ดู: 2441|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สอบถามเรื่องร่องแก้มกับร่องหน้าผากคับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าถ้ามีร่องแก้มกับร่องหน้าผากควรใช้ฟลเลอหรือโบท็อค ดีครับ
พอดีกำลังศึกษาไว้นะครับ เพราะผมมีร่องแก้มกับร่องหน้าผากเยอะคับ
ร่องแก้มกับร่องหน้าผากต้องใช้ฟิลเลอร์ค่ะ เราฉีดเป็น restylane จากแอนจาลีคลินิก อยู่ได้เป็นปีเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-30 10:29:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kimjeesok ตอบกลับเมื่อ 2017-8-21 14:23
ลองดูการฉีดไขมันด้วยเทคนิค  MICRO FAT INJECTION ไหมคะ จะอยู่ไ ...

ราคาเเพงไหมครับ
ลองดูการฉีดไขมันด้วยเทคนิค  MICRO FAT INJECTION ไหมคะ จะอยู่ได้นานถึง1ปีโดยไม่ต้องมาฉีดซ้ำ เราว่ามันปลอดภัย ไม่เสี่ยงอาการแพ้ และคุ้มกว่าการฉีดฟิลเลอร์อีกนะคะ อีกอย่างช่วยทำให้ร่องแก้มร่องหน้าผาก อิ่มเต็มเป็นธรรมชาติไม่ตึงค่ะ

ปล.  MICRO FAT INJECTION เป็นเทคนิคพิเศษนะคะ ที่ช่วยให้ไขมันอยู่ได้นาน สลายช้า ต่างจากการฉีดไขมันทั่วไปค่ะ
ถ้าเป็นร่องแก้มแนะนำ ฟิลเลอร์ค่ะของ restylane มาจากประเทศสวีเดนตัวนี้ดีมากเลยค่ะสวยเป็นธรรมชาติ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้