ดู: 713|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากมีมิติของรูปหน้า เลยแวะเข้ามาอัพดั้งที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า .... สมาชิกชาวเว็บดั้งโด่งทุกคนนน  นี่ก็เป็นรีวิวแรกของเราเองง เขียนไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ค่ะ แต่วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกที่เราพึ่งไปจัดมามาดๆนี่เอง  สำหรับเพื่อนๆ ที่กำลังตัดสินใจหรือกำลังหาที่ทำอยู่น้า

นี่ก็เป็นรูปก่อนทำเราเองง  ไงล่ะ แตกต่างจากรูปแรกละสิ 55555.บอกตรงๆนะว่าส่วนตัวเราก็ไม่ได้รู้สึกชอบดั้งตัวเองสักเท่าไหร่หรอก  เพราะเดิมนี่แทบไม่มีเลย  เรื่องแต่งนงแต่งหน้าอย่าได้พูดถึง  คือในใจก็อยากจะปกปิดจุดที่เราไม่โอเค แต่กลับกลายเป็นเยอะ หนัก5555555  อากาศบ้านเรามันก็ร้อนอะเนาะ เยิ้ม เหยื่อไหล ไคลย้อยย กระดาษซับหน้าวิ่งตามเลยค่ะ เราก็ลองๆมาคิดว่าเออมันต้องมีวิธีแก้ที่ง่ายกว่านี้สิ แบบเห็นผลเลย เลยตัดสินใจได้ว่าจะเสริมจมูกไปซะก็สิ้นเรื่อง กิ๊บเก๋ยูเรก้าจะตาย555555

ต่อไปก็ทำการรีเสิตหาข้อมูลไปที่ไหนดีหนอ   เห็นตามเน็ตที่เค้าแชร์กันแล้วมันช่างทำให้จิตตกเหลือเกินนค่ะ ถามว่าหวั่นมั้ย ก็ไม่5555. เพราะความสวยมันรอไม่ได้ไงค่ะ  แต่ด้วยความที่เราอยากทำมากๆ จนหาที่ได้สักที เห็นคนเข้ามารีวิวให้เยอะมาก แต่งานใช้ได้อยู่นาจา ไปอยู่ไหนมาเนี้ยยย หมายถึงฉันนี่แหละ55555.
        จากนั้นเราก็โทเข้าไป ที่ รพ.เลอลักษณ์ อ่า คุ้นหูกันดีเลยนะค่ะ  ดังมากๆในวงการความสวยเนี้ย งั้นเราเลยต้องโทจองคิวค่ะไม่อยากรอ55555  เพราะเรากะจะปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน  พอมาถึงปุ๊ปก็จะมีเจ้าหน้าที่ให้ข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมจมูก เราประทับมากๆ เพราะพนักงานที่นี่ใส่ใจมากก ให้ข้อมูลแบบไมกั๊ก คือเราจะไม่ทำก็ได้ใช่มะ แต่เค้าแบบจัดเต็มข้อมูลเราแน่นมาก  พอสักพักไม่นาน เราก็ตัดสินใจได้สักที 555555. เลือกทำเป็นทรง Idol noes เพราะใจจริงอยากได้แบบโด่ง สวยไง ไม่เน้นพุ่งมาก กลัวจะไม่เข้ากับหน้าขอแบบใสๆ อิอิ  ส่วนคุณหมอก็จะเป็นหมอเสรี  ทำให้เราค่ะ งานของหมอใช่ย่อยนะค่ะ สวย เนียบ ดีเอาะ
        มาถึงขั้นตอนพบหมอเราก็รีเควสไปว่าอยากได้ประมาณไหน หมอจะเอาซิลิโคนให้ดู ให้เราลองเทียบๆดูด้วย เป็นกันเองมากๆค่ะ หลังจากที่คุยรายละเอียดเรียบร้อยก็จ่ายเงิน – รับยา กลับบ้านได้ ซึ่งเจ้าหน้าที่จะทำประวัติให้เราตอนให้ข้อมูลเลยนะค่ะ

หลังทำเสร็จทันทีจ้า

วันที่ 1 ไม่อาการบวมหรือช้ำเขียวเลยค่ะ คือดีอะ แต่ยังไงคุณหมอก็จะให้เราทานยา  ประคบเย็น ควบคู่ไปค่ะ  ส่วนเวลานอนอาจจะลำบากสำหรับบางคน5555 เพราะคุณหมอจะแนะนำให้เรานอนหมอนสูงๆ ก่อนในช่วงแรก งดอาหารแสลงด้วยค่ะ

วันที่ 4 จมูกเราเข้าที่เข้าทางแล้วววว

วันที่ 7 ค่ะ ชอบความโด่งของสันจมูกมาก ดูไม่เว่อ เป็นแท่งๆเลยค่า

วันที่ 18 ค่ะ

วันที่ 25 ค่ะ อัพเดตให้ดูกันล่าสุดเลยน้า ส่วนตัวแล้วชอบดั้งใหม่มากๆ แต่งหน้านิดหน่อยก็ดูสวย ใส่อะไรก็ดูดีแมทกันไปหมด ทำให้เรามีความั่นใจมากขึ้น หลายคนทักเหมือนกันนะค่ะว่าน่าเปลี่ยนสวยขึ้น แถมน่าเด็กลงอีก โห้ยย ได้ยินแบบนี้ก็ปลื้มสิค่ะ ลงทุนทั้งทีแต่ผลรับที่ได้เรียกว่าคุ้มมากค่ะ

สวยจังเลยคะ
สันจมูกสโลปสวย
หน้าเด็กเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้