ดีกว่านั้นคือราคาไม่แพงค่ะพอรับได้ ก็เลยตัดสินใจจองคิวเลย

พอวันที่ผ่าตัดมาถึงสิ่งแรกก็คือความตื่นเต้น ใจสั่นมากๆ ยิ่งตอนที่เข้าห้องผ่าตัดก็รู้สึกตัวเองหน้าซี๊ดๆ ซึ่งพี่พนักงานก็หน้ารักคอยปลอบใจเราให้เราสบายใจขึ้น สุดท้ายก็ผ่านไปได้ด้วยดี พอตื่นมาก็รู้สึกมึนและอยู่ในห้องพักฟื้น พี่พนักงานก็น่ารักคอยดูแลอย่างใกล้ชิดเลย ดูแลดีมาก

เอาเป็นว่าตอนนี้รู้สึกปลื้มสุดๆ หน้าอกสวยสมใจเลยค่ะ ขอโชว์หน้าอกหน่อยนะค่ะ หลังทำครบ 3 เดือนเต็ม

ตอนนี้หน้าอกนิ่มมากเลยเพราะว่าเราดูแลตัวเอง นวดหน้าอกตลอด พยายามดูแลตัวเองตามที่คุณหมอแนะนำ ยิ่งแผลหลังผ่าตัดก็แห้งสนิด ขอบคุณทุกคนที่อ่านรีวิวนะค่ะหากคนไหนมีอะไรสงสัยเราแนะนำโทรไปที่คลินิกได้เลยค่ะ เบอร์โทร 088-2228660ค่ะ รู้สึกยินดีที่วันนี้ได้แชร์สิ่งดีๆให้กับทุกคน
เราก็ทำที่นี่ มายืนยันอีกเสียงค่ะว่าที่นี่ งานดีมากๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้