ดู: 1412|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ถึงตัวจะเล็กแต่หน้าอกไม่เล็กนะจ๊ะขอบอกๆยกเครดิตให้รพ.เลอลักษณ์ไปเลยค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]

จากชื่อกระทู้ที่บอกว่าหน้าอกไม่เล็ก ทำไมรูปแรกนี่เล็กเกิ้นนนน แทบจะดูไม่ออกว่านี่หันหน้าหรือหันหลัง5555 ก็ของดีมันต้องไว้ท้ายๆสิคะซิส หรือว่าไม่จริ้งงงง สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง เกือบลืมทักทายและ เห็นจากรูปเราเหมือนคนตัวเล็กใช่มั้ยล่าาา ใช่ค่ะเราตัวเล็ก แบบผอมจนเห็นกระดูกอะค่ะ จริงๆก็อยากมีน้ำมีนวลมากกว่านิ้นิดนึง แต่มันได้เท่านี้จริงๆ แถมหน้าอกยังแบนแต๊ดแต๋อีกด้วย และนี่ก็คือเหตุผลที่เราคิดจะทำหน้าอกค่ะ เห็นเราตัวเล็กแบบนี้เราก็อยากมีนมบึ้มๆแบบคนอื่นเขาบ้างหน่าาา ไม่รอช้า อยากได้อะไรก็ต้องทำ ไปค่ะ ไปทำหน้าอกที่เลอลักษณ์กัน ศึกษามาดีแล้วว่าต้องทำที่นี่ มีทุกอย่างพร้อม แถมยังได้นอนที่รพ.อีก 1 คืน สะดวกสบายไม่ต้องเดินหิ้วสายเดรนเลือดกลับบ้านแล้วก็ไม่ต้องไปนอนทรมานอยู่บ้านคนเดียว และจะมีพยาบาลคอยดูแลเราตลอด เวลาปวดหรือเจ็บสามารถเรียกพยาบาลได้เลย อ่านเว็บของรพ.เลอลักษณ์แล้วรู้สึกโล่งใจมากขึ้นค่ะ ก็เลยตัดสินใจทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ก็ติดต่อเข้าไปทางรพ.จองคิวนัดวันอะไรเสร็จสรรพ ถึงวันนัดก็เข้ามาในรพ.ด้วยความตื่นเต้น แอบกลัวอยู่นิสนึงงง แต่ก็จะทำค่ะ อยากมีหน้าอกแย้ววว จะได้แต่งตัวเซ็กซี่ๆได้อย่างมั่นใจสักที เริ่มมม

ก่อนทำ

เอารูปก่อนทำมาให้ดูอีกสัก 1 รูป เป็นไงคะ เราตัวเล็กมั้ย ตัวเล็อกมากค่ะ แต่ตัวเล็กอย่างเดียวไม่พอนะคะ นมก็เล็กด้วย ฮ่าๆ แต่โนแคร์โนสนค่ะ ตัวเล็กก็สเป็คใครหลายๆคนนะจะบอกให้ อิอิ บางทีก็แปลกใจว่าตัวเองไปเอาความมั่นหน้ามาจากไหน5555 จะจากไหนก็แล้วแต่เพราะตอนนี้กำลังจะมีดูมๆมาหนีบหน้าใครหลายๆคนที่ชอบแซว ชอบว่าเรานมเล็ก เดี๋ยวเราจะคอยดูว่าบุคคลเหล่านั้นจะพูดออกรึเปล่า หรือจะแซวจะว่าเราว่าอะไรกันบ้าง หึหึ ได้เห็นดีกันแน่ (ยิ้มแบบนางร้าย) เราว่าเพื่อนๆคงฟังเราอารัมภบท(แหม่คำพูดไทยโบราณเกิ้น555)มามากเกินพอแล้ว เพื่อนๆคงอยากเห็นความเปลี่ยนแปลงของเราแล้วใช่มั้ยล้าาาา โอเคค่ะ งั้นไปดูกันเล้ย และส่วนใครที่อยากรู้รายละเอียดเพิ่มเติมเดี๋ยวเราจะเขียนไว้ท้ายๆละกันนะคะ

รูปนี้หลังทำมาได้ 8 วันค่ะ จากที่แบนกลับกลายมาเป็นนูนๆและไม่นูนแบบธรรมดานะคะ นูนแบบตู้มขึ้นมาเลย โอ๊ยอิแม่ล่ะภูมิใจ และที่หน้าอกสวยตู้มแบบนี้จะเป็นใครไปไม่ได้ค่ะต้องหมอท่านนี้เลย หมอกิตติศักดิ์เป็นคนจัดให้ ด้วยซิลิโคน Allergan 400 กว่า CC และใช้เทคนิคในการวางซิลิโคนให้เป็นทรงสวย ไม่เป็นบล็อกเกินไป อีกทั้งยังทำให้หน้าอกนิ่มสวย และเทคนิค Scare less เป็นกาวพิเศษที่สามารถปกปิดไม่ให้เห็นรอยเย็บได้ โอ้มายก๊อตไปเลยใช่มั้ยล่ะค่ะ ที่เราเลือกรพ.เลอลักษณ์ก็เพราะแบบนี้แหละค่ะ เป็นรพ.ที่ได้มาตรฐาน อุปกรณ์และเครื่องมือทางการแพทย์ก็สะอาดปลอดภัย และมีเทคนิคดีๆต่างๆมากมายให้คนไข้อย่างเราๆได้เลือกทำ

ภูมิใจนำเสนอรูปนี้เลย 18 วันค่ะเป๊ะมาก ตูมมาก ไม่ได้ดันสุดพลังแบบเมื่อก่อนนะ อันนี้ใส่บลาไม่สามารถดันได้ เป็นไงล่ะคะ สุดๆไปเลยมั้ยล่ะ ถ้าใครอยากได้แบบนี้มาโดนกันได้ที่รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ ได้นมสวยนมตู้มสมใจแน่ๆ ดูอย่างเราได้ ตอนแรกก็ไม่ได้คาดหวังว่ามันจะต้องใหญ่มากมายอะไร แต่คือได้หมดเลยอะค่ะ ได้นมสวย นมตู้ม นมนิ่ม ครบเซตเลย ทำที่นี่คือจบเลย

ไซท์เท่ารัยค่ะ
ราคาเท่าระัย
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้